PDA

View Full Version : em có đi maxsse GMD đã ngậm DV của em nguy cơ hiv?.

xincuu
26-12-2013, 23:34
thưa mấy anh chi hôm qua em có đi maxsse GMD đã ngậm DV của em...nhưng em không xuất tinh...nhưng cô ta oral vs em có vẽ hơi đau không biết em có bi sây sước không nhưng lúc đó hơi đau.....vậy e có nên dùng pep không ạh...em lo lắng quá

trungan1987
26-12-2013, 23:37
thưa mấy anh chi hôm qua em có đi maxsse GMD đã ngậm DV của em...nhưng em không xuất tinh...nhưng cô ta oral vs em có vẽ hơi đau không biết em có bi sây sước không nhưng lúc đó hơi đau.....vậy e có nên dùng pep không ạh...em lo lắng quá
Chào bạn... OS ko có nguy cơ với H...
Nhưng OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà... bạn cần xn các bệnh này ở 4 - 12 tuần...

songchungvoi_HIV
26-12-2013, 23:45
OS không có nguy cơ với HIV, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng các xoắn khuẩn STDs lại tồn tại, các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm Gan B. Bạn xn các bệnh STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn bấm vào đây tham khảo tài liệu STDs:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

xincuu
26-12-2013, 23:49
2 anh ơi vậy em không cần dùng pep phãi không hai anh....nhưng lúc đó em cảm giác như DV em bi sướt ....em hoang mang quá

trungan1987
26-12-2013, 23:51
2 anh ơi vậy em không cần dùng pep phãi không hai anh....nhưng lúc đó em cảm giác như DV em bi sướt ....em hoang mang quá
Bạn bình tĩnh lại... trường hợp bạn ko có nguy cơ... nên ko cần dùng PEP...

xincuu
26-12-2013, 23:53
dạ nếu DV của em có bi sướt di chăng nữa cũng không sao hả mấy anh

trungan1987
26-12-2013, 23:56
Ko sao bạn ah...

xincuu
26-12-2013, 23:57
dạ cảm ơn mấy anh nhé em lo lắng quá.....nãy em có đi khám bác sỹ có cho em 1 toa thuốc keu em mua pep về dùng nhưng em lên hoi mấy anh thử có nen ko:(

songchungvoi_HIV
26-12-2013, 23:58
Bạn không có nguy cơ vơi HIV, Bạn k cần dùng PEP. Bạn lo quan tâm các bệnh STDs và XN sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần

xincuu
26-12-2013, 23:59
dạ cảm ơn anh

trungan1987
27-12-2013, 00:00
dạ cảm ơn mấy anh nhé em lo lắng quá.....nãy em có đi khám bác sỹ có cho em 1 toa thuốc keu em mua pep về dùng nhưng em lên hoi mấy anh thử có nen ko:(
Bạn ko có nguy cơ... ko cần dùng PEP...
Việc bạn cần lo là nguy cơ STDs... bạn cần xn các bệnh này ở 4 và 12 tuần...

xincuu
27-12-2013, 02:06
dạ cảm ơn mấy anh...moj hôm qua mà em đã có cảm giac buồn nôn rồi.. em stress mất roi huhu...:( uống pep thi hại quá...mà có toa thuốc ở đây rồi gần 48 tiếng rồi:(

trungan1987
27-12-2013, 02:26
dạ cảm ơn mấy anh...moj hôm qua mà em đã có cảm giac buồn nôn rồi.. em stress mất roi huhu...:( uống pep thi hại quá...mà có toa thuốc ở đây rồi gần 48 tiếng rồi:(
Bạn hãy đọc lại những j các anh chị đã chia sẽ...

xincuu
27-12-2013, 03:42
dạ thask anh trunganp1987 taj em hoang mang quá:(

Tuanmecsedec
27-12-2013, 05:34

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Nguyen Ha
27-12-2013, 07:17

Tặng thêm bạn 1 câu nữa cho yên tâm nhé:
Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, bạn không cần dùng pep.

xincuu
27-12-2013, 21:01
dạ em cảm ơn chị Nguyễn Hà....chị ơi không biết phải do em stress không:( sao em cảm thấy hơi nhức đầu...em cứ cảm giác nhức đầu chống mặt...hay lạ em bị não rồi:( hôm nay em đã lại quán massxa đó bắt cô gái đi xét nghiệm với em...nhưng cô ta không chịu...em đã quạy cái quán đó vừa được công an phường thả về:( em hoang mang quá mấy anh chị ơi...

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 21:03
dạ em cảm ơn chị Nguyễn Hà....chị ơi không biết phải do em stress không:( sao em cảm thấy hơi nhức đầu...em cứ cảm giác nhức đầu chống mặt...hay lạ em bị não rồi:( hôm nay em đã lại quán massxa đó bắt cô gái đi xét nghiệm với em...nhưng cô ta không chịu...em đã quạy cái quán đó vừa được công an phường thả về:( em hoang mang quá mấy anh chị ơi...
Uhm nếu cứ Stress vậy thế nào cũng hại não. Nếu bạn cứ tiếp tục

trungan1987
27-12-2013, 21:04
Các biểu hiện của bạn... bạn có thể vào đây đọc:
Bạn nào đã XN âm tính sau 12 tuần trở đi mà vẫn còn triệu chứng thì vào đọc nhe... (http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe)

xincuu
27-12-2013, 21:07
dạ cảm on anh trungan:(

Nguyen Ha
27-12-2013, 22:32

Bạn được chia sẻ là không có nguy cơ hãy tin tưởng vào những gì được chia sẻ mà yên tâm đi,

HIV/AIDS..
27-12-2013, 22:56
Cũng may là bạn được công an thả về, bạn bắt người ta đi xn là ko đúng vì cô ta ko thuộc diện bắt buộc phải xn hiv theo luật định. bạn chỉ động viên thôi, đi hay ko là quyền của họ. sau này bạn nên rút kinh nghiệm tránh để phạm luật nhé.

xincuu
28-12-2013, 13:55
MẤy anh admin ơi :( sáng nay em đã bị tiêu chảy:( em còn cảm thấy bùn nôn có ợ ra 1 ít nước chua léc:( ko biết em bi gi roi huhu

HIV/AIDS..
28-12-2013, 14:06
MẤy anh admin ơi :( sáng nay em đã bị tiêu chảy:( em còn cảm thấy bùn nôn có ợ ra 1 ít nước chua léc:( ko biết em bi gi roi huhu
Bạn bị rối loạn tiêu hóa thôi. nếu có uống pep thì đây là tác dụng phụ pep, ko lo lắng.

xincuu
28-12-2013, 14:12
dạ vậy anh 9999 cho em hỏi nhé...nếu của em bị sướt vs của người đó bi máu nứu răng thì sao anh:( sang nay em bi tiêu chãy mà em lạnh hết cả người em bị não hay bi H em cung ko biết...em xin lỗi vì em đem cái lo sợ của mình vào dd :( mấy anh thông cảm cho em nhé

HIV/AIDS..
28-12-2013, 14:24
dạ vậy anh 9999 cho em hỏi nhé...nếu của em bị sướt vs của người đó bi máu nứu răng thì sao anh:( sang nay em bi tiêu chãy mà em lạnh hết cả người em bị não hay bi H em cung ko biết...em xin lỗi vì em đem cái lo sợ của mình vào dd :( mấy anh thông cảm cho em nhé
Thông cái gì mà thông, đã nói là yên tâm, hiv ko thể dựa vào triệu chứng. còn trường hợp em chỉ là NẾU như vầy thì yên tâm. khi nào gmd miệng mồm máu me thì em sợ , còn dv em bị sướt hay lỡ loét từa lưa thì em sợ. còn em ko cảm nhận được thì không sao.

xincuu
28-12-2013, 14:28
Dạ cảm ơn anh 9999...hom qua nó oánh em bễ đầu :( h con đau vậy là dzo em stress quá nên vậy phải không anh..mà mỗi em chỉ cảm giác triệu chứng lúc ngồi một mình..còn luc chơi bời hay làm gì thi không có:( hix hix

HIV/AIDS..
28-12-2013, 14:33
Dạ cảm ơn anh 9999...hom qua nó oánh em bễ đầu :( h con đau vậy là dzo em stress quá nên vậy phải không anh..mà mỗi em chỉ cảm giác triệu chứng lúc ngồi một mình..còn luc chơi bời hay làm gì thi không có:( hix hix
Rõ ràng là em stress quá thôi, cứ yên tâm đê, mai mốt rút kinh nghiệm đừng quậy nó quoánh bầy nhầy luôn thì ba mẹ ko nhìn ra nhe. trường hợp này em ko quá lo lắng.

trungan1987
28-12-2013, 15:21
Bạn cứ yên tâm trường hợp của bạn... đừng lo lắng quá...
Bạn mà như vậy hoài bạn sẽ còn bị nhìu biểu hiện của Stress nó hành bạn đó...

caocongbinhthuan
28-12-2013, 16:42
các anh chị đã tư vấn cho bạn khá nhìu rồi là hành vi của bạn không có nguy cơ.. bạn nên yên tâm, các anh chị ở đây đều là những người có kiến thức và kinh nghiêm về H... bạn lo mà làm việc đi và dành thời gian cho gia đình.... suy nghĩ nhìu sẽ dẫn tới stress, mà bị tress thì càng nhìu triệu chứng (triệu chứng của tress), H ko có triệu chứng trong giai đoạn đầu bạn nhé... khẳng định lại thêm lần nữa là bạn không có nguy cơ.

xincuu
28-12-2013, 18:15
dạ em cảm ơn tất cả anh chị đã động viên em...em thask tất cả ...chúc mọi người ỡ diễn đàn đều âm tính

songchungvoi_HIV
28-12-2013, 18:16
Stress => rối loạn tiêu hóa

xincuu
30-12-2013, 05:07
cảm on anh hjeu nha...em bây h thấy 3 Chữ là em stress quá :P chúc cả nhà vv nhé

xincuu
30-12-2013, 10:39
hix mọi người ơi...HIV nó đâu có nhanh đến mức...chưa dc 1 tuần mà em đã khó chịu..phải không ạ...3 ngày nay em bị tiêu chảy:( 1 ngày 1 hoạc 2 lần...ko biết phải dzo triệu chứng ko nữa.....

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 10:40
hix mọi người ơi...HIV nó đâu có nhanh đến mức...chưa dc 1 tuần mà em đã khó chịu..phải không ạ...3 ngày nay em bị tiêu chảy:( 1 ngày 1 hoạc 2 lần...ko biết phải dzo triệu chứng ko nữa.....
Làm ơn rãnh k đọc lại:
OS không có nguy cơ với HIV bạn nhé, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, vì trong nước bọt các xoắn khuẩn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà (HPV) Và Viêm gan B lại tồn tại, bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

xincuu
30-12-2013, 10:49
dạ anh hiếu thông cảm....tại em lo lắng quá...3 ngày nay em bị tiêu chảy:(nên em sợ lắm anh hiếu ơi..

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 10:56
dạ anh hiếu thông cảm....tại em lo lắng quá...3 ngày nay em bị tiêu chảy:(nên em sợ lắm anh hiếu ơi..
Nó ở đây. Bấm vào xem: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)