PDA

View Full Version : Em có bị lây nhiễm bệnh xã hội nào ko ạ ?

Leanh175
02-11-2019, 19:14
Anh tuấn ơi, cho e hỏi:
Em mới đi tẩm quất về, trong lúc tẩm quất cô gái đó có dùng tay sờ vào dương vật em khoảng 20s, nhưng tay của cô ấy có mồ hôi anh ạ, vì cô ấy bị ra mồ hôi tay.
Anh cho em hỏi, tay cô gái ấy có mồ hôi rồi lại sờ vào dương vật em thì em có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh nào ko a ?

Thanh Hiep
02-11-2019, 19:41
Anh tuấn ơi, cho e hỏi:
Em mới đi tẩm quất về, trong lúc tẩm quất cô gái đó có dùng tay sờ vào dương vật em khoảng 20s, nhưng tay của cô ấy có mồ hôi anh ạ, vì cô ấy bị ra mồ hôi tay.
Anh cho em hỏi, tay cô gái ấy có mồ hôi rồi lại sờ vào dương vật em thì em có nguy cơ bị lây nhiễm bệnh nào ko a ?

Không có nguy cơ gì bạn

Leanh175
02-11-2019, 19:47
Anh tuấn ơi, anh tư vấn giúp em với ạ. Em có bị lây bệnh nào ko ạ ?

Tuanmecsedec
02-11-2019, 20:30
Anh tuấn ơi, cho e hỏi:

Không có sao bạn.

Leanh175
02-11-2019, 21:15
Không có sao bạn.
Anh ơi, nhưng tay cô gái ấy có mồ hôi tay anh ạ. Cô ấy sờ vào dương vật em như vậy cũng ko sao cả đúng ko a ?

Leanh175
02-11-2019, 22:04
Không có sao bạn.
Anh ơi, em đang sợ bị lây bệnh qua mồ hôi tay của cô gái đó anh ạ. Vì mồ hôi tay của cô ấy tiếp xúc với Dương Vật e anh ạ

Tuanmecsedec
02-11-2019, 22:05
Anh ơi, em đang sợ bị lây bệnh qua mồ hôi tay của cô gái đó anh ạ. Vì mồ hôi tay của cô ấy tiếp xúc với Dương Vật e anh ạ

100% không có sao bạn.

Leanh175
02-11-2019, 22:43
100% không có sao bạn.
Anh ơi, Virus: HIV, viêm gan B, giang mai, sùi mào gà...và các virus gây bệnh khác có tồn tại ở trong mồ hôi ko anh ?

Tuanmecsedec
03-11-2019, 06:36
Anh ơi, Virus: HIV, viêm gan B, giang mai, sùi mào gà...và các virus gây bệnh khác có tồn tại ở trong mồ hôi ko anh ?

Không có bạn.

Leanh175
03-11-2019, 12:08
Không có bạn.
Mặc dù cô gái ấy bị ra mồ hôi tay và cô ấy sờ vào Dương Vật e khoảng 20 giây anh ạ, nhưng trường hợp của em thì kể cả cô ấy có sờ đến 20 phút thì cũng ko sao cả đúng ko a ?
Em hơi bị lo lắng quá. Vì em có đọc 1 bài viết trên mạng có nói trong mồ hôi có chứa Virus HIV, viêm gan B nhưng số lượng ít anh ạ

Tuanmecsedec
03-11-2019, 14:26
Mặc dù cô gái ấy bị ra mồ hôi tay và cô ấy sờ vào Dương Vật e khoảng 20 giây anh ạ, nhưng trường hợp của em thì kể cả cô ấy có sờ đến 20 phút thì cũng ko sao cả đúng ko a ?
Em hơi bị lo lắng quá. Vì em có đọc 1 bài viết trên mạng có nói trong mồ hôi có chứa Virus HIV, viêm gan B nhưng số lượng ít anh ạ

100% mồ hôi không có nguy cơ nha bạn.Tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé,bạn không được Spam bài hỏi vấn đề này nữa.

Charles
03-11-2019, 18:19
Anh tuấn ơi, cho e hỏi:

100% không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

Leanh175
04-11-2019, 09:09
100% mồ hôi không có nguy cơ nha bạn.Tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé,bạn không được Spam bài hỏi vấn đề này nữa.
Anh ơi, anh cho em hỏi thêm câu này với ạ:
Em thấy bệnh giang mai thường có biểu hiện ở tay, và mụn cóc cũng hay xuất hiện ở trên tay. Vậy khi đối tác kích dục cho mình bằng tay. Thì như vậy có gọi là nguy cơ ko ạ ?

Simon
04-11-2019, 12:43
Em thấy bệnh giang mai thường có biểu hiện ở tay, và mụn cóc cũng hay xuất hiện ở trên tay. Vậy khi đối tác kích dục cho mình bằng tay. Thì như vậy có gọi là nguy cơ ko ạ ?

Không có nguy cơ luôn bạn

Tuanmecsedec
04-11-2019, 13:28

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối là bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.