PDA

View Full Version : Xét nghiệm hiv combo ag/ab sau 32 ngày ở BV 115 và sau 50 ngày ở BV Nhiệt Đới TPHCM

Lâm Nguyễn
07-11-2019, 01:16
Cho em hỏi em xét nghiệm hiv combo sau 32 ngày ở BV 115 kết quả Ân Tính, và sau 50 ngày em xét nghiệm combo ở BV Nhiệt Đới TPHCM kết quả Âm tính vật có an toàn được bao nhiêu phần trăm rồi A/C. Em đi maxa tay em bị đức tay chảy máu nhưng còn dính da ,em có sờ vào âm đạo 10phut nhưng không ra dịch Âm đạo. Sau nguy cơ 4 ngày em bị sốt và đi khám bạch cầu tăng lên 19000 bị nhiễm trùng , nhưng không bít nhiễm trùng ở đâu và uống kháng sinh rồi hết sốt. Sau đó người em mỏi và đau lưng với hay sốt về chiều khoảng 1 tháng .

Charles
07-11-2019, 06:51
Cho em hỏi em xét nghiệm hiv combo sau 32 ngày ở BV 115 kết quả Ân Tính, và sau 50 ngày em xét nghiệm combo ở BV Nhiệt Đới TPHCM kết quả Âm tính vật có an toàn được bao nhiêu phần trăm rồi A/C. Em đi maxa tay em bị đức tay chảy máu nhưng còn dính da ,em có sờ vào âm đạo 10phut nhưng không ra dịch Âm đạo. Sau nguy cơ 4 ngày em bị sốt và đi khám bạch cầu tăng lên 19000 bị nhiễm trùng , nhưng không bít nhiễm trùng ở đâu và uống kháng sinh rồi hết sốt. Sau đó người em mỏi và đau lưng với hay sốt về chiều khoảng 1 tháng .

Bạn yên tâm với kết quả này, chốt sau nguy cơ 12 tuần kết quả sẽ không đổi.

Tuanmecsedec
07-11-2019, 07:01

Bạn hoàn toàn yên tâm những kết quả này.

Thanh Hiep
07-11-2019, 10:16

Bạn yên tâm không nhiễm rồi

Lâm Nguyễn
07-11-2019, 11:42
Bạn hoàn toàn yên tâm những kết quả này.

Dạ cho em hỏi sau 10 ngày em bị nhiễm trùng có phải là triệu chứng hog a

Lâm Nguyễn
07-11-2019, 11:46
Em sợ virut dính xung quanh âm đạo rồi dính vào vết thương em. Giờ em có cần xét nghiệm 9 tuần hog mấy A/C

Tuanmecsedec
07-11-2019, 13:24
Em sợ virut dính xung quanh âm đạo rồi dính vào vết thương em. Giờ em có cần xét nghiệm 9 tuần hog mấy A/C

Bạn yên tâm không bị rồi.

Lâm Nguyễn
07-11-2019, 15:32
Bạn yên tâm không bị rồi.

E xet nghiệm tuần 4(32 ngày) và tuần 7 (50 ngày) có lật kèo tuần 12 hog A .
E bị đức tay chốc da chảy máu sợ dính virur xung quanh âm đạo quá

Lâm Nguyễn
07-11-2019, 15:35
Bạn yên tâm với kết quả này, chốt sau nguy cơ 12 tuần kết quả sẽ không đổi.

Em sợ dịch âm đạo dính xung quanh âm đạo mà tay em bị đứt em sợ dính virut .

Charles
07-11-2019, 16:10
E xet nghiệm tuần 4(32 ngày) và tuần 7 (50 ngày) có lật kèo tuần 12 hog A .
E bị đức tay chốc da chảy máu sợ dính virur xung quanh âm đạo quá

Em sợ dịch âm đạo dính xung quanh âm đạo mà tay em bị đứt em sợ dính virut .

Như vậy không có nguy cơ đâu, bạn yên tâm với kết quả đó đi.

Lâm Nguyễn
16-11-2019, 18:38
Như vậy không có nguy cơ đâu, bạn yên tâm với kết quả đó đi.

Em mới xét nghiệm combo hiv bệnh viện Nhiệt Đới TPHCM âm tính sau 10 tuần nguy cơ.
Cho em hỏi kết quả trên an toàn chưa ạ

Trần Quang Vinh
16-11-2019, 18:53
Em mới xét nghiệm combo hiv bệnh viện Nhiệt Đới TPHCM âm tính sau 10 tuần nguy cơ.
Xét nghiệm combo ở tuần thứ 10 là an toàn rồi bạn

Tuanmecsedec
16-11-2019, 18:58

Yên tâm không nhiễm rồi bạn.

Lâm Nguyễn
18-11-2019, 12:50
Yên tâm không nhiễm rồi bạn.

A.Tuấn và mọi người, em vừa xét nghiệm hiv combo ở bệnh viện Nhiệt Đới âm tính sau nguy cơ 10 tuần , như vậy đã an toàn chưa ạ. Có cần xét nghiệm nữa hog ạ

Tuanmecsedec
18-11-2019, 13:22
A.Tuấn và mọi người, em vừa xét nghiệm hiv combo ở bệnh viện Nhiệt Đới âm tính sau nguy cơ 10 tuần , như vậy đã an toàn chưa ạ. Có cần xét nghiệm nữa hog ạ

Bạn không đọc câu tư vấn ở trên hay sao mà hỏi lại câu này bạn ?.

Lâm Nguyễn
18-11-2019, 13:29
Em sợ sinh kháng thể muộn không mấy Anh

Tuanmecsedec
18-11-2019, 13:38

Anh khẳng định lần nữa em không nhiễm rồi nhé.

Charles
18-11-2019, 14:02

Bạn không cần XN nữa.

Lâm Nguyễn
18-11-2019, 15:53
Anh khẳng định lần nữa em không nhiễm rồi nhé.

Dạ ,Em cảm ơn A

Trần Quang Vinh
18-11-2019, 16:33
Nhưng các admin và các bạn chia sẻ ở trên là trường hợp bạn đã an toàn . Nếu bạn vẫn chưa tin tưởng có thể xét nghiệm lại nhưng kết quả sẽ ko thay đổi ( nếu ko có thêm nguy cơ mới trong thời gian này ) với 1 kết quả âm tính với combo ag/ab ở tuần thứ 10 là an toàn rồi bạn

Lâm Nguyễn
18-11-2019, 16:36
Dạ,Em cảm ơn A

Lâm Nguyễn
18-11-2019, 17:46
Nhưng các admin và các bạn chia sẻ ở trên là trường hợp bạn đã an toàn . Nếu bạn vẫn chưa tin tưởng có thể xét nghiệm lại nhưng kết quả sẽ ko thay đổi ( nếu ko có thêm nguy cơ mới trong thời gian này ) với 1 kết quả âm tính với combo ag/ab ở tuần thứ 10 là an toàn rồi bạn
Không phải em không tin tưởng, do em lo A.
Em cảm ơn A

Trần Quang Vinh
18-11-2019, 20:25
Không phải em không tin tưởng, do em lo A.
Em cảm ơn A
Chào bạn cái chuyện lo lắng là tâm lí chung của tất cã câc bạn khi có Nguy cơ , nhưng các bạn cứ suy nghỉ chiều hướng xấu nhất vậy các bạn có biết chắc là cô gái đó có Hiv hay không , Các cô gái làm nghề mát xa hay gmd họ luôn biết cách để bảo vệ mình . Mình nói nghiêm túc trường hợp bạn xét nghiệm combo ở tuần thứ 10 là chính xác rồi bạn . Với lại trường hợp bạn ko thể lây nhiễm đâu

Lâm Nguyễn
26-11-2019, 14:48
Chào bạn cái chuyện lo lắng là tâm lí chung của tất cã câc bạn khi có Nguy cơ , nhưng các bạn cứ suy nghỉ chiều hướng xấu nhất vậy các bạn có biết chắc là cô gái đó có Hiv hay không , Các cô gái làm nghề mát xa hay gmd họ luôn biết cách để bảo vệ mình . Mình nói nghiêm túc trường hợp bạn xét nghiệm combo ở tuần thứ 10 là chính xác rồi bạn . Với lại trường hợp bạn ko thể lây nhiễm đâu
Hôm nay ngày 82 em xét nghiệm combo bệnh viện nhiệt đới âm tính chốt được cjưa A

Tuanmecsedec
26-11-2019, 14:55
Hôm nay ngày 82 em xét nghiệm combo bệnh viện nhiệt đới âm tính chốt được cjưa A

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối của chủ đề này là bạn đã an toàn.Nếu còn Spam bài thì chủ đề khóa lại.

Trần Quang Vinh
26-11-2019, 19:08
Nếu BQT và mọi người ở đây nói ko cần xét nghiệm nữa thì bạn có tin ko

Lâm Nguyễn
26-11-2019, 23:28
Nếu BQT và mọi người ở đây nói ko cần xét nghiệm nữa thì bạn có tin ko

Dạ,em sẽ chốt lun. Mak cho em hỏi em có cần xét nghiệm sau 06 tháng không ạ
Em cảm ơn A Tuấn và mấy Anh Chị rất nhiều trong thời gian qua.
A Tuấn cho em xin STK em ủng hộ diễn đàn 200 ngàn ạ.
Em rất cảm ơn mấy Anh Chị

Charles
26-11-2019, 23:40

* Bạn không cần xét nghiệm nữa.

* Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Lâm Nguyễn
26-11-2019, 23:56
* Bạn không cần xét nghiệm nữa.

* Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322
Dạ ngày mai em sẽ chuyển ạ

Trần Quang Vinh
27-11-2019, 08:31
Chốt phát cho yên tâm

Thanh Hiep
27-11-2019, 09:13
Chốt AN TOÀN rồi bạn.

Lâm Nguyễn
28-11-2019, 13:58
Em mới chuyển 200 ngàn cho A.Tuấn
Em chúc A.Tuấn và Ban QTV dồi dào sức khỏe a.
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
28-11-2019, 14:15
Em mới chuyển 200 ngàn cho A.Tuấn
Em chúc A.Tuấn và Ban QTV dồi dào sức khỏe a.
Em cảm ơn

Tuanmecsedec cảm ơn bạn và cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Lâm Nguyễn
06-12-2019, 23:07
Tuanmecsedec cảm ơn bạn và cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)
Dạ Anh cho em hỏi cơ địa đặc biệt là như thế nào Anh . Có khi nào em sau 6 tháng mới phát hiện ra hiv hog Anh .Trong thời guan 3 tháng em bị nhiễm trùng 3 tuần làm tăng bạch cầu và giảm hệ miễn dịch có làm chệm sinh kháng thể hog anh. Em lo quá giờ em định sinh baby mak hog bít có an toàn chưa ạ. Em làm phiền mấy Anh .

Tuanmecsedec
07-12-2019, 06:44
Dạ Anh cho em hỏi cơ địa đặc biệt là như thế nào Anh . Có khi nào em sau 6 tháng mới phát hiện ra hiv hog Anh .Trong thời guan 3 tháng em bị nhiễm trùng 3 tuần làm tăng bạch cầu và giảm hệ miễn dịch có làm chệm sinh kháng thể hog anh. Em lo quá giờ em định sinh baby mak hog bít có an toàn chưa ạ. Em làm phiền mấy Anh .

Chỉ cần sau 12 tuần là trắng đen rõ ràng rồi bạn.Nếu bạn không tin thì đi xét nghiệm tiếp,chủ đề này Tuanmecsedec khóa lại vì tư vấn rõ ràng hết rồi.