PDA

View Full Version : Nguy cơ lây nhiễm HIV

Cangiupdo@
14-10-2019, 08:50
AC làm ơn cho em hỏi. Em có tiếp xúc với GMD với hành động dùng miệng để hôn và ngậm núm vú. Em có bị viêm họng, viêm miệng không chảy máu; GMD không chảy máu ở vú. Vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không. Em cám ơn ac nhiều ạ!

Hoàng Phúc Nguyễn
14-10-2019, 09:00
Hoàn toàn không có nguy cơ bạn nhé

Trần Quang Vinh
14-10-2019, 09:03
AC làm ơn cho em hỏi. Em có tiếp xúc với GMD với hành động dùng miệng để hôn và ngậm núm vú. Em có bị viêm họng, viêm miệng không chảy máu; GMD không chảy máu ở vú. Vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không. Em cám ơn ac nhiều ạ! ko có nguy cơ lây nhiễm trong tình huống bạn mô tả

Charles
14-10-2019, 11:10
AC làm ơn cho em hỏi. Em có tiếp xúc với GMD với hành động dùng miệng để hôn và ngậm núm vú. Em có bị viêm họng, viêm miệng không chảy máu; GMD không chảy máu ở vú. Vậy em có nguy cơ lây nhiễm HIV không. Em cám ơn ac nhiều ạ!

100% không có nguy cơ.

Cangiupdo@
14-10-2019, 12:11
Em cám ơn AC nhiều ạ. Cho em hỏi thêm vì em bị viêm nhiễm vậy tạo điều kiện cho virut xâm nhập, với lại cộng thêm vú của GMD bị xây xước nhỏ không nhìn thấy thì nguy cơ thế nào ạ?

Thanh Hiep
14-10-2019, 13:41
Em cám ơn AC nhiều ạ. Cho em hỏi thêm vì em bị viêm nhiễm vậy tạo điều kiện cho virut xâm nhập, với lại cộng thêm vú của GMD bị xây xước nhỏ không nhìn thấy thì nguy cơ thế nào ạ?
không có nguy cơ bạn

Charles
14-10-2019, 13:45

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
14-10-2019, 13:51

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Cangiupdo@
14-10-2019, 15:07
Dạ em cám ơn. Cho e hỏi thêm chút nữa, e có phải đi xét nghiệm HIV không. Và em có nguy cơ lây nhiễm các bệnh tình dục khác ngoài HIV không ạ?

Tuanmecsedec
14-10-2019, 15:08
Dạ em cám ơn. Cho e hỏi thêm chút nữa, e có phải đi xét nghiệm HIV không. Và em có nguy cơ lây nhiễm các bệnh tình dục khác ngoài HIV không ạ?

Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục thôi.

Cangiupdo@
15-10-2019, 06:00
Vâng ạ, như vậy e không cần XN HIV. E quên chưa nói e chỉ hôn ngực chứ không hôn môi thì nguy cơ lây các bệnh xã hội khác có cao không ạ, và sau bao lâu thì e XN được các bệnh đó ạ?

Tuanmecsedec
15-10-2019, 06:19
Vâng ạ, như vậy e không cần XN HIV. E quên chưa nói e chỉ hôn ngực chứ không hôn môi thì nguy cơ lây các bệnh xã hội khác có cao không ạ, và sau bao lâu thì e XN được các bệnh đó ạ?

Nếu chỉ hôn ngực thì không có nguy cơ bệnh nào hết.

Trần Quang Vinh
15-10-2019, 07:23
Ko có nguy cơ lây các bệnh khác bạn nhé

Cangiupdo@
15-10-2019, 12:15
Vâng, em cám ơn các AC nhiều ạ!