PDA

View Full Version : Gái mại dâm kích dục miệng quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?

thuycoi88_tn
25-12-2013, 22:08
Anh Tuấn cho em hỏi, có lần em được GMD kích dục bằng miệng khoảng vài giây ( lúc đó không đeo bao cao su), lúc quan hệ có dùng bao không có vấn đề gì xảy ra cả. Liệu quan hệ bằng miệng kiểu ấy có vấn đề gì không?
Ba tháng trước, em không may làm rách bao vào ngày 28 tháng 9 nhưng sau khoảng thời gian đó em không thấy có hiện tượng gì lạ, vẫn đi làm sinh hoạt bình thường. Khoảng ngày 23 tháng 12 em đi làm xét nghiệm ở bệnh viện tỉnh ( bệnh viện trung ương loại 1) hồi hộp mãi thì kết quả xét nghiệm đều là âm tính (HIV và viêm gan B), nhưng sao từ lúc suy nghĩ cần phải đi xét nghiệm đến giờ em rất lo lắng, cả ngày em chỉ sợ hãi nghỉ phép về quê làm một chỗ, đi làm như người mất hồn, em chỉ lo nếu bị HIV thì bố mẹ, người yêu, người thân sẽ đánh giá thế nào về mình, hy vọng về mình.
Vậy với hai thắc mắc, tình huống kích dục bằng miệng vài giây và khám phơi nhiễm HIV sau ba tháng thì kết quả âm tính đã an toàn chưa? Em cứ buồn trong mấy ngày liền ấy.

thuycoi88_tn
25-12-2013, 22:10
À, quên lúc quan hệ thì em có dùng Bao cao su

songchungvoi_HIV
25-12-2013, 22:12
Anh Tuấn cho em hỏi, có lần em được GMD kích dục bằng miệng khoảng vài giây ( lúc đó không đeo bao cao su), lúc quan hệ không có vấn đề gì xảy ra cả. Liệu quan hệ bằng miệng kiểu ấy có vấn đề gì không?
Ba tháng trước, em không may làm rách bao vào ngày 28 tháng 9 nhưng sau khoảng thời gian đó em không thấy có hiện tượng gì lạ, vẫn đi làm sinh hoạt bình thường. Khoảng ngày 23 tháng 12 em đi làm xét nghiệm ở bệnh viện tỉnh ( bệnh viện trung ương loại 1) hồi hộp mãi thì kết quả xét nghiệm đều là âm tính (HIV và viêm gan B), nhưng sao từ lúc suy nghĩ cần phải đi xét nghiệm đến giờ em rất lo lắng, cả ngày em chỉ sợ hãi nghỉ phép về quê làm một chỗ, đi làm như người mất hồn, em chỉ lo nếu bị HIV thì bố mẹ, người yêu, người thân sẽ đánh giá thế nào về mình, hy vọng về mình.
Vậy với hai thắc mắc, tình huống kích dục bằng miệng vài giây và khám phơi nhiễm HIV sau ba tháng thì kết quả âm tính đã an toàn chưa? Em cứ buồn trong mấy ngày liền ấy.
Tất cả những gì bạn kể không có nguy cơ, OS k có nguy cơ với HIV, KQ XN AT sau 3 tháng cho hành vi QHTD k an toàn chứng tỏ bạn k nhiễm HIV

Tuanmecsedec
25-12-2013, 22:14
Anh Tuấn cho em hỏi, có lần em được GMD kích dục bằng miệng khoảng vài giây ( lúc đó không đeo bao cao su), lúc quan hệ có dùng bao không có vấn đề gì xảy ra cả. Liệu quan hệ bằng miệng kiểu ấy có vấn đề gì không?

Trường hợp của bạn không có nguy cơ và bạn có cái xét nghiệm âm tính như vậy cho dù bạn có nguy cơ luôn đi nữa thì đã an toàn.

thuycoi88_tn
25-12-2013, 22:19
Cám ơn anh nhé, hôm ấy bao cao su tạch một cái là nửa giây sau em đẩy ra luôn, không có chất dịch dính ở dương vật, sợ quá, em lấy xà phòng rửa luôn
Hôm nọ, mấy anh dọa nếu mà thổi kèn mà không đeo bao thì sẽ bị HIV sợ quá, nhưng quá thời gian uống PEP rồi, các cô ấy thổi cũng có mấy giây mà không làm răng chạm vào sây sát, em lo lắng quá nên người cảm thấy mất ngủ và mệt mỏi, thỉnh thoảng đêm nằm khóc vì ân hận.

Tuanmecsedec
25-12-2013, 22:21
Cám ơn anh nhé, hôm ấy bao cao su tạch một cái là nửa giây sau em đẩy ra luôn, không có chất dịch dính ở dương vật, sợ quá, em lấy xà phòng rửa luôn
Hôm nọ, mấy anh dọa nếu mà thổi kèn mà không đeo bao thì sẽ bị HIV sợ quá, nhưng quá thời gian uống PEP rồi, các cô ấy thổi cũng có mấy giây mà không làm răng chạm vào sây sát, em lo lắng quá nên người cảm thấy mất ngủ và mệt mỏi, thỉnh thoảng đêm nằm khóc vì ân hận.

Dù thế nào đi nữa,thời gian xét nghiệm của bạn như vậy là đã an toàn.

Nguyen Ha
26-12-2013, 01:07

Hành vi của bạn không có nguy cơ, sau 3 tháng xét nghiệm âm tính đã chứng minh điều đó. Yên tâm đi bạn.

HV_IT
26-12-2013, 03:45
Giờ thì khỏe ùi trắng đen cũng rõ...1 hành vi k nguy cơ + xn ở 3 tháng...vứt nó ra khỏi đầu bạn nhé

thuycoi88_tn
26-12-2013, 18:35
Cám ơn anh các anh chị nhé, mong rằng chương trình sẽ phát triển và giúp đỡ được nhiều người

thuycoi88_tn
27-12-2013, 19:05
Các anh chị ơi, em đã xem các box khác của diễn đàn thì thấy:
Trường hợp 1: Cô gái OS rồi đeo bao QHTD không xảy ra vấn đề gì không có nguy cơ nhiễm HIV.
Trường hợp 2: Khi QHTD trong âm đạo phát hiện ra bao bị rách "tạch", rút ra ngay lập tức (chỉ khoảng 1 giây thôi ấy anh à) không có nguy cơ nhiễm HIV. Và em đã làm xét nghiệm sau ba tháng (28 tháng 9 năm 2013 đến 23 tháng 12 năm 2013) là âm tính.
Hai trường hợp này em đã đọc kỹ lắm rồi, đọc thành thuộc mấy ngày hôm nay ấy, nhưng không hiểu sao em vẫn hoang mang, hay tại em suy nghĩ nhiều quá, vì sang năm em rất muốn lập gia đình, vẫn hoang mang lắm các anh chị ơi.

HIV/AIDS.
27-12-2013, 19:16
Trường hợp 1: Cô gái OS rồi đeo bao QHTD không xảy ra vấn đề gì không có nguy cơ nhiễm HIV.
Trường hợp 2: Khi QHTD trong âm đạo phát hiện ra bao bị rách "tạch", rút ra ngay lập tức (chỉ khoảng 1 giây thôi ấy anh à) không có nguy cơ nhiễm HIV. Và em đã làm xét nghiệm sau ba tháng (28 tháng 9 năm 2013 đến 23 tháng 12 năm 2013) là âm tính.
Hai trường hợp này em đã đọc kỹ lắm rồi, đọc thành thuộc mấy ngày hôm nay ấy, nhưng không hiểu sao em vẫn hoang mang, hay tại em suy nghĩ nhiều quá, vì sang năm em rất muốn lập gia đình, vẫn hoang mang lắm các anh chị ơi.an
CÓ LẼ bạn cần 1 thời gian để yên ổn tâm lý. Bạn đừng nên tìm hiểu quá nhiều. Bạn đã quá an toàn rùi
Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV. (http://www.diendanhiv.vn/threads/470-Am-anh-qua-muc-vi-so-nhiem-HIV)

trungan1987
27-12-2013, 19:22
Hai trường hợp này em đã đọc kỹ lắm rồi, đọc thành thuộc mấy ngày hôm nay ấy, nhưng không hiểu sao em vẫn hoang mang, hay tại em suy nghĩ nhiều quá, vì sang năm em rất muốn lập gia đình, vẫn hoang mang lắm các anh chị ơi.
Kết quả của bạn thì bạn hoàn toàn yên tâm...
Do thời gian qua tấm lý bạn chưa ổn định... nên h bạn mới như vậy...
Bây h bạn phải tự nói vơi chính mình là mình ko sao vì mình đã có kết quả 3 tháng âm tính...

thuycoi88_tn
27-12-2013, 19:33
http://www.diendanhiv.vn/threads/6936-quan-he-vs-GMD-co-su-dung-BCS
Vâng, em cũng thấy yên tâm dần rồi anh à, hôm đi xét nghiệm còn sýt khóc, lấy can đảm mãi mới dám đi, nhưng như trong bài báo nói, xét nghiệm rồi mà vẫn không tin tưởng. Có lẽ em nên tập trung vào công việc.

Tuanmecsedec
27-12-2013, 19:38

Vấn đề của bạn mọi người đã tư vấn rồi.Bạn lo sợ cũng đã đi xét nghiệm thời gian như vậy âm tính thì hoàn toàn an toàn cho dù bạn thực sự có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 20:09
Dễ hiểu, lý đo bạn không tin vào KQ và bạn quá kỳ thị ám ảnh danh từ HIV.

HIV/AIDS..
27-12-2013, 20:54
http://www.diendanhiv.vn/threads/6936-quan-he-vs-GMD-co-su-dung-BCS
Vâng, em cũng thấy yên tâm dần rồi anh à, hôm đi xét nghiệm còn sýt khóc, lấy can đảm mãi mới dám đi, nhưng như trong bài báo nói, xét nghiệm rồi mà vẫn không tin tưởng. Có lẽ em nên tập trung vào công việc.
sau 3 tháng âm tính thì 100% em đã không nhiễm hiv, cứ yên tâm cầm tờ kết quả và lẩm bẩm: tôi không nhiễm hiv....cho thuộc lòng đi. hihihi. tại em ám ảnh thôi mà.

thuycoi88_tn
31-12-2013, 18:50
Chẳng giấu gì anh chị, dù dặn lòng là nói không với cái đó, nhưng ngày 13 tháng 12 em đi ăn liên hoan lại vào tiệm massage và để cô gái kích dục dưong vật trong 10s sau đó đeo bao và QHTD. Về nhà chợt nhớ đến mấy tháng trước bị rách bao là ngày 28 tháng 9 rồi em vội lên diễn đàn xem thì đúng là ba tháng của cái vụ rách bao kia rồi đi xét nghiệm vào ngày 23 tháng 12 kết quả âm tính. Em vẫn còn ám ảnh quá anh chị ơi. Em chấp nhận rồi, nếu có bị HIV em sẽ chấp nhận sự thật, mình sẽ sống không vì bản thân mà vì bố mẹ em sẽ sống khoẻ, sẽ giữ gìn sức khoẻ tốt, làm nhiều điều có ích cho xã hội. Nhiều đêm nằm giọt nước mắt quá hối hận anh chị à.

songchungvoi_HIV
31-12-2013, 18:57
Chẳng giấu gì anh chị, dù dặn lòng là nói không với cái đó, nhưng ngày 13 tháng 12 em đi ăn liên hoan lại vào tiệm massage và để cô gái kích dục dưong vật trong 10s sau đó đeo bao và QHTD. Về nhà chợt nhớ đến mấy tháng trước bị rách bao là ngày 28 tháng 9 rồi em vội lên diễn đàn xem thì đúng là ba tháng của cái vụ rách bao kia rồi đi xét nghiệm vào ngày 23 tháng 12 kết quả âm tính. Em vẫn còn ám ảnh quá anh chị ơi. Em chấp nhận rồi, nếu có bị HIV em sẽ chấp nhận sự thật, mình sẽ sống không vì bản thân mà vì bố mẹ em sẽ sống khoẻ, sẽ giữ gìn sức khoẻ tốt, làm nhiều điều có ích cho xã hội. Nhiều đêm nằm giọt nước mắt quá hối hận anh chị à.
AT sau 3 tháng nguy cơ là 100% an toàn, chuyện kích dục k có nguy cơ. Bạn yên tâm đi

thuycoi88_tn
31-12-2013, 19:02
Nếu mà em âm tính với trường hợp này sau chín tuần xét nghiệm, có lẽ em sẽ tìm một nghề nào đó làm ít tiền cũng được chỉ quan trọng là gần bố, mẹ thôi. Đã lâu rồi em thiếu thốn tình cảm của gia đình quá anh chị à.

Nguyen Ha
31-12-2013, 19:03

Do bạn ám ảnh quá thôi, massage kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Hãy sống lành mạnh để không phải sống trong lo sợ.

thuycoi88_tn
31-12-2013, 19:07
Vâng, có lẽ bố mẹ và người yêu sẽ thất vọng lắm. Vì cả hai gia đình đều biết và em thì rất giữ gìn để chờ ngày cưới, em không đủ dũng cảm khi thăm người yêu mình chị à.

thuycoi88_tn
10-01-2014, 17:27
Các anh ơi, thời tiết trời khá lạnh, em hay bị đau khắp người, hôm nọ phải đánh gió ba ngày mới khỏi, vì em cũng suy nghĩ và hoảng sợ nhiều các anh chị à

Tuanmecsedec
10-01-2014, 17:28
Các anh ơi, thời tiết trời khá lạnh, em hay bị đau khắp người, hôm nọ phải đánh gió ba ngày mới khỏi, vì em cũng suy nghĩ và hoảng sợ nhiều các anh chị à

Trời lạnh mà không biết giử ấm cơ thể bị bệnh là chuyện bình thường.

songchungvoi_HIV
10-01-2014, 21:13
Bạn biết thời tiết giá lạnh dẫn đến cảm và cúm. Bạn nói rất đúng.

thuycoi88_tn
14-01-2014, 06:43
Anh ơi, có phải không nguy cơ = Không dùng pep = Không xét nghiệm = Không phải lo lắng không anh

Tuanmecsedec
14-01-2014, 06:46
Anh ơi, có phải không nguy cơ = Không dùng pep = Không xét nghiệm = Không phải lo lắng không anh

Không nguy cơ,không cần dùng PEP,không xét nghiệm thì dĩ nhiên KHÔNG CẦN LO LẮNG.

thuycoi88_tn
14-01-2014, 06:57
Vâng, việc lo lắng quá mức của em về quan hệ tình dục có OS và sử dụng BCS làm em lo lắng quá, sau khi đọc rất nhiều bài viết trên diễn đàn, em thấy OS và QHTD sử dụng BCS không có nguy cơ tức là không cần dùng PEP = Không cần xét nghiệm = Và không cần lo lắng, em đọc nhiều quá thành thuộc mất rồi, hiểu thêm nhiều điều về sức khỏe.