PDA

View Full Version : Xin được tư vấn đi massage

hoangtucodon121
27-08-2019, 07:33
Cho em hỏi thông tin tư vấn về trường hợp của em với ạ.
Trước đây em có đi massage kích dục, em có giao hẹn với ktv là làm bằng tay. Tuy nhiên do bạn ấy làm tư thế 69, tay em không vết thương hở không xước có chọc vào âm đạo, còn bạn ktv làm kích dục cho em bằng tay.
Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không ạ?
Nếu bạn ktv có dùng miệng và chỉ 1 tí dưới 1 phút thì em có nguy cơ không ạ? Dương vật của em không xước.
Em chỉ nhớ mang máng bạn ấy còn đổ dầu bôi trơn làm cho em rồi rên nên không biết có dùng miệng không?
Hình như hôm đó bạn ấy cúm nhẹ nữa ạ. Điều này có ảnh hưởng thêm nguy cơ không ạ khi dùng tay và khi dùng os dưới 1 phút ạ?
Xin anh chị giúp em với ạ.
Cũng vì gần đây em bị sốt rồi chán ăn tụt 2kg nên càng lo lâng quá ạ.

Tuanmecsedec
27-08-2019, 07:36
Trước đây em có đi massage kích dục, em có giao hẹn với ktv là làm bằng tay. Tuy nhiên do bạn ấy làm tư thế 69, tay em không vết thương hở không xước có chọc vào âm đạo, còn bạn ktv làm kích dục cho em bằng tay.
Nếu bạn ktv có dùng miệng và chỉ 1 tí dưới 1 phút thì em có nguy cơ không ạ? Dương vật của em không xước.
Em chỉ nhớ mang máng bạn ấy còn đổ dầu bôi trơn làm cho em rồi rên nên không biết có dùng miệng không?
Hình như hôm đó bạn ấy cúm nhẹ nữa ạ. Điều này có ảnh hưởng thêm nguy cơ không ạ?
Cũng vì gần đây em bị sốt rồi tụt 2kg nên càng lo lâng quá ạ.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có sao.

Charles
27-08-2019, 07:37
Hình như hôm đó bạn ấy cúm nhẹ nữa ạ. Điều này có ảnh hưởng thêm nguy cơ không ạ?
Cũng vì gần đây em bị sốt rồi tụt 2kg nên càng lo lâng quá ạ.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

hoangtucodon121
27-08-2019, 07:47
Vâng em cảm ơn anh. Em xin chừa không bao giờ la cà vào đó nữa. Em không có nguy cơ H và các bệnh tình dục khác chứ ạ?

Charles
27-08-2019, 08:09
Vâng em cảm ơn anh. Em xin chừa không bao giờ la cà vào đó nữa. Em không có nguy cơ H và các bệnh tình dục khác chứ ạ?

Bạn yên tâm hoàn toàn không sao đâu.

Tuanmecsedec
27-08-2019, 13:59

Không có nguy cơ bệnh nào hết.

hoangtucodon121
28-08-2019, 16:26
Không có nguy cơ bệnh nào hết.
Anh Tuấn và a Trường cho em hỏi với ạ. Nếu hơn 1 phút OS sau đó dùng tay với TH của em thì có nguy cơ H không ạ hay chỉ có nguy cơ với các bệnh std?

Tuanmecsedec
28-08-2019, 16:35
Anh Tuấn và a Trường cho em hỏi với ạ. Nếu hơn 1 phút OS sau đó dùng tay với TH của em thì có nguy cơ H không ạ hay chỉ có nguy cơ với các bệnh std?

Nếu kích dục bằng miệng hơn 1 phút thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

hoangtucodon121
28-08-2019, 16:47
Nếu kích dục bằng miệng hơn 1 phút thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.
Vâng em cảm ơn anh. Em hỏi thêm vì em muốn thêm loại trừ ạ. Từ giờ trở đi em sẽ tránh xa và tu tâm tu trí cùng vợ con gây dựng gia đình. Không có diễn dàn và lời khuyên tư vấn chính xác chắc em bị lún vào hố sâu trầm cảm. Cảm ơn anh và diễn đàn đã chung tay góp sức với kiến thức để tư vấn cho những TH như em.

hoangtucodon121
28-08-2019, 16:49
Anh ơi em muốn từ thiện góp công gây dựng diễn đàn lớn mạnh em có thể chuyển hay gửi tiền qua đâu ạ

Charles
28-08-2019, 17:24
Anh ơi em muốn từ thiện góp công gây dựng diễn đàn lớn mạnh em có thể chuyển hay gửi tiền qua đâu ạ

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
29-08-2019, 07:30

Tuanmecsedec có nhận 200.000 ngàn bạn hỗ trợ cho quỹ,Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

hoangtucodon121
31-08-2019, 10:50
A Tuấn, A trường ơi cho em hỏi thêm câu nữa với ạ. Nếu cô gái đó dùng miệng kích dục DV và em out trong khoảng 3 - 5 phút thì có nguy cơ H không ạ?

Tuanmecsedec
31-08-2019, 13:46
A Tuấn, A trường ơi cho em hỏi thêm câu nữa với ạ. Nếu cô gái đó dùng miệng kích dục DV và em out trong khoảng 3 - 5 phút thì có nguy cơ H không ạ?

Với HIV thì không sao,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Charles
31-08-2019, 17:31

Với HIV thì không sao.

hoangtucodon121
01-09-2019, 08:51
Hình như hôm đó bạn ấy cúm nhẹ nữa ạ. Điều này có ảnh hưởng thêm nguy cơ không ạ khi dùng tay và khi dùng os dưới 1 phút ạ?

A Tuấn anh Trường em, như trường hợp này đã được các anh tư vấn không có nguy cơ rồi ạ. Tuy nhiên gần đây em và vợ em bị đau bụng đi ngoài, em lo lắng quá ạ. Cứ mỗi lần thấy vợ em húng hắng ho rồi bị đau bụng em lại rối bời tâm trí. Chắc chắn em không nguy cơ với H chứ ạ?
Viêm gan B em xét nghiệm đợt khám sức khỏe cơ quan âm tính. Lậu em không có biểu hiện sau 7 ngày, smg em cũng không có biểu hiện gì ạ. Chuyện xảy ra với em từ đợt 19-4 ạ.

hoangtucodon121
01-09-2019, 08:56
Em trước đó cũng đã vào diễn đàn đọc các trường hợp mà anh chị tư vấn, tuy nhiên gần đây vợ em và em có biểu hiện vậy nên em lo lắng quá ạ.

Tuanmecsedec
01-09-2019, 13:50
Em trước đó cũng đã vào diễn đàn đọc các trường hợp mà anh chị tư vấn, tuy nhiên gần đây vợ em và em có biểu hiện vậy nên em lo lắng quá ạ.

Vợ bạn có biểu hiện gì thì cũng không liên quan.

hoangtucodon121
02-09-2019, 09:38
A Tuấn anh Trường ơi, tức là em không có nguy cơ H trong TH của em? Và các biểu hiện của em và vợ em là không liên quan đến H? Phải không anh?

Charles
02-09-2019, 09:55
A Tuấn anh Trường ơi, tức là em không có nguy cơ H trong TH của em? Và các biểu hiện của em và vợ em là không liên quan đến H? Phải không anh?

Đúng rồi bạn.

Tuanmecsedec
02-09-2019, 13:16

Vợ bạn không liên quan gì hết.

hoangtucodon121
03-09-2019, 19:09
A Trường a Tuấn cho em hỏi thêm về TH trước đó nữa của em với ạ. Nếu âm đạo của cô gái ktv massage sượt qua dương vật em, chắc chắn là chưa tuột vào bên trong âm đạo cô gái đó ạ. Sượt qua mấy giây xong sau đó em lấy tay che dương vật luôn. Sau đó cô gái đó có nhổ nước bọt vào dương vật và làm tay cho em. Dương vật em không xước, không sao hết. Có nguy cơ không ạ? Em có đọc thông tin trên diễn đàn ở bài các hành vi thì không có nguy cơ, đúng không hả anh??

hoangtucodon121
03-09-2019, 19:14
Ngoài các hành vi trên, thì có 1 số hành vi mà các bạn vẫn lo và hỏi : là mát xa bằng tay, mát xa tòan thân, mát xa THÁI( mát xa mà cô ta và bạn nude hoàn toàn, cô ta dùng chính cơ thể cô ta trườn khắp người bạn…), trong quá trình trên, DV của bạn không “nhét” hay” tuột” vào AD cô ta, DV có thể “ sượt” qua của AD cô ta. Các hành vi trên cũng NO RISK! Không cần TEST!....Ngay cả khi hành vi này vẫn an toàn: Cô gái và anh ta dùng AD và DV cạ qua cạ lại bên ngoài, DV anh ta cũng cạ ngoài cửa AD cô ta, tiếng Anh là Frottage, cái này cũng kô có nguy cơ gì hết! HIV kô lây vì nó không tiếp xúc trực tiếp với DV bạn!

Các chuyên gia có công thức: NO PENETRATION = NO RISK OF HIV INFECTION

Nghĩa là: Khi mà DV của bạn không “nhét” vào AD cô gái thì bạn vẫn OKAY!
Đây ạ. Em có đọc chi tiết này ạ

Nguyen Ha
03-09-2019, 19:44
A Trường a Tuấn cho em hỏi thêm về TH trước đó nữa của em với ạ. Nếu âm đạo của cô gái ktv massage sượt qua dương vật em, chắc chắn là chưa tuột vào bên trong âm đạo cô gái đó ạ. Sượt qua mấy giây xong sau đó em lấy tay che dương vật luôn. Sau đó cô gái đó có nhổ nước bọt vào dương vật và làm tay cho em. Dương vật em không xước, không sao hết. Có nguy cơ không ạ? Em có đọc thông tin trên diễn đàn ở bài các hành vi thì không có nguy cơ, đúng không hả anh??

100% không có nguy cơ.

hoangtucodon121
03-09-2019, 20:44
100% không có nguy cơ.

Cảm ơn chị. Em cũng cảm ơn các anh. Giờ em có thể yên tâm sống tu tâm tu trí làm ăn và tránh xa những hoạt động cạm bẫy này. Thật sự không có a c diễn đàn tư vấn không biết em bị khủng hoảng tâm lý đến bao giờ. Một lần nữa em cảm ơn anh chị.

hoangtucodon121
03-09-2019, 21:30
100% không có nguy cơ.

Chị ơi nếu là dịch âm đạo không phải dầu massage trong th của em thì sao ạ

Nguyen Ha
03-09-2019, 22:02
Chị ơi nếu là dịch âm đạo không phải dầu massage trong th của em thì sao ạ

Không sao, không có nguy cơ.

hoangtucodon121
03-09-2019, 22:08
Không sao, không có nguy cơ.

Cũng 100% không có nguy cơ với H chứ chị?

hoangtucodon121
03-09-2019, 22:41
Sượt nhẹ qua đúng 1 lần mấy giây, em đã lấy tay che lại luôn ạ.

Charles
04-09-2019, 06:18

100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-09-2019, 07:25
Cũng 100% không có nguy cơ với H chứ chị?

100% không có sao bạn.

hoangtucodon121
25-09-2019, 18:53
Anh Trường, anh Tuấn ơi nếu là dịch âm đạo của ktv trườn sượt qua như vậy thì không nguy cơ H ạ? Em còn nhớ là đúng mấy giây em hoảng qua che lại luôn ạ. Hình như còn chưa sượt phần đầu khấc ạ, mới phần thân dv, trườn sượt từ bìu lên thì phải ạ, và lúc đó là khởi tạo ban đầu nên em cũng ko chắc là đã ra dịch âm đạo chưa ạ! Nhờ anh xem giúp em với ạ.

Charles
25-09-2019, 20:08
Anh Trường, anh Tuấn ơi nếu là dịch âm đạo của ktv trườn sượt qua như vậy thì không nguy cơ H ạ? Em còn nhớ là đúng mấy giây em hoảng qua che lại luôn ạ. Hình như còn chưa sượt phần đầu khấc ạ, mới phần thân dv, trườn sượt từ bìu lên thì phải ạ, và lúc đó là khởi tạo ban đầu nên em cũng ko chắc là đã ra dịch âm đạo chưa ạ! Nhờ anh xem giúp em với ạ.

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
25-09-2019, 20:15

Hoàn toàn không có sao.

hoangtucodon121
25-09-2019, 20:28
Em cảm ơn ac diễn đàn đã tư vấn ạ. 2 TH của em được tư vấn là không có nguy cơ, em không cần xn đúng không ạ? Em hứa với mình với các ac từ giờ trở về sau sẽ không bao giờ vào những nơi dịch vụ nhạy cảm này để tránh bị stress lo lắng ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe, tình cảm gia đình.

Tuanmecsedec
25-09-2019, 20:30
Em cảm ơn ac diễn đàn đã tư vấn ạ. 2 TH của em được tư vấn là không có nguy cơ, em không cần xn đúng không ạ? Em hứa với mình với các ac từ giờ trở về sau sẽ không bao giờ vào những nơi dịch vụ nhạy cảm này để tránh bị stress lo lắng ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe, tình cảm gia đình.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

hoangtucodon121
25-09-2019, 20:51
Anh ơi nếu cô gái đó bị H mà như TH em nêu trên là sượt qua thì sao ạ? Có nguy cơ không ạ? Chắc chắn là chưa vào bên trong âm đạo ạ? Ngoài ra, là ban đầu nên e không nhớ là đã có dịch âm đạo hay chưa?

Tuanmecsedec
25-09-2019, 20:55
Anh ơi nếu cô gái đó bị H mà như TH em nêu trên là sượt qua thì sao ạ? Có nguy cơ không ạ? Chắc chắn là chưa vào bên trong âm đạo ạ? Ngoài ra, là ban đầu nên e không nhớ là đã có dịch âm đạo hay chưa?

Không có sao đâu bạn.

hoangtucodon121
25-09-2019, 21:01
Vâng em cảm ơn anh. Em chỉ muốn loại trừ hết các TH xấu có thể xảy ra ạ.

hoangtucodon121
25-09-2019, 21:04
Sượt qua vào đầu khấc thì có nguy cơ không anh? Cũng 1 lần và mấy giây ạ. Vì e phát hiện ra hoảng quá nên em lấy tay che luôn ạ?

Tuanmecsedec
25-09-2019, 21:20
Sượt qua vào đầu khấc thì có nguy cơ không anh? Cũng 1 lần và mấy giây ạ. Vì e phát hiện ra hoảng quá nên em lấy tay che luôn ạ?

Bạn muốn tư vấn là có nguy cơ thì mới hài lòng hay sao ?.

hoangtucodon121
25-09-2019, 21:26
Bạn muốn tư vấn là có nguy cơ thì mới hài lòng hay sao ?.

Dạ không ạ! Em chỉ hỏi nốt câu hỏi đó thôi ạ.

Tuanmecsedec
25-09-2019, 21:31
Dạ không ạ! Em chỉ hỏi nốt câu hỏi đó thôi ạ.

Không có sao nhé.

hoangtucodon121
25-09-2019, 21:50
Em cảm ơn ac diễn đàn. Em sẽ cố gắng trở lại nhịp sống bình thường sau time stress nặng ạ.

hoangtucodon121
28-09-2019, 17:01

Anh Tuấn anh Trường ơi, cho em hỏi nốt với TH này mà OS trên 1 phút có nguy cơ H không ạ?
Em đọc một số post mà anh chị tư vấn đều thấy có nói nước bọt có enzyme nên bất hoạt H và trong nước bọt không có H.
Em chỉ xin anh chị tư vấn nốt thông tin này thôi ạ, vì đợt này tự dưng em rồi vợ bị cúm ạ.

Tuanmecsedec
28-09-2019, 18:29
Anh Tuấn anh Trường ơi, cho em hỏi nốt với TH này mà OS trên 1 phút có nguy cơ H không ạ?
Em đọc một số post mà anh chị tư vấn đều thấy có nói nước bọt có enzyme nên bất hoạt H và trong nước bọt không có H.
Em chỉ xin anh chị tư vấn nốt thông tin này thôi ạ, vì đợt này tự dưng em rồi vợ bị cúm ạ.

Đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ HIV rồi.

hoangtucodon121
20-10-2019, 19:00
Anh Tuấn, A Trường ơi
Em được các anh tư vấn là không có nguy cơ với H với hành vi của em: OS 1 tí và làm tay.
Tuy nhiên, ngay sau hôm có hành vi trên em bị cúm như bị lây từ bạn ktv đó thì có bị sao không anh?
Xin các anh tư vấn và chốt cho em nốt lần này với ạ.

Charles
20-10-2019, 19:35
Anh Tuấn, A Trường ơi
Em được các anh tư vấn là không có nguy cơ với H với hành vi của em: OS 1 tí và làm tay.
Tuy nhiên, ngay sau hôm có hành vi trên em bị cúm như bị lây từ bạn ktv đó thì có bị sao không anh?
Xin các anh tư vấn và chốt cho em nốt lần này với ạ.

Cúm đâu liên quan gì các bệnh tình dục bạn.

hoangtucodon121
20-10-2019, 20:32
Cúm đâu liên quan gì các bệnh tình dục bạn.

Vâng, em cảm ơn anh
Tại em bị stress quá cứ nghĩ quẩn quanh.
Chắc time này em phải làm gì cho nó không được rảnh rang và suy nghĩ nữa.

Tuanmecsedec
20-10-2019, 20:55
Vâng, em cảm ơn anh
Tại em bị stress quá cứ nghĩ quẩn quanh.
Chắc time này em phải làm gì cho nó không được rảnh rang và suy nghĩ nữa.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn đi.

hoangtucodon121
05-02-2020, 21:27
Anh Tuấn ơi,a Trường Xuân ơi! Nhờ các anh tư vấn với TH của em: OS 1ti va lam tay ạ chốt lần cuối nên giúp em với ạ.
Trường hợp của em là không nguy cơ với H chứ ạ?
Cứ bẵng 1 time bận là ko nghĩ tới, nhưng đợt này đỡ việc + việc dịch corona đọc báo rồi cứ nghe thấy cái từ virus + nhà em có kế hoạch thêm thành viên gia đình làm em lại có chút hoang mang
Hi vọng đây sẽ là lần cuối phải phiền các anh ạ.
Em cứ tự đọc lại rồi tự động viên mình nhưng chả hiểu sao vẫn muốn hỏi các ănh tư vấn ạ.

Nguyen Ha
05-02-2020, 21:31
Anh Tuấn ơi,a Trường Xuân ơi! Nhờ các anh tư vấn với TH của em: OS 1ti va lam tay ạ chốt lần cuối nên giúp em với ạ.
Cứ bẵng 1 time bận là ko nghĩ tới, nhưng đợt này đỡ việc + việc dịch corona đọc báo rồi cứ nghe thấy cái từ virus + nhà em có kế hoạch thêm thành viên gia đình làm em lại có chút hoang mang
Em cứ tự đọc lại rồi tự động viên mình nhưng chả hiểu sao vẫn muốn hỏi các ănh tư vấn ạ.

3 trang tư vấn rồi vẫn hỏi lại là sao? Hỏi lại chi bằng đọc lại. Tư vấn không có nguy cơ rồi, đọc lại đi.

Trần Quang Vinh
05-02-2020, 22:20
Đây cũng là bài tư vấn cuối cùng cho bạn , Không có nguy cơ , bớt suy nghỉ , lo mà sống cho tốt

Tuanmecsedec
06-02-2020, 06:53

Chủ đề này đã tư vấn rõ ràng hết rồi,vì vậy không cần thiết nữa.