PDA

View Full Version : Oral sex khi massage

SDI
31-08-2019, 15:43
Em xin chào các anh/chị!
Hôm qua, em có đi massage, cô gái massage có os cho em tầm 15s sau đó chuyển qua làm bằng tay 30s, sau đó quay lại os 10-15s. Việc đó lặp đi lặp lại khoảng 4-5 lần. Vậy với thời gian os ngắt quãng vậy em có nguy cơ với bệnh gì ko ? Em xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
31-08-2019, 16:04
Em xin chào các anh/chị!
Hôm qua, em có đi massage, cô gái massage có os cho em tầm 15s sau đó chuyển qua làm bằng tay 30s, sau đó quay lại os 10-15s. Việc đó lặp đi lặp lại khoảng 4-5 lần. Vậy với thời gian os ngắt quãng vậy em có nguy cơ với bệnh gì ko ? Em xin cảm ơn!

Dù bạn chỉ làm 10>15 giây nhưng lập đi,lập lại nhiều lần như vậy thì có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

SDI
31-08-2019, 16:47
Vậy trường hợp của em cần xét nghiệm giang mai và viêm gan B thôi phải ko ạ? Còn lậu và smg chỉ cần xem biểu hiện?

Charles
31-08-2019, 17:23
Em xin chào các anh/chị!

Vậy trường hợp của em cần xét nghiệm giang mai và viêm gan B thôi phải ko ạ? Còn lậu và smg chỉ cần xem biểu hiện?

Trường hợp bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.