PDA

View Full Version : Qh với gmd bcs bao phân nữa dv

That bai
12-10-2019, 13:20
Chào bác sĩ. Nguy cơ của em la qh với gmd có bcs của gmd, cô ấy không chịu dùng bao của em. Bcs chỉ bao dc nữa dv của em rồi cô ấy leo lên người e nhúng, dv e vao hết trong âm đạo, dich âm đạo dính nhiều trên phần dv không dc bảo vệ. Vậy em có nguy cơ cao không ạ

Trần Quang Vinh
12-10-2019, 13:22
Chào bác sĩ. Nguy cơ của em la qh với gmd có bcs của gmd, cô ấy không chịu dùng bao của em. Bcs chỉ bao dc nữa dv của em rồi cô ấy leo lên người e nhúng, dv e vao hết trong âm đạo, dich âm đạo dính nhiều trên phần dv không dc bảo vệ. Vậy em có nguy cơ cao không ạ

Chỉ khi nào ko có bcs thì mới lo bạn nhé , còn bcs như thế thì ko sao

That bai
12-10-2019, 13:30
Nhưng dịch am đạo tiep xúc với thân dv của mình và cả tinh hoàn nữa. Như vậy có cần đi xn không

Trần Quang Vinh
12-10-2019, 13:31
Nhưng dịch am đạo tiep xúc với thân dv của mình và cả tinh hoàn nữa. Như vậy có cần đi xn không

Ko bạn .quan trọng là bcs đã bảo vệ được đầu dương vật ,nơi có các màng nhầy dễ bị tổn thương thôi bạn.

Nguyen Ha
12-10-2019, 13:40
Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng bcs, đầu khấc dương vật được bảo vệ là bạn không có nguy cơ.

Charles
12-10-2019, 14:10

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

That bai
12-10-2019, 14:25
Dạ, e lo là e sử dụng bao cao su của gmd à, sợ nó tiêm dịch vô bao à. Em yêu câu sdung bao của em nó nó không chịu. Lúc đó say quá nên em đong ý qhe luôn

Charles
12-10-2019, 14:33
Dạ, e lo là e sử dụng bao cao su của gmd à, sợ nó tiêm dịch vô bao à. Em yêu câu sdung bao của em nó nó không chịu. Lúc đó say quá nên em đong ý qhe luôn

Dù BCS của ai miễn khi sử dụng bao không tuột không rách là bạn không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
12-10-2019, 14:34

Cho dù có dịch bên trong cũng ko lây nhiễm theo kiểu đó bạn nhé , hiv chỉ sống trong vật chủ của nó , khi ra ngoài vật chủ nó ko thể lây nhiễm được

Tuanmecsedec
12-10-2019, 14:41

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

That bai
12-10-2019, 15:10
Dạ, em không biết la bao có rách hay tuột gi không, em chỉ nhớ là qh xong em yêu cầu gmd cho em kiem tra bao thì vẫn thấy có tinh trùng trong bao ạ

Charles
12-10-2019, 15:15
Dạ, em không biết la bao có rách hay tuột gi không, em chỉ nhớ là qh xong em yêu cầu gmd cho em kiem tra bao thì vẫn thấy có tinh trùng trong bao ạ

Như vậy chứng tỏ bao không vấn đề gì. Bạn yên tâm đi.

That bai
12-10-2019, 15:18
Dạ, em hơi lo lắng, tại em có qh không bcs với vk e, em sợ lây cho vk em

Trần Quang Vinh
12-10-2019, 15:21
Dạ, em hơi lo lắng, tại em có qh không bcs với vk e, em sợ lây cho vk em

Tinh dịch còn trong bcs chứng tỏ là ko rách vậy an toàn .

Tuanmecsedec
12-10-2019, 15:54

Như vậy là bao cao su không bị gì rồi.