PDA

View Full Version : Xét nghiệm 28 ngày âm tính ,có nhiều triệu chứng

QuangVinh09
30-07-2019, 09:35
Em vừa xét nghiệm 28 ngày ngày cách đây 1 tuần ,nhưng sau khi xét nghiệm sau đó về 1 tuần ,em bị nỗi hạch ở càm ,hơi đau khi em xoay cỗ bị đau nhẹ ,.
Mấy anh chị cho em hỏi ,em xn 28 ngày âm tính như vậy là đã an toàn chưa ạ ,có bị lật kèo không hiện giờ vẫn còn hạch .

Thanh Hiep
30-07-2019, 09:42
Em vừa xét nghiệm 28 ngày ngày cách đây 1 tuần ,nhưng sau khi xét nghiệm sau đó về 1 tuần ,em bị nỗi hạch ở càm ,hơi đau khi em xoay cỗ bị đau nhẹ ,.
Mấy anh chị cho em hỏi ,em xn 28 ngày âm tính như vậy là đã an toàn chưa ạ ,có bị lật kèo không hiện giờ vẫn còn hạch .
Nếu bạn xét nghiệm bằng phương pháp combo sau 4 tuần thì an tâm không nhiễm. Bạn có hành vi OS đồng giới thì yên tâm với kết quả này, vì bạn không có nguy cơ hiv

QuangVinh09
30-07-2019, 09:46
Nếu bạn xét nghiệm bằng phương pháp combo sau 4 tuần thì an tâm không nhiễm. Bạn có hành vi OS đồng giới thì yên tâm với kết quả này, vì bạn không có nguy cơ hiv

Em xn pp compo 28 ngày ạ ,và nhận được kết quả là âm tính ,bs nói em không sao ,
Mà về tự nhiên em bị nổi hạch ở cằm ,nên em đâm ra lo lắng thêm .

Charles
30-07-2019, 09:53

Vấn đề của bạn ngay từ đầu đã được tư vấn không có nguy cơ với HIV rồi, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả XN này.

Chủ đề: Os có bị phơi nhiễm với H không ,em nó nên cần dùng pep (https://diendanhiv.vn/threads/66618-Os-co-bi-phoi-nhiem-voi-H-khong-em-no-nen-can-dung-pep)

Thanh Hiep
30-07-2019, 09:53
Em xn pp compo 28 ngày ạ ,và nhận được kết quả là âm tính ,bs nói em không sao ,
Nổi hạch không liên quan, bạn không có nguy cơ hiv. Yên tâm với kết quả combo này nhé

QuangVinh09
30-07-2019, 09:56
Nổi hạch không liên quan, bạn không có nguy cơ hiv. Yên tâm với kết quả combo này nhé

Dạ ,mấy anh chị cho em hỏi là hạch thì sao nó lại nổi ạ ,có phải là do thời tiết hay nóng trong người mà ra phải không .

Charles
30-07-2019, 09:57
Dạ ,mấy anh chị cho em hỏi là hạch thì sao nó lại nổi ạ ,có phải là do thời tiết hay nóng trong người mà ra phải không .

Hạch ở cằm thì ai cũng có, đó là hạch đề kháng không có gì phải lo đâu bạn.

Thanh Hiep
30-07-2019, 09:57
Nóng trong người cũng nổi, bị viêm họng cũng nổi, bị viêm nhiễm một cơ quan nào đó trên cơ thể cũng nổi. Hoặc bạn cứ sờ, nắn, bóp thì nó cũng sưng lên.

Tuanmecsedec
30-07-2019, 13:57

Bạn từng được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Chủ đề: Os có bị phơi nhiễm với H không ,em nó nên cần dùng pep (https://diendanhiv.vn/threads/66618-Os-co-bi-phoi-nhiem-voi-H-khong-em-no-nen-can-dung-pep)