PDA

View Full Version : mọi ngươi ơi tư vấn giúp em với.quan hệ với gmd bị tuột bao

fanhivong
27-12-2013, 16:41
Em xin trình bày.cách đây 3tuần em có quan hệ với gmd .sau khi xuất tinh song em rút DV ra thì bị tuột sâu trong AD của GMD .cho em hỏi nguy cơ của em co không .gần 10 ngày nay em bị nổi nhiều mụn ở lưng la mụn bọc có mủ .hic.em lo quá.a chị tư vấn giúp em với.ngoài ra không có triệu chứng gi khác.

Tuanmecsedec
27-12-2013, 16:42
Em xin trình bày.cách đây 3tuần em có quan hệ với gmd .sau khi xuất tinh song em rút DV ra thì bị tuột sâu trong AD của GMD .cho em hỏi nguy cơ của em co không .gần 10 ngày nay em bị nổi nhiều mụn ở lưng la mụn bọc có mủ .hic.em lo quá.a chị tư vấn giúp em với.ngoài ra không có triệu chứng gi khác.

Nếu XONG TRẬN,khi bạn rút dương vật ra bị tuột lại bao sao su thì bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
27-12-2013, 16:44
Bạn tác chiến xong rút DV ra BCS ở lại là k có nguy cơ, chuyện mấy các mụn kia bạn nên đi khám Da Liễu

Nguyen Ha
27-12-2013, 16:45

Bạn xuất tinh xong rút dương vật ra mới bị tuột bao thì không có nguy cơ. Bạn bị nổi nhiều mụn có thể là do nóng trong người hoặc do stress.

fanhivong
27-12-2013, 17:09
Em cảm ơn anh chị.taị lúc đó em say nên cũng không kiểm tra lại nhưng em hỏi GMD thì trả lời là tinh trùng em còn ở trong bao cao su.mấy ngày nay em bi strees nặng quá thời tiết lạnh nữa không biết vì thế ma nổi mun hay sao nửa.hic.

Tuanmecsedec
27-12-2013, 17:11
Em cảm ơn anh chị.taị lúc đó em say nên cũng không kiểm tra lại nhưng em hỏi GMD thì trả lời là tinh trùng em còn ở trong bao cao su.mấy ngày nay em bi strees nặng quá thời tiết lạnh nữa không biết vì thế ma nổi mun hay sao nửa.hic.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

fanhivong
27-12-2013, 17:17
Em có thể yên tâm ma sống được chứ .hy vọng Là em không sao .em không cần đi xét ngiệm phải không anh.em cảm ơn.

Tuanmecsedec
27-12-2013, 17:18
Em có thể yên tâm ma sống được chứ .hy vọng Là em không sao .em không cần đi xét ngiệm phải không anh.em cảm ơn.

Mọi người đã tư vấn cho bạn rồi.

fanhivong
27-12-2013, 17:20
Dạ.em cảm ơn các anh chị trên diễn đàn.e thấy yên tâm nhiều rồi.

HIV/AIDS.
27-12-2013, 17:47
Trường hợp em không có nguy cơ với những ji em kể

HIV/AIDS..
27-12-2013, 18:19
Em chỉ cần nhờ GMD lấy dùm cái bao trong đó ra rồi bỏ vào thùng rác là xong. em rút dv ra mới tụt bao thì ko cần lo gì cả vì ko có nguy cơ hiv

fanhivong
30-12-2013, 16:49
Hic.em nhớ ra hôm đó sau khi rút DV ra em co sờ va thấy ướt ở thân DV .ko biết là dịch âm đạo hay chất nhờn của BCS nửa .huhu.tự nhiên e thấy lo quá anh chị ơi.một lần trót dại để phải khổ như thế này.em xin chừa .huhu

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 16:52
Hic.em nhớ ra hôm đó sau khi rút DV ra em co sờ va thấy ướt ở thân DV .ko biết là dịch âm đạo hay chất nhờn của BCS nửa .huhu.tự nhiên e thấy lo quá anh chị ơi.
Ủa? Bạn chơi GMD bạn k bắn đạn hả? đạn là tinh dịch của bạn đó, chính cái đó làm cho DV bạn ước. Trời ơi, có vậy mà cũng k biết là sao trời

fanhivong
30-12-2013, 16:59
Hic.e biết chứ nhưng nó ươt ở thân DV.llem có nên đi xét ngiệm ko a .e hối hận vô cùng.

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 17:01
Hic.e biết chứ nhưng nó ươt ở thân DV.llem có nên đi xét ngiệm ko a .e hối hận vô cùng.
Nói túm lại một cục nếu hoảng thì chờ đủ 6 tuần làm cái Anivte HIV xả stress đi

fanhivong
30-12-2013, 17:06
Dạ.e cảm ơn a.từ hôm đó tới giờ em strees nặng quá.hy vọng là không sao .nếu bình thường thì em không lo nhưng tự nhiên nổi mụn đỏ nhiều ở lưng.em mới thấy lo.binh thường cũng có nhưng ít lắm.

songchungvoi_HIV
30-12-2013, 17:16
Dạ.e cảm ơn a.từ hôm đó tới giờ em strees nặng quá.hy vọng là không sao .nếu bình thường thì em không lo nhưng tự nhiên nổi mụn đỏ nhiều ở lưng.em mới thấy lo.binh thường cũng có nhưng ít lắm.
nổi mụn đỏ nhiều ở lưng.em mới thấy lo.binh thường cũng có nhưng ít => nóng trong người uống trà Dr Thanh thanh lọc giải nhiệt không lo bị nóng