PDA

View Full Version : các anh chị giúp em với nhân viên mát xa kích dục miệng nguy cơ hiv ?.

thangzzz
23-12-2013, 19:26
thằng bạn em co nói chuyện với em rằng. hôm qua nó có đi sex miệng với gái massage nhưng dv của nó hôm đó bị viêm đường tiết niệu. khi về xem lại dv mới thấy đau rát. nó hỏi liệu dv bi như vậy khi có gái kia mút dv của nó 15 phút liệu nó có bi h không các anh chị cần anh chi chia sẻ giúp em. em cảm ơn anh chi trong diẽn đàn nhiều.

Tuanmecsedec
23-12-2013, 19:28
thằng bạn em co nói chuyện với em rằng. hôm qua nó có đi sex miệng với gái massage nhưng dv của nó hôm đó bị viêm đường tiết niệu. khi về xem lại dv mới thấy đau rát. nó hỏi liệu dv bi như vậy khi có gái kia mút dv của nó 15 phút liệu nó có bi h không các anh chị cần anh chi chia sẻ giúp em. em cảm ơn anh chi trong diẽn đàn nhiều.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.com.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

thangzzz
23-12-2013, 19:31
anh tuấn ơi như vậy anh cho bạn em lời khuyên có phải uống thuốc pep và đi xn không và xn pp combo bao nhiêu ngay thì có thể xn được em chân thành cảm ơn anh nhiều.

trungan1987
23-12-2013, 19:33
anh tuấn ơi như vậy anh cho bạn em lời khuyên có phải uống thuốc pep và đi xn không và xn pp combo bao nhiêu ngay thì có thể xn được em chân thành cảm ơn anh nhiều.
Ko có nguy cơ... ko cần phải xn... ko cần dùng PEP...

Tuanmecsedec
23-12-2013, 19:35

Không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.Vấn đề về xét nghiệm HIV,bạn có thể tìm hiểu click vào đây :

Xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/forums/23-Xet-nghiem-HIV)

Nguyen Ha
23-12-2013, 19:40

Oral sẽ không có nguy cơ với HIV. Không cần dùng pep không cần xét nghiệm.

thangzzz
23-12-2013, 19:41
các anh chị đâu hết rùi các anh chị tư vấn giứp bạn em với đí. có cần uống pep hay xn không

Tuanmecsedec
23-12-2013, 19:43
các anh chị đâu hết rùi các anh chị tư vấn giứp bạn em với đí. có cần uống pep hay xn không

Bạn bị hoa mắt về chữ Việt hả.Khi mọi người tập chung trả lời rồi.

thangzzz
23-12-2013, 19:44
vâng em cảm ơn các anh chi nhiều nhé. em cảm ơn anh tuấn chị HA và ban trungan nhé. rất chân thành cảm ơn mọi người.

songchungvoi_HIV
23-12-2013, 21:27
vâng em cảm ơn các anh chi nhiều nhé. em cảm ơn anh tuấn chị HA và ban trungan nhé. rất chân thành cảm ơn mọi người.
Chứ bạn lên DD bao nhiêu lâu rùi mà không biết OS không có nguy cơ sao? Thế người bạn đó đâu sao không hỏi? Ai có nguy cơ thì trực tiếp hỏi, Tư vấn cho bạn để bạn truyền đạt lại cho người khác có đúng k? Ngay chính bạn là TV DD bạn còn không nắm thông tin, vậy thì truyền đạt cho ai?