PDA

View Full Version : Em đang rất hoang mang cần được ACE tư vấn

Bachtuoc02
20-08-2019, 21:56
Hi anh chị quản trị cách đây 16 ngày e có QHTD với GMD trong quá trình em có dùng BCS 2 cái, em quan hệ bình thường nhẹ nhàng khoảng 5 phút, khi em quan hệ xong có bỏ bao ra nhung em lại không kiểm tra có bị rách bao hay không, sau đó 3 ngày em có quan hệ với vợ em(chỉ quan hệ 1 lần duy nhất từ đó đến giờ) đến hiện tại vợ em có các triệu trứng giống như bị nhiễm ở giai đoạn đầu sốt, lổi mề đay helpet miệng em rất lo sợ nếu chẳng may vợ em cũng bị H. Em bị thì không sao nếu vợ em mà bị em ân hận cả đời hiện tại em rất hoang mang xin anh chị tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
21-08-2019, 07:11
Hi anh chị quản trị cách đây 16 ngày e có QHTD với GMD trong quá trình em có dùng BCS 2 cái, em quan hệ bình thường nhẹ nhàng khoảng 5 phút, khi em quan hệ xong có bỏ bao ra nhung em lại không kiểm tra có bị rách bao hay không, sau đó 3 ngày em có quan hệ với vợ em(chỉ quan hệ 1 lần duy nhất từ đó đến giờ) đến hiện tại vợ em có các triệu trứng giống như bị nhiễm ở giai đoạn đầu sốt, lổi mề đay helpet miệng em rất lo sợ nếu chẳng may vợ em cũng bị H. Em bị thì không sao nếu vợ em mà bị em ân hận cả đời hiện tại em rất hoang mang xin anh chị tư vấn giúp em

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ,vấn đề của Vợ bạn không có sao,vì mới 3 ngày bạn chưa thể lây cho Vợ cho dù bạn có nguy cơ luôn.

Simon
21-08-2019, 08:30

Không có nguy cơ

Bachtuoc02
21-08-2019, 12:40
Vâng cảm ơn anh. Nhung nhiều khi có tật nhìn đâu cubgx thấy bệnh lên nhièu núc tinh thần hoản loạn và hay nghĩ tiêu cục. Khi đi làm thì không sao khi về đến nhà lại sợ sang mặt ra.

Bachtuoc02
21-08-2019, 12:43
Có lẽ chờ đến gần 1 tháng em phải lên HN khám thử 1 phát để giải tỏa tâm lý, không biết ở HN BV bạch mai có khám HIV comboo ag/ab không. Em ở dưới Haiphong lên hình như chưa có dv này

Charles
21-08-2019, 14:12

Có lẽ chờ đến gần 1 tháng em phải lên HN khám thử 1 phát để giải tỏa tâm lý, không biết ở HN BV bạch mai có khám HIV comboo ag/ab không. Em ở dưới Haiphong lên hình như chưa có dv này

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ nên không cần XN.

Bachtuoc02
21-08-2019, 14:22
Cảm ơn anh

Tuanmecsedec
21-08-2019, 14:37

Bạn ở Hải Phòng có thể đến đây xét nghiệm HIV Combo.

- Trung tâm huyết học truyền máu – Bệnh viện Việt Tiệp. An Dương, Hải Phòng.

- Phòng Khám Bệnh Đa Khoa - 73, Điện Biên Phủ, Q. Hồng Bàng.

Bachtuoc02
21-08-2019, 22:00
Bạn ở Hải Phòng có thể đến đây xét nghiệm HIV Combo.

- Trung tâm huyết học truyền máu – Bệnh viện Việt Tiệp. An Dương, Hải Phòng.

- Phòng Khám Bệnh Đa Khoa - 73, Điện Biên Phủ, Q. Hồng Bàng.

Em có gọi điện đến bệnh viện hưu nghị viện tiệp nhưng họ nói không có chỉ test nhanh by sau 3 tháng, còn 73 điện biến phủ chuyển về địa chỉ mới lên em chưa hỏi được cảm ơn anh tuấn

Mongbinhantatca
21-08-2019, 22:06
Bạn shears phòng khám đa khoa goldstar, 73 điện biên phủ nó đổi tên thành gold star ấy bạn, ở số bao nhiêu Nguyễn Tri Phương ấy

Bachtuoc02
21-08-2019, 22:18
Cảm ơn bạn để mấy hôm nữa mình đủ ngày sáng đấy hỏi xem sao, chắc để 1 tháng cho chắc, mình có hỏi 1 cơ sở ở kiến ăn có làm nhưng họ nói kết quả chỉ chính sác có30-40% thôi lên phân vân quá không sáng, định bắt oto lên BachMai

Bachtuoc02
22-08-2019, 17:50
Vợ ốm hơn tuần nay rồi cáng ngày càng hoang mang lo lắng, nếu trong trường hợp của mình bình thường thì không sao nhưng nếu con bé GMD kie mà cố tình truyền cho mình thì khả năng dính là rất cao... càng ngày càng bất an mà không biết làm sao.

Tuanmecsedec
22-08-2019, 19:37
Vợ ốm hơn tuần nay rồi cáng ngày càng hoang mang lo lắng, nếu trong trường hợp của mình bình thường thì không sao nhưng nếu con bé GMD kie mà cố tình truyền cho mình thì khả năng dính là rất cao... càng ngày càng bất an mà không biết làm sao.

Tư vấn bạn không nguy cơ rồi,bạn không được Spam bài kiểu này nữa.

Bachtuoc02
22-08-2019, 19:42
Vâng anh em xin lỗi nhiều khi em thấy bất an lên hay lên tâm sự vì em khônv biết nói chuyện cùng ai chỉ hi vọng mọi người vào xem an ủi một câu. Cam on anh em sẽ không up thế nữa đừng xóa bài của em

vietduong
25-08-2019, 20:43
Bệnh viện bạch mai có pp xn HIV ag/ab miễn dịch tự động anh ạ , hôm 20/8 e có đến đấy khám và được xn bằng pp này .
Có điều . Đây là bệnh viện lớn và bệnh nhân đến khám rất đông phải đi từ sớm để xếp sổ và trong quá trình đợi kết quả cũng khá là lâu anh ạ .
Bây h bệnh viện tư cũng có xn bằng pp này mà

Bachtuoc02
31-08-2019, 11:43
Kiểm tra ở ngày 27 thế này có ok không anh. Khám ở bạch mai

Tuanmecsedec
31-08-2019, 13:44
Kiểm tra ở ngày 27 thế này có ok không anh. Khám ở bạch mai

Có nguy cơ gì đâu mà OK hay không OK.

Bachtuoc02
31-08-2019, 16:49
Em sáng mới lẻn bạch mai khám ngày 27 HIV ag/ab bán tụe động âm tính.

Bachtuoc02
31-08-2019, 16:50
Cảm ơn anh tư vấn.

Charles
31-08-2019, 17:18
Em sáng mới lẻn bạch mai khám ngày 27 HIV ag/ab bán tụe động âm tính.

Kết quả XN chứng minh những gì bạn được tư vấn là đúng.

Bachtuoc02
31-08-2019, 20:07
Kết quả XN chứng minh những gì bạn được tư vấn là đúng.

Vân anh. Lên đấy bác sỹ cũng bảo tỉ lệ bị rách bao chỉ có lhoong châm mấy % trăm thôi không phải lo lăng quá làm gì. Kiểm tra HIV ag/ab độ nhạy rất cao chỉ cần có tí nó phản úng ngay, yên tâm về đi để đảm bảo thì 3 tháng sau quay lại khám HIV ag/ab phát nữa là yên tâm 100% hoặc để 6 tháng xn thông thường cũng được

Bachtuoc02
31-08-2019, 20:10
Co bản các anh tư vấn không sao nhưng 2 vợ chồng ốm sốt, nhiệt miện, phát ban, nổi hạch có cả lên hoang mang quá độ. Em định XN HIV pcr nhưng nó bảo phải đợi 1 tuần mới có kết quả lâu quá lại phải vòng lên HN lấy lần nữa lẻn chò đủ 27 ngày lên khám combo vậy

Tuanmecsedec
31-08-2019, 20:19
Co bản các anh tư vấn không sao nhưng 2 vợ chồng ốm sốt, nhiệt miện, phát ban, nổi hạch có cả lên hoang mang quá độ. Em định XN HIV pcr nhưng nó bảo phải đợi 1 tuần mới có kết quả lâu quá lại phải vòng lên HN lấy lần nữa lẻn chò đủ 27 ngày lên khám combo vậy

Bạn muốn xét nghiệm nữa thì tùy bạn,vì ban quản trị cho bạn rõ ràng hết rồi.

Bachtuoc02
24-10-2019, 13:27
Hi các ace lâu lắm rồi mới lên diễn đàn, đẫ gần 3 tháng kể từ ngày có quan hệ không an toàn đén nay. Sức khỏe đi xuống bị đau vai đau xương(như bị kim châm), hạch cổ lên 4 cái to nhỏ khác nhau mỗi bên 2 cái (hạch bị hơn 2 tháng nay rồi khônv hết, núc đầu chỉ có 1 hạch) họng thi thoảng bị đau, trắc chắn trong người đang có bệnh gì đó rồi hi vọng khôbv phải Hiv, khônv phải ung thư vòm họng ha. Sang tuần sau đủ 90 ngày đi khám lại cái HIV mà thấy lo quá ạ

Bachtuoc02
24-10-2019, 13:31
2 tháng chước có khám HIV ag/ab miễn dịch tự động âm tính tại BV bạch mai, hi vọng kết quả không thay đổi, không lật kèo

Bachtuoc02
24-10-2019, 13:32
Khám âm tính HIV ag/ab miễn dịch tự động ở BM ngày thú 27 chắc an toàn chút ít

Tuanmecsedec
24-10-2019, 13:51
Hi các ace lâu lắm rồi mới lên diễn đàn, đẫ gần 3 tháng kể từ ngày có quan hệ không an toàn đén nay. Sức khỏe đi xuống bị đau vai đau xương(như bị kim châm), hạch cổ lên 4 cái to nhỏ khác nhau mỗi bên 2 cái (hạch bị hơn 2 tháng nay rồi khônv hết, núc đầu chỉ có 1 hạch) họng thi thoảng bị đau, trắc chắn trong người đang có bệnh gì đó rồi hi vọng khôbv phải Hiv, khônv phải ung thư vòm họng ha. Sang tuần sau đủ 90 ngày đi khám lại cái HIV mà thấy lo quá ạ

2 tháng chước có khám HIV ag/ab miễn dịch tự động âm tính tại BV bạch mai, hi vọng kết quả không thay đổi, không lật kèo

Khám âm tính HIV ag/ab miễn dịch tự động ở BM ngày thú 27 chắc an toàn chút ít

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.