PDA

View Full Version : Em xin hỏi về phơi nhiễm

clana2a
17-09-2019, 02:16
Em chào a tuấn và mọi người,hnay e có đi massage và có quan hệ, trong lúc qh xong khi xuất tinh em có để bị tụt bcs trong âm đạo của GMD và lúc đó e có rút ra ngay và tinh trùng trong bcs bị chảy ra hết âm đạo, em có nguy cơ bị nhiễm Hiv k ạ, xin a tư vấn để em uống thuốc phơi nhiễm

Charles
17-09-2019, 06:28
Em chào a tuấn và mọi người,hnay e có đi massage và có quan hệ, trong lúc qh xong khi xuất tinh em có để bị tụt bcs trong âm đạo của GMD và lúc đó e có rút ra ngay và tinh trùng trong bcs bị chảy ra hết âm đạo, em có nguy cơ bị nhiễm Hiv k ạ, xin a tư vấn để em uống thuốc phơi nhiễm

Khi BCS bị tụt bạn đã rút ra ngay thì yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-09-2019, 06:35

Bị tuột bao cao su khi rút ra thì không sao bạn.

clana2a
17-09-2019, 07:22
Em rút ra nhưng bao vẫn nằm trong âm đạo gmd a ạ

Thanh Hiep
17-09-2019, 08:28

Rút ngay thì không sao bạn

Charles
17-09-2019, 09:02

Quan trọng khi BCS bị tụt bạn đã rút ra ngay là không sao.

clana2a
17-09-2019, 09:44
Ý em làm trong quá trình rút ra thì bao tụt ạ, và khi gmd lấy bao từ âm đạo ra thì tinh trùng chảy ra hết rồi

Thanh Hiep
17-09-2019, 09:48
Ý em làm trong quá trình rút ra thì bao tụt ạ, và khi gmd lấy bao từ âm đạo ra thì tinh trùng chảy ra hết rồi
Rút ra mới tuột thì không có sao

Charles
17-09-2019, 13:11

Nếu lúc rút ra bao mới bị tụt thì làm sao tinh dịch chảy hết ra được, chỉ khi bao tụt hẳn mà bạn vẫn nhịp tinh dịch mới chảy hết ra được. Hoặc do xuất tinh xong bạn vẫn cố nhịp thêm, lúc này DV xìu và bao bị lỏng, khi bạn nhấp tinh dịch sẽ tràn ra ngoài. Bạn cần xác định cho chính xác: Nếu BCS bị tụt bạn phát hiện rút ra ngay là không có nguy cơ. Còn bao bị tụt mà bạn không biết, vẫn nhịp tiếp và không xác định được thời gian, khi rút ra mới biết là có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-09-2019, 14:34

Rút ra mới biệt tuột không sao đâu.

Caubakhia
17-09-2019, 15:50
Thời điểm rút ra bao mới tuột thì dv của bạn vẫn được bảo vệ thời điểm trước đó
An toàn, không sao nhé bạn!