PDA

View Full Version : Giấy chứng nhận Vệ sinh an toàn thực phẩm

Hối lỗi
19-08-2019, 18:14
Em kinh doanh bánh kem! Khi đi học lớp chứng nhận VSATTP và khám sức khoẻ vậy có xet nghiệm HIV kg ạ? Nếu có bắt buộc xét nghiệm thì em có ket qủa dương tính vậy có kinh doanh được không ạ?

Charles
19-08-2019, 18:43
Em kinh doanh bánh kem! Khi đi học lớp chứng nhận VSATTP và khám sức khoẻ vậy có xet nghiệm HIV kg ạ? Nếu có bắt buộc xét nghiệm thì em có ket qủa dương tính vậy có kinh doanh được không ạ?

Bạn kinh doanh bánh kem thôi thì làm gì bắt buộc XN HIV.

Hối lỗi
19-08-2019, 18:56
Em kinh doanh bánh kem, trà sửa! Khi kinh doanh bắt buộc học lớp vệ sinh an toàn thực phẩm và khám sức khoẻ! Vậy em có bị bắt buộc Xét nghiệm khi học lớp VSATTP đónkg cũng như là tờ giấy khám sk?

Hối lỗi
22-08-2019, 14:12
Bạn kinh doanh bánh kem thôi thì làm gì bắt buộc XN HIV.
Em đã hỏi Bs điều trị ở OPc về câu hỏi này! Bs trả lời là kg cấp phép kinh doanh và chứng nhận Vệ sinh an toàn thực phẩm cho người có H! Nếu e có H thì em nhờ người khác học và đứng tên tiệm dùm e kg dc mở tiệm trừ khi em là chui!

Tuanmecsedec
22-08-2019, 14:48
Em đã hỏi Bs điều trị ở OPc về câu hỏi này! Bs trả lời là kg cấp phép kinh doanh và chứng nhận Vệ sinh an toàn thực phẩm cho người có H! Nếu e có H thì em nhờ người khác học và đứng tên tiệm dùm e kg dc mở tiệm trừ khi em là chui!

Liên quan đến thực phẩm thì có xét nghiệm HIV.

Hối lỗi
22-08-2019, 15:54
Liên quan đến thực phẩm thì có xét nghiệm HIV.
Cảm ơn anh ạ! Em nhờ ng khác đứng tên và học lớp VSATTP đươc phải kg ạ?

Tuanmecsedec
22-08-2019, 16:14
Cảm ơn anh ạ! Em nhờ ng khác đứng tên và học lớp VSATTP đươc phải kg ạ?

Uhm được bạn.