PDA

View Full Version : Máu_Mắt

Sonsoctrang
27-12-2013, 10:02
Chào tất cả Anh chị em diễn đàn . Em là người được bạn behoangst giới thiệu vào . Em có trường hợp mong Anh chị giúp đỡ:
Em có 1 thằng em lâu rồi mới gặp lại vì em đó ở cần Thơ về đây chơi với em , em dắt thằng em di đá banh trong lúc đá banh vô tình bay vào mũi em em và chãi máu rất nhiều em thấy vậy đưa em em về trên đường đi gần tới cua quẹo em quay ra sau nhìn xe vô tình thằng em em nó chét máu lỗ mũi ra đưa lên trước em coi vì vô tình em quay qua xem xe nên trúng vào mắt em rất rát em chũi nó quá trời nó xl em . Về nhà nó rữa mặt xong hết tối em dắt nó đi cafe nó kễ tùm lum chuyện và nó nói có quen 1 đứa con gái nhưng không biết gd cô ta vì mới quen mà đã qhtd ko dùng biện pháp bcs em nghe xong liền nghĩ lại chuyện lúc nãy . Mong Anh chị giúp đỡ giờ em phải làm sao

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 10:08
Chào tất cả Anh chị em diễn đàn . Em là người được bạn behoangst giới thiệu vào . Em có trường hợp mong Anh chị giúp đỡ:
Em có 1 thằng em lâu rồi mới gặp lại vì em đó ở cần Thơ về đây chơi với em , em dắt thằng em di đá banh trong lúc đá banh vô tình bay vào mũi em em và chãi máu rất nhiều em thấy vậy đưa em em về trên đường đi gần tới cua quẹo em quay ra sau nhìn xe vô tình thằng em em nó chét máu lỗ mũi ra đưa lên trước em coi vì vô tình em quay qua xem xe nên trúng vào mắt em rất rát em chũi nó quá trời nó xl em . Về nhà nó rữa mặt xong hết tối em dắt nó đi cafe nó kễ tùm lum chuyện và nó nói có quen 1 đứa con gái nhưng không biết gd cô ta vì mới quen mà đã qhtd ko dùng biện pháp bcs em nghe xong liền nghĩ lại chuyện lúc nãy . Mong Anh chị giúp đỡ giờ em phải làm sao
Bạn mún có nguy cơ trong trường hợp này với điều kiện ai đó cầm nguyên thau người máu tươi tạt thẳng vào mắt mới có nguy cơ. Bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Sonsoctrang
27-12-2013, 10:11
Thanks Anh rất nhiều Hj em lo quá nghe Anh nói vậy cũng nhẹ nhõm . Mà mắt em có dính máu thằng em em vừa chùi ra 1 đóng máu và vô tình trúng mắt em rất rát thốn mắt lắm Anh em vẫn còn lo

Tuanmecsedec
27-12-2013, 10:18
Thanks Anh rất nhiều Hj em lo quá nghe Anh nói vậy cũng nhẹ nhõm . Mà mắt em có dính máu thằng em em vừa chùi ra 1 đóng máu và vô tình trúng mắt em rất rát thốn mắt lắm Anh em vẫn còn lo

Bạn xem các chủ đề này ;

Máu hiv vào mắt (http://diendanhiv.vn/threads/3892-Mau-hiv-vao-mat)

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 10:20
Bạn yên tâm đi, k có nguy cơ. Chỉ là trúng ngoài da thui, cho dù nó có chọt thẳng vào mắt bạn vẫm không có nguy cơ, lý do nó chọt vào và rút ra ngay chứ k phải nó bơm máu nó trực tiếp vào mắt bạn. Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này

Sonsoctrang
27-12-2013, 10:42
Hj thanks Anh . Vậy là ý Anh nói máu phải chãy trong mắt mới có nguy cơ hả hj

Nguyen Ha
27-12-2013, 11:01

Như 2 anh đã chia sẻ cho bạn, trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV. Bạn yên tâm.

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 16:45
Bao giờ em mới đạt được trình như thớt nhỉ?
Bạn nói gì chả ai hiểu?

Nguyen Ha
27-12-2013, 17:04
Bao giờ em mới đạt được trình như thớt nhỉ?

Nguyenha@botay.com.vn