PDA

View Full Version : anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp

Tuấnhp
26-08-2019, 00:15
sáng nay mình đi masa có dùng ngón tay trỏ kích thích AD của Gmd khoảng 15 giây.về đến nhà mình mới phát hiện ngón trỏ bị đứt lúc nào ko biết.vết đứt này khoảng 15 phút trước khi mình vào quán masa và bị trong lúc mình làm việc( vết đứt khá sâu và chắc chắn có chảy máu).giờ mình sợ quá,không biết lúc cho tay vào AD tay mình còn chảy máu không.theo mọi người 15 phút đã đủ cầm máu chưa.và vết thương của mình có là vết thương hở không.mình có lên uống thuốc phơi nhiễm không

Charles
26-08-2019, 06:27
sáng nay mình đi masa có dùng ngón tay trỏ kích thích AD của Gmd khoảng 15 giây.về đến nhà mình mới phát hiện ngón trỏ bị đứt lúc nào ko biết.vết đứt này khoảng 15 phút trước khi mình vào quán masa và bị trong lúc mình làm việc( vết đứt khá sâu và chắc chắn có chảy máu).giờ mình sợ quá,không biết lúc cho tay vào AD tay mình còn chảy máu không.theo mọi người 15 phút đã đủ cầm máu chưa.và vết thương của mình có là vết thương hở không.mình có lên uống thuốc phơi nhiễm không

Bạn lo lắng suy diễn thôi, vì không ai tay đang chảy máu cứ để vậy đi chơi, với lại bàn tay có 10 ngón, cho dù ngón tay đó không còn chảy máu nhưng đang bị đau mà khi muốn kích dục cũng lựa ngón đau đó ra chứ chẳng có ai dùng chính ngón tay đang đau đó cho vào AD ngoáy. Còn muốn tư vấn chính xác bạn phải xác định rõ ràng hành vi của mình.

Tuanmecsedec
26-08-2019, 07:16

Vết thương có chảy máu hay không thì bạn phải biết,bạn không biết thì làm sao tư vấn.