PDA

View Full Version : Massage thái AD trườn trên lưng đầy mụn và sải

atuan1989
31-10-2019, 12:37
Chào mọi người,
Em xin trình bày nguy cơ của em là hôm qua em có đi mátxa không lành mạnh, matxa body thái, KTV nude 100% vấn đề là lưng em thì do đang nóng nổi đầy mụn + rôm sảy do em gãi (em không biếtlúc đó có rớm máu hay không) mà em KTV đó thì dùng cơ thể với AD chà chà khắp lưng em. Có BJ không BCS và em không làm gì thêm. Về đến nhà lúc tắm em mới hoảng hồn và quên là lưng mình đang bị vậy.
Cho em hỏi em có nguy cơ không, lỡ dịch AD của em KTV xâm nhậm vào mụn của em.
Em xin cám ơn.

Thanh Hiep
31-10-2019, 13:14
Chào mọi người,
Em xin trình bày nguy cơ của em là hôm qua em có đi mátxa không lành mạnh, matxa body thái, KTV nude 100% vấn đề là lưng em thì do đang nóng nổi đầy mụn + rôm sảy do em gãi (em không biếtlúc đó có rớm máu hay không) mà em KTV đó thì dùng cơ thể với AD chà chà khắp lưng em. Có BJ không BCS và em không làm gì thêm. Về đến nhà lúc tắm em mới hoảng hồn và quên là lưng mình đang bị vậy.
Em xin cám ơn.
Bạn không có nguy cơ hiv nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác

Tuanmecsedec
31-10-2019, 13:36
Chào mọi người,
Em xin cám ơn.

Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi,còn HIV thì không sao.

atuan1989
31-10-2019, 13:40
cám ơn mọi người.
chúc sức khỏe mọi người.