PDA

View Full Version : Vết thương trên ngón tay sợ hiv

tintrongtran
01-09-2019, 13:55
Lúc sáng em có bị đứt tay chảy máu, rồi vài tiếng sau em có quan hệ với gmd, sau khi quan hệ xong em dùng ngón tay đứt đó để tháo bao cao su. Nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su đó dính vào vết thương trên ngón tay của em thì em có nguy cơ bị hiv ko mấy anh

Tuanmecsedec
01-09-2019, 14:21
Lúc sáng em có bị đứt tay chảy máu, rồi vài tiếng sau em có quan hệ với gmd, sau khi quan hệ xong em dùng ngón tay đứt đó để tháo bao cao su. Nếu dịch âm đạo dính trên bao cao su đó dính vào vết thương trên ngón tay của em thì em có nguy cơ bị hiv ko mấy anh

Bạn yên tâm không có sao.

tintrongtran
01-09-2019, 14:26
Bạn yên tâm không có sao. Anh nói rõ cho em xíu nữa đc hông anh, tại vết cắt còn hơi ướt đó anh. EM cảm ơn anh

Tuanmecsedec
01-09-2019, 14:41
Anh nói rõ cho em xíu nữa đc hông anh, tại vết cắt còn hơi ướt đó anh. EM cảm ơn anh

Cho dù thế nào cũng không có nguy cơ như vậy bạn,tư vấn rất rõ là không có nguy cơ,mà bạn kêu nói rõ là rõ thế nào.

tintrongtran
01-09-2019, 15:31
Cho dù thế nào cũng không có nguy cơ như vậy bạn,tư vấn rất rõ là không có nguy cơ,mà bạn kêu nói rõ là rõ thế nào.

Ý em là tại sao nó lại ko có nguy cơ đó anh, vì em thấy nó dính vô vết đứt trên ngón tay mà vết đứt thì còn hơi ước

Tuanmecsedec
01-09-2019, 15:35
Ý em là tại sao nó lại ko có nguy cơ đó anh, vì em thấy nó dính vô vết đứt trên ngón tay mà vết đứt thì còn hơi ước

Những gì các bạn cung cấp,chúng tôi là chuyên môn nên nhìn là có nguy cơ hay không có nguy cơ nhé.Còn cảm thấy không tin tư vấn thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Nguyen Ha
01-09-2019, 19:10

Vết đứt đã qua vài tiếng thì niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ dù bạn có cho trực tiếp vào âm đạo thì cũng ko có nguy cơ chứ huống gì là sợ dính. Vậy nhé, yên tâm không có nguy cơ.

tintrongtran
02-09-2019, 12:06
Vết đứt đã qua vài tiếng thì niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ dù bạn có cho trực tiếp vào âm đạo thì cũng ko có nguy cơ chứ huống gì là sợ dính. Vậy nhé, yên tâm không có nguy cơ.

Em cản ơn ạ

tintrongtran
02-09-2019, 12:09
Em cản ơn ạ

Anh cho hỏi thêm 1 cái nữa là, hiv ra không khí vài giây là nó không còn khả năng lây nhiễm nữa đúng ko ạ

Tuanmecsedec
02-09-2019, 13:19
Anh cho hỏi thêm 1 cái nữa là, hiv ra không khí vài giây là nó không còn khả năng lây nhiễm nữa đúng ko ạ

Đúng rồi bạn.