PDA

View Full Version : Oral sex với nhân viên massage!

Phongchonghiv292
30-10-2019, 21:36
E xin chào anh chị admin và các bạn. E mong được tư vấn với ạ.
Ngày 7/10 e có đi matxa. Trong lúc matxa e có oral sex (miệng- ÂĐ) và dùng tay kích thích ÂĐ của nhân viên. Sau đó khoảng 6 ngày e phát hiện mình bị lậu và đi chữa trị. Hiện tại em đang rất stress, đầu rất đau, không tập trung đc. E hỏi hành vi của e có nguy cơ bị H ko ạ ( nếu nhân viên matxa bị H ạ). Thời gian oral sex của e khoảng hơn 5p, e có bị sâu răng tới tận tủy, nhưng ko chảy máu nhiều năm rùi, miệng ko bị xây sát gì hết. E đã đọc nhiều bài nói nguy cơ thấp rùi nhưng e vẫn rất lo, mong các a chị tư vấn cho e với 😞!

Charles
30-10-2019, 22:14
Ngày 7/10 e có đi matxa. Trong lúc matxa e có oral sex (miệng- ÂĐ) và dùng tay kích thích ÂĐ của nhân viên. Sau đó khoảng 6 ngày e phát hiện mình bị lậu và đi chữa trị. Hiện tại em đang rất stress, đầu rất đau, không tập trung đc. E hỏi hành vi của e có nguy cơ bị H ko ạ ( nếu nhân viên matxa bị H ạ). Thời gian oral sex của e khoảng hơn 5p, e có bị sâu răng tới tận tủy, nhưng ko chảy máu nhiều năm rùi, miệng ko bị xây sát gì hết. E đã đọc nhiều bài nói nguy cơ thấp rùi nhưng e vẫn rất lo, mong các a chị tư vấn cho e với !

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, smg, viêm gan B...

Tuanmecsedec
30-10-2019, 22:15
Ngày 7/10 e có đi matxa. Trong lúc matxa e có oral sex (miệng- ÂĐ) và dùng tay kích thích ÂĐ của nhân viên. Sau đó khoảng 6 ngày e phát hiện mình bị lậu và đi chữa trị. Hiện tại em đang rất stress, đầu rất đau, không tập trung đc. E hỏi hành vi của e có nguy cơ bị H ko ạ ( nếu nhân viên matxa bị H ạ). Thời gian oral sex của e khoảng hơn 5p, e có bị sâu răng tới tận tủy, nhưng ko chảy máu nhiều năm rùi, miệng ko bị xây sát gì hết. E đã đọc nhiều bài nói nguy cơ thấp rùi nhưng e vẫn rất lo, mong các a chị tư vấn cho e với ������!

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

Phongchonghiv292
30-10-2019, 23:23
Dạ vâng! E cảm ơn hai a nhiều ạ!!!