PDA

View Full Version : Xét nghiệm h

Meiube90
29-09-2019, 23:56
Mong rằng sáng này kết quả xét nghiệm hiv là âm tính. Thậy sự mình rất sợ ảnh hưởng em bé, vi em bé đã đươc 21tuan.

Tuanmecsedec
30-09-2019, 06:31
Mong rằng sáng này kết quả xét nghiệm hiv là âm tính. Thậy sự mình rất sợ ảnh hưởng em bé, vi em bé đã đươc 21tuan.

Tuanmecsedec chúc bé có kết quả như mong muốn của bạn.

Meiube90
26-10-2019, 21:32
Hôm bữa e co xét nghiệm hiv âm tính, trong khi họ, chữ lót, năm sinh ghi đúng nhưng tên lại ghi sai, e lo lắng họ trả nhầm kết quả quá a ơi!

Charles
26-10-2019, 21:35
Hôm bữa e co xét nghiệm hiv âm tính, trong khi họ, chữ lót, năm sinh ghi đúng nhưng tên lại ghi sai, e lo lắng họ trả nhầm kết quả quá a ơi!

Có thể do họ nghe nhầm tên bạn thôi, còn không có chuyện trả nhầm kết quả đâu bạn.

Meiube90
04-11-2019, 09:55
Hôm nay! Em muốn gởi lời cảm ơn đến anh tuanmecsedec! Cám ơn a đã giúp đỡ e, cám ơn a đa lâp nên diên đàn này, e thật may mắn khi biết đến các anh c, atuan là người tốt bung và rất nhiệt tình giúp đỡ bà mẹ đơn thân như e, mong mọi người mãi mãi ủng hộ dien đàn:zk2017:

Tuanmecsedec
04-11-2019, 13:23
Hôm nay! Em muốn gởi lời cảm ơn đến anh tuanmecsedec! Cám ơn a đã giúp đỡ e, cám ơn a đa lâp nên diên đàn này, e thật may mắn khi biết đến các anh c, atuan là người tốt bung và rất nhiệt tình giúp đỡ bà mẹ đơn thân như e, mong mọi người mãi mãi ủng hộ dien đàn:zk2017:

Anh Tuanmecsedec chúc em sức khỏe và may mắn trong cuộc sống.Kết quả anh nhận giúp em đều tốt đẹp và anh cũng thay mặt cảm ơn tấm lòng của em đã ủng hộ cho quỹ diễn đàn 500.000 ngàn,anh Tuanmecsedec sẽ cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)