PDA

View Full Version : Kim đâm

Cohangxom
31-07-2019, 13:35
Trưa nay e nằm ngủ ở chỗ làm, nằm trên cái chăn chải lên sàn nhà để nằm, chăn thì cũ rồi dày khoảng 3cm. Lúc đang ngủ thì chỗ chân có nằm dính gì giât bắn lên và đau đến tận bây giờ, chỗ mặt sau của đầu gối ý ạ nên e k nhìn được là có chảy máu hay không. Sợ đêm qua có người trực rồi chích rồi giấu kim vào trong chăn ạ.Chỗ này toàn công nhân qua lại ngủ nên e sợ có kim tiêm gì đấy mà khoing biết

Tuanmecsedec
31-07-2019, 13:45
Trưa nay e nằm ngủ ở chỗ làm, nằm trên cái chăn chải lên sàn nhà để nằm, chăn thì cũ rồi dày khoảng 3cm. Lúc đang ngủ thì chỗ chân có nằm dính gì giât bắn lên và đau đến tận bây giờ, chỗ mặt sau của đầu gối ý ạ nên e k nhìn được là có chảy máu hay không. Sợ đêm qua có người trực rồi chích rồi giấu kim vào trong chăn ạ.Chỗ này toàn công nhân qua lại ngủ nên e sợ có kim tiêm gì đấy mà khoing biết

Bạn lại lo lắng hoang tưởng rồi.

Cohangxom
31-07-2019, 13:47
Lúc bị xong em có lấy chân xoa quanh chỗ chân bị chích thì không thấy có gì, sợ ở trong cắm ra. Vì cái chăn này bị rách ở một đầu hở hết cả phần lõi ra

Thanh Hiep
31-07-2019, 13:53

Lúc bị xong em có lấy chân xoa quanh chỗ chân bị chích thì không thấy có gì, sợ ở trong cắm ra. Vì cái chăn này bị rách ở một đầu hở hết cả phần lõi ra
Không sao đâu bạn

Tuanmecsedec
31-07-2019, 13:54

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Cohangxom
31-07-2019, 13:56
Nếu có kim thì mà nằm thì phải bị chọc nhiều lần chứ không phải bị mỗi một lần phải không ạ

Tuanmecsedec
31-07-2019, 13:58
Nếu có kim thì mà nằm thì phải bị chọc nhiều lần chứ không phải bị mỗi một lần phải không ạ

Đúng rồi bạn.

Charles
31-07-2019, 14:29

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi, không có nguy cơ.

Cohangxom
31-07-2019, 15:48
Đâm vào là phải đâm sâu vào thịt như tiêm chứ không phải nhói cái là co chân lên, nếu mà nhói cái rồi co chân lên thì là mới chỉ chạm vào phần đầu kim chưa cắm đc vào phải không ạ??

Tuanmecsedec
31-07-2019, 15:51
Đâm vào là phải đâm sâu vào thịt như tiêm chứ không phải nhói cái là co chân lên, nếu mà nhói cái rồi co chân lên thì là mới chỉ chạm vào phần đầu kim chưa cắm đc vào phải không ạ??

Bạn Spam bài rồi nhé.

Charles
31-07-2019, 17:53

Bạn cứ mua kim tiêm về thử sẽ biết ngay.

Cohangxom
04-08-2019, 16:48
Chiều nay em đi mua hoa quả ở gần cổng một bệnh viện, lúc lên xe thì cảm thấy chân có gì vương vướng, nhìn xuống thì thấy một cành cây hoa quả gì đấy mắc vào dép, lấy chân gạt ra thì thấy ở dưới cái cành có cái đầu nhỏ nhỏ như kim tiêm,do lúc ý mưa to với có nhiều việc nên em đi về,về đuợc nửa tiếng thì nhìn xuống chân xem có gì không nhưng chân bẩn quá thì em có đi rửa chân. Rửa xong thì không thấy có máu tươi, chỉ thấy có vết này https://scontent.fhan5-6.fna.fbcdn.net/v/t1.15752-9/67594441_1796647053771091_5772981111533600768_n.jp g?_nc_cat=107&_nc_oc=AQms-3WWXi29jI3HEosWYFl-avpWDq0lEbSsZqAXSdWZBcr9eEHOv7FBhTUVkf2lMqzRqSmXub J7fIABmW8MTqmI&_nc_ht=scontent.fhan5-6.fna&oh=abf9ae010c6005aa0f2c4701afd7108a&oe=5DD28BA4

Tuanmecsedec
04-08-2019, 21:20
Chiều nay em đi mua hoa quả ở gần cổng một bệnh viện, lúc lên xe thì cảm thấy chân có gì vương vướng, nhìn xuống thì thấy một cành cây hoa quả gì đấy mắc vào dép, lấy chân gạt ra thì thấy ở dưới cái cành có cái đầu nhỏ nhỏ như kim tiêm,do lúc ý mưa to với có nhiều việc nên em đi về,về đuợc nửa tiếng thì nhìn xuống chân xem có gì không nhưng chân bẩn quá thì em có đi rửa chân. Rửa xong thì không thấy có máu tươi, chỉ thấy có vết này

Không có sao bạn.

Cohangxom
04-08-2019, 21:29
Đâm vào chân phải có vết đúng không ạ, với lại bị đâm rồi thì sờ vào phải đau phải không ạ
Em chỉ thấy dát dát vs ngứa thôi ạ. Mà đâm vào chân ở chỗ nào thì cũng bị găm vào chỗ đó và khó lấy ra phải không ạ, e lấy chân gẩy gảy cái là nó ra

Tuanmecsedec
04-08-2019, 21:46
Đâm vào chân phải có vết đúng không ạ, với lại bị đâm rồi thì sờ vào phải đau phải không ạ
Em chỉ thấy dát dát vs ngứa thôi ạ. Mà đâm vào chân ở chỗ nào thì cũng bị găm vào chỗ đó và khó lấy ra phải không ạ, e lấy chân gẩy gảy cái là nó ra

Bạn toàn lo lắng tào lao không.

Cohangxom
05-08-2019, 07:06
Dạ từ hôm qua đến nay lúc nào e cũng cảm thấy dát ở bàn chân ạ, không biết e bị lo lắng quá không nữa, nhưng sờ thì không thấy đau gì cả chỉ thấy dát thôi ạ

Tuanmecsedec
05-08-2019, 07:21
Dạ từ hôm qua đến nay lúc nào e cũng cảm thấy dát ở bàn chân ạ, không biết e bị lo lắng quá không nữa, nhưng sờ thì không thấy đau gì cả chỉ thấy dát thôi ạ

Bạn quá ám ảnh rồi nhé.

Cohangxom
05-08-2019, 09:06
Vậy khi nào mới có nguy cơ kim đâm ạ, tại h đi đâu mà thấy nhói hay ngồi vào cái gì là lại sợ kim đâm ạ :(

Thanh Hiep
05-08-2019, 13:21
Vậy khi nào mới có nguy cơ kim đâm ạ, tại h đi đâu mà thấy nhói hay ngồi vào cái gì là lại sợ kim đâm ạ :(

Khi nào kim đâm vào mà phải dùng tay nhổ ra mới là kim đâm bạn

Charles
05-08-2019, 15:27

Đi đâu cũng sợ kim tiêm thì ngồi trong tủ kính cho lành.

Tuanmecsedec
05-08-2019, 19:47

Lo sợ vớ vẩn thì có ngày cũng bị thần kinh còn nguy hiểm hơn HIV.

Cohangxom
13-08-2019, 13:48
Mn cho e hỏi là em bị ám ảnh, vậy có kim tiêm ở ghế ngồi hay là chăm đệm gối gì không ạ,vì nhiều chỗ không tiện kiểm tra xem có kim tiêm không. Nhiều khi ngồi hay nằm hay bị nhói phát

Thanh Hiep
13-08-2019, 13:51
Mn cho e hỏi là em bị ám ảnh, vậy có kim tiêm ở ghế ngồi hay là chăm đệm gối gì không ạ,vì nhiều chỗ không tiện kiểm tra xem có kim tiêm không
Không có đâu bạn, yên tâm không có sao

Charles
13-08-2019, 14:49
Mn cho e hỏi là em bị ám ảnh, vậy có kim tiêm ở ghế ngồi hay là chăm đệm gối gì không ạ,vì nhiều chỗ không tiện kiểm tra xem có kim tiêm không. Nhiều khi ngồi hay nằm hay bị nhói phát

Bạn bị hoang tưởng thôi, nếu không đi chữa bệnh này còn nguy hiểm hơn cả HIV.

Cohangxom
13-08-2019, 15:36
E vừa bị quẹt chân vào chỗ có mấy thanh sắt cũ,thấy đau nhưng k để ý vẫn làm tiếp. Lúc sau thì thấy dát vs nhức nhức ở gót chân không biết mà chỗ ý ai gài kim vào đấy không. Em nhìn qua thì không thấy chảy máu, sợ lúc e nhìn thì máu hết chảy rồi tầm mấy phút hoặc nhỏ quá e k thấy ạ

Thanh Hiep
13-08-2019, 15:42
E vừa bị quẹt chân vào chỗ có mấy thanh sắt cũ,thấy đau nhưng k để ý vẫn làm tiếp. Lúc sau thì thấy dát vs nhức nhức ở gót chân không biết mà chỗ ý ai gài kim vào đấy không. Em nhìn qua thì không thấy chảy máu, sợ lúc e nhìn thì máu hết chảy rồi tầm mấy phút hoặc nhỏ quá e k thấy ạ
Khi nào đạp kim mà lấy cái rút ra thì mới lo bạn, bạn yên tâm không có sao

Charles
13-08-2019, 15:44

Dù mấy thanh sắt đó có quẹt làm lìa chân bạn luôn cũng không có nguy cơ.

Cohangxom
17-08-2019, 11:14
Nay đi đường ,có chị bị đổ mấy cái bao tải trên xe xuống và nhờ em vác lên hộ. Trong đó có rất nhiều đồ gì mà nặng lắm, em vs chị ấy bê lên xe mới được. Trong lúc bê thì em có cảm thấy có gì quẹt vào tay rát rát. Bê xong thì do tải bẩn nên tay em toàn đất với ở giữa đường nên em không kiểm tra đc. Về nhà em rửa tay thì không thấy chảy máu hay là do vết nhỏ quá nên rửa tay rồi không thấy nữa nhưng tay có mấy chỗ thấy dát dát

Charles
17-08-2019, 11:19
Nay đi đường ,có chị bị đổ mấy cái bao tải trên xe xuống và nhờ em vác lên hộ. Trong đó có rất nhiều đồ gì mà nặng lắm, em vs chị ấy bê lên xe mới được. Trong lúc bê thì em có cảm thấy có gì quẹt vào tay rát rát. Bê xong thì do tải bẩn nên tay em toàn đất với ở giữa đường nên em không kiểm tra đc. Về nhà em rửa tay thì không thấy chảy máu hay là do vết nhỏ quá nên rửa tay rồi không thấy nữa nhưng tay có mấy chỗ thấy dát dát

Chỉ có vậy mắc mớ gì mà lo bạn?

Cohangxom
17-08-2019, 11:32
Em lo lắng nên sợ trong bao tải đó có chứa cả kim tiêm ạ,vì trong đó nhiều đồ vật kim loại
Em có kiểm tra tay thì có mấy vết nhỏ li ti như kim đâm. Em bị ám ảnh nên là bây h em lo lắng quá k biết có nguy cơ không??

Charles
17-08-2019, 12:00
Em lo lắng nên sợ trong bao tải đó có chứa cả kim tiêm ạ,vì trong đó nhiều đồ vật kim loại
Em có kiểm tra tay thì có mấy vết nhỏ li ti như kim đâm. Em bị ám ảnh nên là bây h em lo lắng quá k biết có nguy cơ không??

Bạn chỉ có nguy cơ bị thần kinh thôi.

Cohangxom
17-08-2019, 12:20
Kim tiêm là sử dụng luôn ngay khi người khác sử dụngn thì mới có nguy cơ phải k ạ, nếu mà chẳng may có trong tải thì cũng hết khả năng lây nhiễm r phải k ạ

Charles
17-08-2019, 12:53
Kim tiêm là sử dụng luôn ngay khi người khác sử dụngn thì mới có nguy cơ phải k ạ, nếu mà chẳng may có trong tải thì cũng hết khả năng lây nhiễm r phải k ạ

Bạn lo mà đi điều trị bệnh hoang tưởng.

Tuanmecsedec
17-08-2019, 14:50

Bạn bị ám ảnh hoang tưởng thôi.

Cohangxom
09-09-2019, 18:05
chân em bị chảy máu do quệt chân vào cái máy tập ở phòng gym, sau đó ngồi lên cái ghế thấy ướt, vết nước cớ khảong to hơn ngón tay cái. Nếu là máu mà em ngồi vào thì có làm sao k ạ, em ngồi em tập xong em mới biết, sợ máu của người trước khi tập

Tuanmecsedec
09-09-2019, 19:42
chân em bị chảy máu do quệt chân vào cái máy tập ở phòng gym, sau đó ngồi lên cái ghế thấy ướt, vết nước cớ khảong to hơn ngón tay cái. Nếu là máu mà em ngồi vào thì có làm sao k ạ, em ngồi em tập xong em mới biết, sợ máu của người trước khi tập

Không có sao bạn.

Charles
10-09-2019, 06:43

Không sao bạn.

Cohangxom
10-09-2019, 15:05
có người tập xong cái là em vào ngồi tập luôn nếu máu mới dính rồi em ngồi luôn cũng k sao ạ, vì vết chảy máu của em ở đùi dưới ngồi lên đó

Tuanmecsedec
10-09-2019, 15:22
có người tập xong cái là em vào ngồi tập luôn nếu máu mới dính rồi em ngồi luôn cũng k sao ạ, vì vết chảy máu của em ở đùi dưới ngồi lên đó

Không có sao bạn.

Charles
10-09-2019, 19:23

Bạn bị hoang tưởng chứ máu đâu ra. Mà khi nào người ta nhỏ máu trực tiếp vào vết thương đang chảy máu của bạn hãy lo, cò kiểu suy diễn của bạn thì dù là máu thật cũng không có nguy cơ.

Cohangxom
10-09-2019, 19:41
Em đi đường buổi tối đá phải cái gì thấy đau, nhưng trời tối nên k nhìn thấy là cái gì. Lúc về thì thấy đầu ngón chân út có vết thương,nhỏ như đầu kim đâm,sâu vào trong . Không biết em có đá phải kim tiêm không

Charles
10-09-2019, 20:07
Em đi đường buổi tối đá phải cái gì thấy đau, nhưng trời tối nên k nhìn thấy là cái gì. Lúc về thì thấy đầu ngón chân út có vết thương,nhỏ như đầu kim đâm,sâu vào trong . Không biết em có đá phải kim tiêm không

Bạn mua kim tiêm về đá thử sẽ biết câu trả lời.

Cohangxom
10-09-2019, 20:27
Nếu đá phải thì cái kim thì nó cắm vào chân và phải lấy tay nhổ ra phải không ạ

Tuanmecsedec
10-09-2019, 20:50

Bạn lo lắng suy diễn hoang tưởng thôi.

Charles
10-09-2019, 21:34

Cứ thử sẽ biết ngay.

Cohangxom
11-09-2019, 11:34
Hôm nay em ngồi ăn cơm ở chỗ làm,ngồi ăn ở chiếu em cơi trần thì có thằng bé không biết ở đâu chạy đến chơi,chạy đập chân vào lưng em mấy lần rồi còn tỳ cả chân vào người em để nghịch nữa, em có bảo cháu đừng tỳ chân lên người em thì thằng bé vẫn không nghe vì lưng em có nhiều mụn bọc chảy máu. Em chỉ nhìn thoáng qua thì thấy chân thằng bé có nhiều vết thương trầy hết da và vài vết loét không biết lúc ấy có chảy máu không. Nhưng lưng em thì có một vết chầy do thằng bé đạp vào chảy máu với vỡ vài cái mụn chảy máu nữa, thằng bé tỳ chân cũng một lúc rồi mới thôi. Không biết em có bị lây bệnh gì không nữa ạ

Charles
11-09-2019, 13:23
Hôm nay em ngồi ăn cơm ở chỗ làm,ngồi ăn ở chiếu em cơi trần thì có thằng bé không biết ở đâu chạy đến chơi,chạy đập chân vào lưng em mấy lần rồi còn tỳ cả chân vào người em để nghịch nữa, em có bảo cháu đừng tỳ chân lên người em thì thằng bé vẫn không nghe vì lưng em có nhiều mụn bọc chảy máu. Em chỉ nhìn thoáng qua thì thấy chân thằng bé có nhiều vết thương trầy hết da và vài vết loét không biết lúc ấy có chảy máu không. Nhưng lưng em thì có một vết chầy do thằng bé đạp vào chảy máu với vỡ vài cái mụn chảy máu nữa, thằng bé tỳ chân cũng một lúc rồi mới thôi. Không biết em có bị lây bệnh gì không nữa ạ

Bạn đúng không chỉ bị hoang tưởng mà còn kỳ thị nặng.

Tuanmecsedec
11-09-2019, 13:52

Thành viên này coi bộ nên tách ra đừng sống chung những người xung quanh để đừng làm phiền đến họ.

Cohangxom
13-09-2019, 10:38
Dạ bình thường em vẫn hay thấy lúc bé chơi hay gãi chân toét chảy hết cả máu nên em mới lo ạ,em hỏi nốt là nếu mà bé có chảy máu cũng k lây bệnh gì ạ

Thanh Hiep
13-09-2019, 10:45
Dạ bình thường em vẫn hay thấy lúc bé chơi hay gãi chân toét chảy hết cả máu nên em mới lo ạ,em hỏi nốt là nếu mà bé có chảy máu cũng k lây bệnh gì ạ
Không có sao

Charles
13-09-2019, 10:53

Lo kiểu như bạn thì ngồi yên trong tủ kính cho yên tâm.

Cohangxom
13-09-2019, 11:12
Vâng vậy lúc tỳ chân vào người em mà bé có chảy máu đi chăng nữa và tỳ vào làm vỡ mụn chảy máu cũng không có lây bệnh gì ạ

Charles
13-09-2019, 11:17
Vâng vậy lúc tỳ chân vào người em mà bé có chảy máu đi chăng nữa và tỳ vào làm vỡ mụn chảy máu cũng không có lây bệnh gì ạ

Nói thật nhé, bạn lo mà đi khám Bác sĩ chuyên khoa thần kinh tâm lý.