PDA

View Full Version : Os và qh với gmd nhiều lần

NAMF15
13-08-2019, 13:34
Em xin chào BQT diendan . Em có người bạn bên nước ngoài đi du học về chơi , bạn em có dẫn em đi massga, qhtd với gmd vài lần từ 8/8 đến h.nay là 13/8 .
Em đi tổng là 5 lần , nhưng em chỉ qh với gmd 2 lần ( em đều dùng BCS , khi xuất tinh em có vào WC đổ nước vào BCS để kiểm tra , BCS của em kô bị rách,nước không tràn ra ngoài ) , 5 lần os không xài BCS ,2 lần Qhtd có bao BCS vậy trường hợp của em có nguy cơ với Hiv kô BQT . Nhiều lần vậy xác xuất của em là bao nhiêu % về Hiv ạ . Em còn trong 24h em có nên dùng pes kô ? Em là thành viên mới em hối hận lắm . Mong BQT tư vấn giúp em

Thanh Hiep
13-08-2019, 13:40
Em xin chào BQT diendan . Em có người bạn bên nước ngoài đi du học về chơi , bạn em có dẫn em đi massga, qhtd với gmd vài lần từ 8/8 đến h.nay là 13/8 .
Em đi tổng là 5 lần , nhưng em chỉ qh với gmd 2 lần ( em đều dùng BCS , khi xuất tinh em có vào WC đổ nước vào BCS để kiểm tra , BCS của em kô bị rách,nước không tràn ra ngoài ) , 5 lần os không xài BCS ,2 lần Qhtd có bao BCS vậy trường hợp của em có nguy cơ với Hiv kô BQT . Nhiều lần vậy xác xuất của em là bao nhiêu % về Hiv ạ . Em còn trong 24h em có nên dùng pes kô ? Em là thành viên mới em hối hận lắm . Mong BQT tư vấn giúp em
Bạn quan hệ có bcs, không rách không tuột không có nguy cơ hiv, nhưng bạn os có nguy cơ các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, viêm gan B, sùi màu gà

Tuanmecsedec
13-08-2019, 14:51

Những gì bạn kể với HIV thì không sao,nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
13-08-2019, 15:04

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

NAMF15
13-08-2019, 17:17
Dạ . Vậy em kô có nguy cơ với Hiv em khỏi dùng pes phải không BQT , lúc gmd Os cho em ,nước bọt gmd nhổ vào DV nhiều vậy có sao không BQT

Charles
13-08-2019, 18:06
Dạ . Vậy em kô có nguy cơ với Hiv em khỏi dùng pes phải không BQT , lúc gmd Os cho em ,nước bọt gmd nhổ vào DV nhiều vậy có sao không BQT

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV và không cần dùng PEP.

Tuanmecsedec
13-08-2019, 19:15

Bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

NAMF15
13-08-2019, 20:28
Dạ. Hối hận quá BQT ơi, em và vợ định lên kế hoạch có em bé , mà giờ em lo lằng không thể tả được . Hixhixx

Tuanmecsedec
13-08-2019, 20:29
Dạ. Hối hận quá BQT ơi, em và vợ định lên kế hoạch có em bé , mà giờ em lo lằng không thể tả được . Hixhixx

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Simon
13-08-2019, 20:57

Bạn chỉ cần đi xét nghiệm các bệnh tình dục khác thôi ( giang mai, viêm gan b...) ... với hiv thì bạn yên tâm

NAMF15
14-08-2019, 14:22
Dạ. Cho em hỏi ,nếu như gmd đó có H trong người và gmd đó OS cho em khá lâu cỡ (25p) nhổ nước bọt lên DV em khá nhiều, vậy em có khả năng có nguy cơ dù rất thấp kô BQT . Em hơi lo

Tuanmecsedec
14-08-2019, 14:30
Dạ. Cho em hỏi ,nếu như gmd đó có H trong người và gmd đó OS cho em khá lâu cỡ (25p) nhổ nước bọt lên DV em khá nhiều, vậy em có khả năng có nguy cơ dù rất thấp kô BQT . Em hơi lo

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Charles
14-08-2019, 16:33

Với HIV thì không sao.

NAMF15
19-08-2019, 14:57
BQT ơi cho em hỏi về smg . Smg nổi ở DV hay nổi chỗ khác kô ạ

Charles
19-08-2019, 18:29

SMG tiếp xúc chỗ nào thì nổi chỗ đó.

Tuanmecsedec
19-08-2019, 19:51

Nếu dương vật tiếp xúc thì bị ở dương vật thôi.

NAMF15
20-08-2019, 06:00
Dạ , chắc do người em nóng nên ở hậu môn bị rát . Mà lúc gmd os cho em kô có tiếp xúc hậu môn , em sợ smg nên hơi lo

Charles
20-08-2019, 06:22
Dạ , chắc do người em nóng nên ở hậu môn bị rát . Mà lúc gmd os cho em kô có tiếp xúc hậu môn , em sợ smg nên hơi lo

Không tiếp xúc thì không phải lo nhé.

NAMF15
23-08-2019, 11:31
Dạ .em có đọc là nếu bcs rách hoặc tuột thì mới có nguy cơ , trường hợp nếu tuột 3/4 còn che đầu DV vậy có nguy cơ kô a/c BQT .

Tuanmecsedec
23-08-2019, 13:09
Dạ .em có đọc là nếu bcs rách hoặc tuột thì mới có nguy cơ , trường hợp nếu tuột 3/4 còn che đầu DV vậy có nguy cơ kô a/c BQT .

Quan trọng là đầu dương vật,miễn còn bảo vệ đầu dương vật là không có nguy cơ.

Charles
23-08-2019, 15:03

Bao còn che phần đầu khác DV là không sao bạn.

NAMF15
23-08-2019, 15:53
Dạ. Em em hiểu rồi ạ. Anh Tuấn với anh TruongXuan với BQT cho em hỏi cái nữa , nếu như BẠO DÂM bằng đường miệng (Os) mà gmd Os làm DV bị đau với chảy máu , nước bọt gmd phun ra khá nhiều trên DV và răng miệng của GMD kô được vệ sinh sạch có máu chân răng thì có khả năng nhiễm H qua DV bị xước chảy máu kô ạ , thời gian BẠO DÂM đường miệng(Os) khá lâu và mạnh vậy có khả năng có nguy cơ khi DV bị xước chảy máu kô ạ.

Charles
23-08-2019, 16:09
Dạ. Em em hiểu rồi ạ. Anh Tuấn với anh TruongXuan với BQT cho em hỏi cái nữa , nếu như BẠO DÂM bằng đường miệng (Os) mà gmd Os làm DV bị đau với chảy máu , nước bọt gmd phun ra khá nhiều trên DV và răng miệng của GMD kô được vệ sinh sạch có máu chân răng thì có khả năng nhiễm H qua DV bị xước chảy máu kô ạ , thời gian BẠO DÂM đường miệng(Os) khá lâu và mạnh vậy có khả năng có nguy cơ khi DV bị xước chảy máu kô ạ.

Với HIV thì không sao bạn.

Tuanmecsedec
23-08-2019, 20:34

Chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

NAMF15
28-08-2019, 10:52
BQT. H.nay là hơn 2 tuần ,em qh như bài viết như trên , em bị nhức tay chân với sốt . Em lo lắng lắm . Em kô có nguy cơ vậy em có qh với vợ như bình thường kô ạ

Tuanmecsedec
28-08-2019, 14:42
BQT. H.nay là hơn 2 tuần ,em qh như bài viết như trên , em bị nhức tay chân với sốt . Em lo lắng lắm . Em kô có nguy cơ vậy em có qh với vợ như bình thường kô ạ

Bạn đang có nguy cơ các bệnh tình dục khác,vì vậy cần bảo vệ cho Vợ đến khi kiểm tra an toàn.

NAMF15
28-08-2019, 17:29
Dạ, còn về H thì em kô sao phải kô anh Tuấn với BQT , mấy ngày nay em bị sốt với nhức mỏi tay chân , em định 4 tuần đi làm hết xn các bệnh luôn .

Charles
28-08-2019, 17:34
Dạ, còn về H thì em kô sao phải kô anh Tuấn với BQT , mấy ngày nay em bị sốt với nhức mỏi tay chân , em định 4 tuần đi làm hết xn các bệnh luôn .

Bạn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
28-08-2019, 18:56

Bạn yên tâm đi.

NAMF15
29-08-2019, 12:04
Dạ. BQT cho em hỏi bao lâu thì xn bệnh tình dục được , nhà em cũng gần BV Hoà Hảo

Charles
29-08-2019, 14:18
Dạ. BQT cho em hỏi bao lâu thì xn bệnh tình dục được , nhà em cũng gần BV Hoà Hảo

Các bệnh tình dục khác:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới biết. Giang mai XN chính xác sau 1 tháng bằng phương pháp TPHA hoặc 2 phương pháp: RPR (VDRL) + Syphilis (siemens); Gan B XN chính xác sau 8 tuần = Antive HBsAg.

NAMF15
10-12-2019, 12:40
Anh chị BQT em có làm xn compo ở hoà hảo kq là NEG sau 4tuần ạ. Anh chị cho em hỏi về dụng cụ Xet nghiệm HIV cái đó có chích xác kô .

Trần Quang Vinh
10-12-2019, 12:48
Anh chị BQT em có làm xn compo ở hoà hảo kq là NEG sau 4tuần ạ. Anh chị cho em hỏi về dụng cụ Xet nghiệm HIV cái đó có chích xác kô .
Với kết quả 4 tuần âm tính đối với người có nguy cơ thực sự thì khả năng an toàn là rất cao , còn đối với trường hợp của bạn là an toàn tuyệt đối vì qhtd có bcs và os ko lây Hiv

Tuanmecsedec
10-12-2019, 13:46

Bạn có nguy cơ HIV đâu mà chính xác hay không chính xác,bạn 100% yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.Bạn yên tâm Hòa Hảo là chuyên khoa xét nghiệm nhất nhì tại TPHCM,vì vậy yên tâm xét nghiệm ở đây rất chính xác.