PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd và nguy cơ std

Tuboanchoi
13-10-2019, 16:29
Chào anh Tuấn và mọi người!!!
Cách đây 4 hôm tức ngày 9/10 em có đi qh với gmd.Trong quá trình qh,em có sử dụng bcs và không có os với gmd.Sau khi kết thúc em có kiểm tra bcs thấy tinh dịch vẫn còn trong bcs,đổ nước thay không lủng.Nhưng tai hại là em lại ko vệ sinh thân thể em tháo bcs ra xong về thẳng 1 mạch ngủ tới sáng.
Em có gọi đt và đc a Tuấn tư vấn là ko sao cả.Nhưng hiện tại vùng bìu và háng e rất ngứa,e sợ mình bị lây smg.Xin lỗi a Tuấn vì đã gọi và giờ lại còn đăng bài hỏi.Em rất hối hận vì hành vi của mình và em ko dám tiếp xúc với ny của mình.Mong anh chị tư vấn giúp em.

Tuanmecsedec
13-10-2019, 16:46
Cách đây 4 hôm tức ngày 9/10 em có đi qh với gmd.Trong quá trình qh,em có sử dụng bcs và không có os với gmd.Sau khi kết thúc em có kiểm tra bcs thấy tinh dịch vẫn còn trong bcs,đổ nước thay không lủng.Nhưng tai hại là em lại ko vệ sinh thân thể em tháo bcs ra xong về thẳng 1 mạch ngủ tới sáng.
Em có gọi đt và đc a Tuấn tư vấn là ko sao cả.Nhưng hiện tại vùng bìu và háng e rất ngứa,e sợ mình bị lây smg.Xin lỗi a Tuấn vì đã gọi và giờ lại còn đăng bài hỏi.Em rất hối hận vì hành vi của mình và em ko dám tiếp xúc với ny của mình.Mong anh chị tư vấn giúp em.

Bạn đã gọi trực tiếp cho Tuanmecsedec mà tư vấn không sao thì bạn 100% yên tâm đi.

Charles
14-10-2019, 11:22

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuboanchoi
14-10-2019, 19:18
Dạ em cám ơn 2 anh đã tư vấn cho em.à em muốn hỏi anh câu cuối cùng là dịch âm đạo khi ra môi trường ngoài thì ko lây được bệnh nào hết đúng không anh.

Nguyen Ha
14-10-2019, 20:12
Dạ em cám ơn 2 anh đã tư vấn cho em.à em muốn hỏi anh câu cuối cùng là dịch âm đạo khi ra môi trường ngoài thì ko lây được bệnh nào hết đúng không anh.

Với HIV thì không có khả năng lây nhưng với các bệnh tình dục khác thì còn xem thời gian dịch ra ngoài môi trường bao lâu và cơ thể người lành có vết thương hở cho virut thâm nhập hay không.

Tuboanchoi
14-10-2019, 20:29
Huhu,vậy chết e rồi.Xong trận em ko có vệ sinh ,e mặc quần áo về ngủ tới sáng luôn.Bữa giờ e ko dám gần gũi với ny,em hối hận quá.

Tuanmecsedec
14-10-2019, 20:35
Huhu,vậy chết e rồi.Xong trận em ko có vệ sinh ,e mặc quần áo về ngủ tới sáng luôn.Bữa giờ e ko dám gần gũi với ny,em hối hận quá.

Không có sao đâu bạn.

Tuboanchoi
14-10-2019, 21:53
Dạ vậy là em sinh hoạt bình thường với ny đc đúng ko a?

Tuanmecsedec
14-10-2019, 22:21
Dạ vậy là em sinh hoạt bình thường với ny đc đúng ko a?

Cứ vô tư bạn.