PDA

View Full Version : Đi maxsa có oralsex với ktv, dùng tay đưa vào âm đạo coa bị hiv

Tomiii
06-09-2019, 13:04
Cách đây 2 hôm em có đi massage , lúc đó có ít hơi men nên em coa hôn sâu ktv và dùng tay đưa vào âm đạo , về nhà phát hiện tay có vết sướt măng rô hơi rát nhưnh ko hề chảy máu, chỉ đỏ ngoài phần da. Sau đó ktv có oral cho em. Hôn sau về nhà em phát hiện trong khoé mónh tay có đỏ đỏ như máu khô. Em ko biết em có nguy cơ hiv ko và có phải dung prep ko ạ

Thanh Hiep
06-09-2019, 13:08
Cách đây 2 hôm em có đi massage , lúc đó có ít hơi men nên em coa hôn sâu ktv và dùng tay đưa vào âm đạo , về nhà phát hiện tay có vết sướt măng rô hơi rát nhưnh ko hề chảy máu, chỉ đỏ ngoài phần da. Sau đó ktv có oral cho em. Hôn sau về nhà em phát hiện trong khoé mónh tay có đỏ đỏ như máu khô. Em ko biết em có nguy cơ hiv ko và có phải dung prep ko ạ
Vết xước măng rô thì không có sao bạn. Bạn cho nhân viên os có nguy cơ các bệnh tình dục khác vg B, sùi màu gà, lậu, giang mai.

Tomiii
06-09-2019, 13:11
Dạ vậy có máu khô của ktv dính trên khoé monga tay có sao không ạ, oral thì ko có nguy cơ với h phải ko anh

Thanh Hiep
06-09-2019, 13:16
Dạ vậy có máu khô của ktv dính trên khoé monga tay có sao không ạ, oral thì ko có nguy cơ với h phải ko anh
máu khô mà hôm sau bạn mới thấy. lúc đưa tay vào k có chảy máu là không có sao.

Tomiii
06-09-2019, 13:18
Tay mình thì hoàn toàn ko có chảy máu mình chỉ sợ là máu của ktv thôi bạn. Như vậy mình có an toàn không. Mình lo không ăn uống gì đc

Tomiii
06-09-2019, 13:30
Anh tuấn có thể trả lời giúp em cho em thoải mái được không ạ

Tuanmecsedec
06-09-2019, 14:29

Tay mình thì hoàn toàn ko có chảy máu mình chỉ sợ là máu của ktv thôi bạn. Như vậy mình có an toàn không. Mình lo không ăn uống gì đc

Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Tomiii
06-09-2019, 14:51
Bạn không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.
Dạ em cảm ơn ạ. Vậy em ko cần ohir dùng prep phải ko ạ

Tuanmecsedec
06-09-2019, 14:57
Dạ em cảm ơn ạ. Vậy em ko cần ohir dùng prep phải ko ạ

Không cần thiết bạn.

Thanh Hiep
06-09-2019, 15:07
Bạn không có nguy cơ hiv đâu

Tomiii
06-09-2019, 16:18
Bạn không có nguy cơ hiv đâu
Dạ cho em hỏi 1 câu cuối nếu hôm đó em có bú ngực của bạn ktv đó mà chân răng viêm nhẹ đỏ đỏ có sao ko ạ

Tuanmecsedec
06-09-2019, 16:36
Dạ cho em hỏi 1 câu cuối nếu hôm đó em có bú ngực của bạn ktv đó mà chân răng viêm nhẹ đỏ đỏ có sao ko ạ

Không có sao bạn.

Thanh Hiep
06-09-2019, 18:01

Hoàn toàn không có nguy cơ

Tomiii
12-09-2019, 16:57
Dạ anh tuấn ơi sao 1 tuần em thấy bị nhiệt miệng . Với mệt mệt người , hay ngứa ngứa. Có sao ko anh. Trường em như em là an toàn phải ko anh

Charles
12-09-2019, 17:47

Dạ anh tuấn ơi sao 1 tuần em thấy bị nhiệt miệng . Với mệt mệt người , hay ngứa ngứa. Có sao ko anh. Trường em như em là an toàn phải ko anh

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV.

Tomiii
12-09-2019, 18:18
Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV.
Nếu tay mình bị nấm móng tay lúc đưa vào ad ktv cũng ko sao phải ko anh

Charles
12-09-2019, 18:21
Nếu tay mình bị nấm móng tay lúc đưa vào ad ktv cũng ko sao phải ko anh

Không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
12-09-2019, 19:38

Uhm ! Yên tâm đi bạn.

Tomiii
13-09-2019, 06:56
Uhm ! Yên tâm đi bạn.
Dạ nếu lỡ miệng của ktv lúc or cho em có bị chảy máu răng hay miệng thì có sao không ạ. Em cảm ơn anh tuấn nhiều. Và em chắc chắn ko có nguy cơ phải ko anh

Tuanmecsedec
13-09-2019, 07:43
Dạ nếu lỡ miệng của ktv lúc or cho em có bị chảy máu răng hay miệng thì có sao không ạ. Em cảm ơn anh tuấn nhiều. Và em chắc chắn ko có nguy cơ phải ko anh

Bạn yên tâm đi nhé.

Tomiii
13-09-2019, 20:33
Bạn yên tâm đi nhé.
Vậy em ko cần xn phải ko anh. Em có thể bt với vợ phải ko anh mấy bữa nay em cứ né vợ em vì em rất sợ

Tuanmecsedec
13-09-2019, 20:33
Vậy em ko cần xn phải ko anh. Em có thể bt với vợ phải ko anh mấy bữa nay em cứ né vợ em vì em rất sợ

Không cần xét nghiệm đâu.

Tomiii
13-09-2019, 20:40
Dạ em cảm ơn anh tuấn nhiều lắm. Mấy nay cứ ngứa là em sợ, anh nói vậy em yên tâm rồi. Cảm ơn anh chị đã tư vân cho em

Tomiii
16-09-2019, 10:10
Dạ tay em bị nổi nhiều nốt đỏ liti ngứa 5 hôm nay vẫn ko thấy hết như vậy có dấu hiệu của bệnh gì không anh chị

Simon
16-09-2019, 10:25
Dạ tay em bị nổi nhiều nốt đỏ liti ngứa 5 hôm nay vẫn ko thấy hết như vậy có dấu hiệu của bệnh gì không anh chị

Dị ứng ngoài da thôi bạn, bạn có thể dùng thuốc bôi hoặc khám ở bệnh viện da liễu thử xem

Tomiii
16-09-2019, 11:16
Ban quản trị xóa bài dạng spam.

Tomiii
16-09-2019, 13:53
Ban quản trị xóa bài dạng spam.
Em đâu có spam đâu ạ . Do em lo lắng quá nên mới hỏi anh chị một lẫn nữa cho an tâm thôi

Tuanmecsedec
16-09-2019, 14:09

Không có gì phải xoắn bạn.

Tomiii
16-09-2019, 16:37
Không có gì phải xoắn bạn.
Anh tuấn cho em xin hỏi một câu cuối cùng và em sẽ không hỏi thêm bất cứ câu nào nữa để tránh bị nghĩ là spam. Nếu hôm đó em có hôn âm đạo cô gái đó bằng mũi hôn qua bên ngoài thì có nguy cơ không vậy anh em ko có liếm ad cô ấy . Mong anh thông cảm cho em vì hỏi nhiều. Em sẽ lấy lại tinh thần để không stress nữa

Tuanmecsedec
16-09-2019, 16:41
Anh tuấn cho em xin hỏi một câu cuối cùng và em sẽ không hỏi thêm bất cứ câu nào nữa để tránh bị nghĩ là spam. Nếu hôm đó em có hôn âm đạo cô gái đó bằng mũi hôn qua bên ngoài thì có nguy cơ không vậy anh em ko có liếm ad cô ấy . Mong anh thông cảm cho em vì hỏi nhiều. Em sẽ lấy lại tinh thần để không stress nữa

Không có sao bạn.