PDA

View Full Version : mọi người có kinh nghiệm giúp e vs ạ :(

Vodanh1993
25-09-2019, 00:00
Các bạn cho mình hỏi mình đang sống trong đau khổ thật sự vì mình có vợ và con nhỏ trong 1 lần đi hát gs đám bạn mình đã qhtd vs cô gái ở quán mình có mang bcs và ko bị thủng hay rách sau khi qh thì mình vào rửa qua bằng nước tiện thấy cái khăn cô ấy mới lau mình vừa rửa xong thì dương vật đang ướt nên chấm chấm vài cái lên đầu dương vật cho khô thì mình có nguy cơ bị ko các b vs cả mình hôn sâu vs cô gái ấy ( hôn môi ) chạm luỡi 1 lúc lâu
mình có gọi tới tổng đài gì đó ngta ns có nguy cơ cao vì dính dịch âm đạo trên khăn vs mình lại lấy chấm vào đầu dương vật nên mình rất lo lắng
mình có mang cô ấy đi xét nghiệm thì âm tính nhưng vì cô ấy là gái quán kara vs lại cơ sở xét nghiệm nhìn qua loa lắm
từ lúc qh xong tới h mình thấy dương vật mình đâu tức đau tầm 2 tuần r mỗi khi đụng vào là đau đau kiểu lâm râm ấy ạ nên mình rất lo lắng
cảm ơn các bạn nhiều mong mọi người chia sẻ giúp mình với

Tuanmecsedec
25-09-2019, 07:09
Các bạn cho mình hỏi mình đang sống trong đau khổ thật sự vì mình có vợ và con nhỏ trong 1 lần đi hát gs đám bạn mình đã qhtd vs cô gái ở quán mình có mang bcs và ko bị thủng hay rách sau khi qh thì mình vào rửa qua bằng nước tiện thấy cái khăn cô ấy mới lau mình vừa rửa xong thì dương vật đang ướt nên chấm chấm vài cái lên đầu dương vật cho khô thì mình có nguy cơ bị ko các b vs cả mình hôn sâu vs cô gái ấy ( hôn môi ) chạm luỡi 1 lúc lâu
mình có gọi tới tổng đài gì đó ngta ns có nguy cơ cao vì dính dịch âm đạo trên khăn vs mình lại lấy chấm vào đầu dương vật nên mình rất lo lắng
mình có mang cô ấy đi xét nghiệm thì âm tính nhưng vì cô ấy là gái quán kara vs lại cơ sở xét nghiệm nhìn qua loa lắm
từ lúc qh xong tới h mình thấy dương vật mình đâu tức đau tầm 2 tuần r mỗi khi đụng vào là đau đau kiểu lâm râm ấy ạ nên mình rất lo lắng

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Các bạn lưu ý,hiện nay có những tổng đài,trang wed mục đích tư vấn thu cước phí,vì vậy gọi điện thoại cho họ,cố tình hù doạ để các bạn hoang mang gọi điện thoại cho họ mặc sức thu cước phí.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức (https://diendanhiv.vn/threads/58204-Cho-phep-em-trinh-bay-ve-van-de-mot-so-dien-dan-tu-van-hiv-hu-nguoi-ta-vo-dao-duc)

Vodanh1993
25-09-2019, 07:53
Dạ e cảm ơn a tuấn nhé ! A ns như vậy e thấy tự tin lên hẳn ! Tại cái tổng đài kia nói nv làm e hoang mang cả mấy ngày nay mất ăn mất ngủ vì cái câu nói ấy ! 1 lần nữa chân thành cảm ơn a

Charles
25-09-2019, 09:44

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Vodanh1993
25-09-2019, 22:15
Cảm ơn 2 a nhiều ạ 2 a cho e hỏi thêm 1 chút vs là sau khi quan hệ nv xong về nhà e thấy e đau dương vật đau lâm râm thôi thỉng thoảng lại đau và đụng vào cũng thấy đau đau vậy e có bị nhiềm bệnh xh gì ko ạ ! :(

Charles
25-09-2019, 23:10
Cảm ơn 2 a nhiều ạ 2 a cho e hỏi thêm 1 chút vs là sau khi quan hệ nv xong về nhà e thấy e đau dương vật đau lâm râm thôi thỉng thoảng lại đau và đụng vào cũng thấy đau đau vậy e có bị nhiềm bệnh xh gì ko ạ ! :(

Không có bệnh tình dục nào mà biểu hiện ngay như vậy bạn.

Vodanh1993
27-09-2019, 07:27
Dạ vâng e cảm ơn a nhiều ạ