PDA

View Full Version : Hoang Mang Tột Độ

huynhvinhloi
12-08-2019, 14:22
Em có lướt bên helpline.vancouver.org là diễn đàn tư vấn hiv của canada thành lập từ 1983 họ đánh giá hành vi cho dương vật ko dc bảo vệ vào âm đạo cho dù chưa đến 1 phút cũng là nguy cơ rất cao nhưng diễn đàn mình thì đánh giá dưới 1 phút ko có nguy cơ. Em hoang mang quá

Thanh Hiep
12-08-2019, 14:35
Em có lướt bên helpline.vancouver.org là diễn đàn tư vấn hiv của canada thành lập từ 1983 họ đánh giá hành vi cho dương vật ko dc bảo vệ vào âm đạo cho dù chưa đến 1 phút cũng là nguy cơ rất cao nhưng diễn đàn mình thì đánh giá dưới 1 phút ko có nguy cơ. Em hoang mang quá
Bạn tin tưởng diễn đàn thì mọi người tư vấn cho bạn, không tin tưởng thì đi xét nghiệm. Các anh chị tư vấn dưới 1 phút không có nguy cơ dựa trên thực tế các trường hợp bị nhiễm từ trước giờ, chưa có ca nào dưới 1 phút bị nhiễm hiv.

Tuanmecsedec
12-08-2019, 15:27
Cảm thấy không tin tư vấn thì đi xét nghiệm hoặc đừng hỏi mất thời gian,vậy nhé.

Chủ đề: Quan hệ GMD sợ HIV (https://diendanhiv.vn/threads/67265-Quan-he-GMD-so-HIV)