PDA

View Full Version : Mong mọi nguoi tư vấn giúp em

Quang ngai
15-10-2019, 21:16
Tình hình là em có mâsage . Có hôn. Tay sờ âm đạo . Nhân viên có lấy tay kích thích duong vật khoáng 1 tháng sau . 2 bên đùi và chân . Ngứa không chịu nổi . Em gải thì nó tróc da . Và chảy máu . Đóng thành vảy . Em muốn hỏi vạy có bị H hay benh truyền nhiễm gi không ak

Tuanmecsedec
15-10-2019, 21:25
Tình hình là em có mâsage . Có hôn. Tay sờ âm đạo . Nhân viên có lấy tay kích thích duong vật khoáng 1 tháng sau . 2 bên đùi và chân . Ngứa không chịu nổi . Em gải thì nó tróc da . Và chảy máu . Đóng thành vảy . Em muốn hỏi vạy có bị H hay benh truyền nhiễm gi không ak
Không có nguy cơ,bạn bị hầm lác thôi.

Quang ngai
15-10-2019, 21:28
Em có gũi anh qua Zalo anh ak . Anh x giúp em

Tuanmecsedec
15-10-2019, 21:40
Em có gũi anh qua Zalo anh ak . Anh x giúp em

Không liên quan gì bạn.

Trần Quang Vinh
15-10-2019, 22:12
Tình hình là em có mâsage . Có hôn. Tay sờ âm đạo . Nhân viên có lấy tay kích thích duong vật khoáng 1 tháng sau . 2 bên đùi và chân . Ngứa không chịu nổi . Em gải thì nó tróc da . Và chảy máu . Đóng thành vảy . Em muốn hỏi vạy có bị H hay benh truyền nhiễm gi không akHôn , tay sờ AD , kích dục dv bằng tay tất cã đều an toàn ko lây nhiễm .

Quang ngai
15-10-2019, 22:51
Em có gũi hình . Anh xem giúp em ạ

Quang ngai
15-10-2019, 23:34
Không có nguy cơ,bạn bị hầm lác thôi.
Nhưng gần 3 tháng nay không bớt anh ơi . Mụn nhỏ li ti . Gải ngứa chảy máu . Đóng thành vảy .

Charles
16-10-2019, 06:29

Nhưng gần 3 tháng nay không bớt anh ơi . Mụn nhỏ li ti . Gải ngứa chảy máu . Đóng thành vảy .

Dù bạn có bị gì cũng không liễn quan đến HIV, vì trường hợp bạn kể không có nguy cơ. Còn về các bệnh truyền nhiễm khác thì phải đi khám mới biết nhé.

Tuanmecsedec
16-10-2019, 07:10

Bạn mua ra tiệm thuốc tây mua Dipolac thoa thử.

Trần Quang Vinh
16-10-2019, 07:57
Đến bác sỉ da liểu để thăm khám bệnh ngứa