PDA

View Full Version : mong ae có kinh nghiệm chỉ giúp mình

Vodanh1993
03-10-2019, 07:05
Mấy ae cho mình hỏi chút vs ạ tối qua say rượu mình có qh vs 1 cô gái làm nhân viên sau khi qh xong ms biết cô ấy đang đi tháng
sau khi qh xong mình vào nhà vệ sinh để nguyên bcs và rửa xung quanh háng bằng xà phòng thật kĩ rồi ms lột bao ra rồi rửa bộ phận sinn dục sau
mình có kiểm tra thì ko bị rách hay thủng
mình vs cô ấy ko hôn ko làm tình chỉ kích dục bằng tay nhưng ko biết cô ấy có cho tay vào chỗ bpsd của cô ấy r ms kích dục ko vs lại cô ấy lúc chưa mang bcs có nằm úp trên người mình sợ dương vật của mình chạm vào với âm vật dính máu của cô ấy
nv thì có nguy cơ ko ae tại mình thấy cô ấy đang đi tháng nên rất kến

Tuanmecsedec
03-10-2019, 07:28
Mấy ae cho mình hỏi chút vs ạ tối qua say rượu mình có qh vs 1 cô gái làm nhân viên sau khi qh xong ms biết cô ấy đang đi tháng
sau khi qh xong mình vào nhà vệ sinh để nguyên bcs và rửa xung quanh háng bằng xà phòng thật kĩ rồi ms lột bao ra rồi rửa bộ phận sinn dục sau
mình vs cô ấy ko hôn ko làm tình chỉ kích dục bằng tay nhưng ko biết cô ấy có cho tay vào chỗ bpsd của cô ấy r ms kích dục ko vs lại cô ấy lúc chưa mang bcs có nằm úp trên người mình sợ dương vật của mình chạm vào với âm vật dính máu của cô ấy

Bạn yên tâm đã có bao cao su bảo vệ là không có nguy cơ.

Charles
03-10-2019, 07:35

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Vodanh1993
03-10-2019, 07:37
Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.
Cảm ơn b nhưng m băn khoăn là lúc cô ấy nằm úp lên mình dương vật mình đang cương ko biết có đâm trúng chỗ ấy ko vs cả lúc kích dục bằng tay ko may tay cô ấy đang dính máu thì sao
cảm ơn b nhiều

Vodanh1993
03-10-2019, 07:40
Bạn yên tâm đã có bao cao su bảo vệ là không có nguy cơ.

Cảm ơn a tuấn a cho e hỏi thêm là ko may lúc cô ấy nằm úp lên ng mình ko may dương vật chạm vào âm vật của cô ấy
vs lúc kích dục tay cô ấy đanh dính máu nơi bpsd thì có nguy cơ ko a
e băn khoăn nhất 2 chỗ ấy vì cô ấy đang đi tháng nên sợ sợ

Charles
03-10-2019, 07:58
Cảm ơn b nhưng m băn khoăn là lúc cô ấy nằm úp lên mình dương vật mình đang cương ko biết có đâm trúng chỗ ấy ko vs cả lúc kích dục bằng tay ko may tay cô ấy đang dính máu thì sao
cảm ơn b nhiều

Cảm ơn a tuấn a cho e hỏi thêm là ko may lúc cô ấy nằm úp lên ng mình ko may dương vật chạm vào âm vật của cô ấy

Không có sao bạn.

P/s: Xin hỏi bạn nhiu tuổi mà gọi Charles là bạn? Như nick bạn tạo thì chắc bạn sinh năm 1993, nếu đúng vậy bạn chỉ hơn con Charles vài tuổi thôi.

Vodanh1993
03-10-2019, 08:07
Không có sao bạn.

P/s: Xin hỏi bạn nhiu tuổi mà gọi Charles là bạn? Như nick bạn tạo thì chắc bạn sinh năm 1993, nếu đúng vậy bạn chỉ hơn con Charles vài tuổi thôi.
Tks cảm ơn b nhiều nhé

Tuanmecsedec
03-10-2019, 08:10

Bạn yên tâm không có sao.

Vodanh1993
03-10-2019, 08:18
Không có sao bạn.

Haha thì xã giao chưa biết mặt chưa biết tên tuổi mà :( nên ms gọi nv chứ chắc ngoài đường phải gọi là chú r

Vodanh1993
03-10-2019, 10:37
Không có sao bạn.

anh ơi a cho e hỏi tí e có cái nốt như đầu tăm nhìn đỏ đỏ như đang chảy máu mà e nặn vào ko thấy ra máu hay gì nặn mạnh cũng ko ra thì có phải vết thương hở ko a ko may máu người con gái vào đấy thì có nguy cơ ko a
cảm ơn a

Charles
03-10-2019, 10:55
anh ơi a cho e hỏi tí e có cái nốt như đầu tăm nhìn đỏ đỏ như đang chảy máu mà e nặn vào ko thấy ra máu hay gì nặn mạnh cũng ko ra thì có phải vết thương hở ko a ko may máu người con gái vào đấy thì có nguy cơ ko a
cảm ơn a

Đó không phải là vết thương hở bạn.

Vodanh1993
03-10-2019, 11:09
Đó không phải là vết thương hở bạn.
vâng nó như kiểu vết thương lên vảy mình bóc đi ấy a nó đỏ đỏ ấy nhưng nặn ko ra máu

Charles
03-10-2019, 11:15
vâng nó như kiểu vết thương lên vảy mình bóc đi ấy a nó đỏ đỏ ấy nhưng nặn ko ra máu

Vết thương như vậy không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
03-10-2019, 13:54

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Vodanh1993
03-10-2019, 20:50
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.
vâng cảm ơn a rất nhiều nhưng e vẫn thấy lo lo thì e có nên mang bạn kia đi xét nghiệm ko a
vì lúc bạn ấy nằm lên ng e vs kích thích bằng tay e chưa mang bao sợ ko may dính máu vào :( vs lại cái nốt như đầu tăm e kể ấy nằm ở đùi cách dương vật chừng 5cm sợ lúc quan hệ máu bạn kia dính vào

Charles
03-10-2019, 21:04
vâng cảm ơn a rất nhiều nhưng e vẫn thấy lo lo thì e có nên mang bạn kia đi xét nghiệm ko a
vì lúc bạn ấy nằm lên ng e vs kích thích bằng tay e chưa mang bao sợ ko may dính máu vào :( vs lại cái nốt như đầu tăm e kể ấy nằm ở đùi cách dương vật chừng 5cm sợ lúc quan hệ máu bạn kia dính vào

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu không yên tâm thì cứ đi XN vậy nhé.

Vodanh1993
03-10-2019, 21:07
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, nếu không yên tâm thì cứ đi XN vậy nhé.
Dạ vâng e cảm ơn 2 anh rất là nhiều ạ

Vodanh1993
18-10-2019, 22:18
Dạ vâng e cảm ơn 2 anh rất là nhiều ạ
Các a tư vấn e thấy rất là yên tâm e cảm ơn 2 anh nhiều ạ
mong các a tư vấn thêm cho e tí nữa là hôm nay tức là khoảng hơn nửa tháng r e thấy có mọc 2 nốt đỏ trên đầu dương vật thì có sao ko a ạ e thấy đau ở đầu dương vật
với cả 2 hôm nay e ngủ dậy thấy người rất đau mỏi
và đau đau phổi ho nhiều
thì có phải triệu chứng ko các a
từ hôm đó tới h e ko qh vs ai tự dưng thấy nổi nốt đỏ mong a tư vấn thêm e vs ạ

Tuanmecsedec
19-10-2019, 06:38
Các a tư vấn e thấy rất là yên tâm e cảm ơn 2 anh nhiều ạ
mong các a tư vấn thêm cho e tí nữa là hôm nay tức là khoảng hơn nửa tháng r e thấy có mọc 2 nốt đỏ trên đầu dương vật thì có sao ko a ạ e thấy đau ở đầu dương vật
với cả 2 hôm nay e ngủ dậy thấy người rất đau mỏi
và đau đau phổi ho nhiều
thì có phải triệu chứng ko các a
từ hôm đó tới h e ko qh vs ai tự dưng thấy nổi nốt đỏ mong a tư vấn thêm e vs ạ

Bạn có bị gì thì cũng không liên quan đến HIV bạn.

Vodanh1993
19-10-2019, 06:53
Bạn có bị gì thì cũng không liên quan đến HIV bạn.
Dạ vâng a ạ e cảm ơn a ạ