PDA

View Full Version : Thời gian có kết quả xét nghiệm

Thehope
01-08-2019, 23:44
Chào anh chị tư vấn của diễn đàn.
Cho em xin được hỏi là giờ em đi hiến máu nhân đạo thì sẽ được xét nghiệm hiv miễn phí. Vậy nếu em mà bị nhiễm HIV thì trong bao lâu sẽ nhận được thông báo từ bệnh viện ạ.
Em xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
02-08-2019, 06:41
Cho em xin được hỏi là giờ em đi hiến máu nhân đạo thì sẽ được xét nghiệm hiv miễn phí. Vậy nếu em mà bị nhiễm HIV thì trong bao lâu sẽ nhận được thông báo từ bệnh viện ạ.
Em xin cảm ơn!

Thường thì từ 1 >4 tuần sẽ có thông báo nếu máu bạn có vấn đề gì.

Thehope
02-08-2019, 15:57
Dạ do em tầm 1 tháng trước có qh vs GMD có dùng BCS và không bị rách hay tuột, em cũng nghĩ lag an toàn nhưng e cứ thấy bồn chồn lo lắng quá nên cũng muốn thử xem có bị sao không và cũng mong giúp ích đc cho người khác. Hy vọng là mọi chuyện đều ổn.

Tuanmecsedec
02-08-2019, 16:17
Dạ do em tầm 1 tháng trước có qh vs GMD có dùng BCS và không bị rách hay tuột, em cũng nghĩ lag an toàn nhưng e cứ thấy bồn chồn lo lắng quá nên cũng muốn thử xem có bị sao không và cũng mong giúp ích đc cho người khác. Hy vọng là mọi chuyện đều ổn.

Nếu vậy thì yên tâm 100% đi bạn.

Charles
02-08-2019, 16:42
Em xin cảm ơn!

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ, nên không phải lo lắng gì nữa.

Thanh Hiep
02-08-2019, 17:12

Bạn quan hệ an toàn thì không có nguy cơ hiv. Yên tâm đi bạn

Thehope
02-08-2019, 20:41
Dạ em cám ơn các anh chị đã tư vấn. Tại tính em hay lo lắng. Giờ mong sao hết 1 tháng quá xem có thông báo gì không.hi