PDA

View Full Version : Anh/chị tư vấn giúp em với

Phongtran707
11-11-2019, 14:08
Em có 2 trường hợp.
1 cách đây khoảng 20 ngày em có đi công tác và thuê nhà nghỉ,em vừa lấy gối nằm xuống gường thì có cảm giác vật gì nhọn đâm vào gáy,sờ thì thấy cục nhỏ nhưng ko thấy máu,nhìn sung quanh gối và gường ko thấy vật gì.lúc đó em ko nghĩ gì về nhà mới nghĩ đến liệu kim tiêm có nằm ttong gối.
2 các đây 3 ngày em có đi masage nhân viên có dùng mồm và lươi kích dục cho em,thời gian ko quá 1phút và lại dùng tay kích dục sau đó lại lập lại bằng mồm và lưỡi.lặp đi lặp lại như thế khoảng 3 lần là em ra.
2 trường hợp chên em có nguy cơ hiv ko ạ và các bệnh xh khác nữa.tư vấn giúp em ạ

Charles
11-11-2019, 14:33
Em có 2 trường hợp.
1 cách đây khoảng 20 ngày em có đi công tác và thuê nhà nghỉ,em vừa lấy gối nằm xuống gường thì có cảm giác vật gì nhọn đâm vào gáy,sờ thì thấy cục nhỏ nhưng ko thấy máu,nhìn sung quanh gối và gường ko thấy vật gì.lúc đó em ko nghĩ gì về nhà mới nghĩ đến liệu kim tiêm có nằm ttong gối.
2 các đây 3 ngày em có đi masage nhân viên có dùng mồm và lươi kích dục cho em,thời gian ko quá 1phút và lại dùng tay kích dục sau đó lại lập lại bằng mồm và lưỡi.lặp đi lặp lại như thế khoảng 3 lần là em ra.
2 trường hợp chên em có nguy cơ hiv ko ạ và các bệnh xh khác nữa.tư vấn giúp em ạ

Cả 2 trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV. Nhưng hành vi dùng miệng kích dục có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, SMG, viêm gan B...

Phongtran707
11-11-2019, 14:42
Trường hợp 2 của em ý,kịch dục bằng mịng em ko nhớ chính sác là khoảng 1 phút hay là lâu hơn.lúc đó em say nên ko nhớ.nếu cô nv đó có hiv mà miệng cô đấy có vấn đề thì em có nguy cơ bị ko.

Charles
11-11-2019, 15:02
Trường hợp 2 của em ý,kịch dục bằng mịng em ko nhớ chính sác là khoảng 1 phút hay là lâu hơn.lúc đó em say nên ko nhớ.nếu cô nv đó có hiv mà miệng cô đấy có vấn đề thì em có nguy cơ bị ko.

Dùng miệng kích dục với HIV thì không sao.

Thanh Hiep
11-11-2019, 15:05
Em có 2 trường hợp.

Bạn không có nguy cơ hiv, nhưng qua hành vi massa os bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác

Phongtran707
11-11-2019, 15:10
Em cảm ơn các anh đã tư vấn... tâm trạng em vẫn lo quá.em đã lục tung diễn đàn các anh lên tìm hiểu và biết là ko có nghuy cơ nhưng vẩn trees lắm ạ

Charles
11-11-2019, 15:14
Em cảm ơn các anh đã tư vấn... tâm trạng em vẫn lo quá.em đã lục tung diễn đàn các anh lên tìm hiểu và biết là ko có nghuy cơ nhưng vẩn trees lắm ạ

Biết là mình không có nguy cơ mà vẫn lo lắng thì botay.com

Phongtran707
11-11-2019, 16:12
Chắc em phải chờ đến ngày đi sét nghiệm mới hết trees

Tuanmecsedec
11-11-2019, 20:42

Chắc em phải chờ đến ngày đi sét nghiệm mới hết trees

Bạn yên tâm đi.

Phongtran707
06-12-2019, 17:04
Em chào các anh chị chên diễn đàn. hôm nay tròn 28 ngày em có đi kiểm tra:HBsAg(Architect) kết quả 0.37 âm tính
ELISA TPPA định tính kết quả âm tính.
HIV Ag/Ab combo(Architect) kết quả âm tính.
với kết quả này và thời gian 28 ngày em đã yên tâm chưa ạ.có cần phải kiểm tra lại ko ạ.
xin tư vấn giúp em .em cảm ơn các anh chị chên diễn đàn.

Trần Quang Vinh
06-12-2019, 18:15
Em chào các anh chị chên diễn đàn. hôm nay tròn 28 ngày em có đi kiểm tra:HBsAg(Architect) kết quả 0.37 âm tính
với kết quả này và thời gian 28 ngày em đã yên tâm chưa ạ.có cần phải kiểm tra lại ko ạ.
ko có Nguy cơ lây Nhiễm Hiv , cần theo dõi các bệnh tình dục khác

Phongtran707
06-12-2019, 18:19
hiv thì em yên tâm rồi. còn viêm gan b và giang mai hai cái sét nghiệm ở trên kết quả âm tính đã đủ yên tâm chưa anh.có cần sét nghiệm lại ko

Phongtran707
06-12-2019, 18:22
HBsAg(Architect) kết quả 0.37 âm tính
kết quả 2 sét nghiệm này yên tâm không anh.em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
06-12-2019, 19:40

Bạn yên tâm không sao rồi.

Phongtran707
06-12-2019, 20:29
Anh tuấn ơi không sao đồng nghĩ lại không cần kiểm tra lại nữa phải không anh.
em phiền anh rồi,em cảm ơn anh

Nguyen Ha
06-12-2019, 21:12
Anh tuấn ơi không sao đồng nghĩ lại không cần kiểm tra lại nữa phải không anh.
em phiền anh rồi,em cảm ơn anh

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

Phongtran707
06-12-2019, 21:21
Cho em thêm là 28 ngày mà em không có hiện tượng sùi mào gà thì khoảng bao nhiêu % không bị anh.thanks anh

Nguyen Ha
06-12-2019, 21:48
Cho em thêm là 28 ngày mà em không có hiện tượng sùi mào gà thì khoảng bao nhiêu % không bị anh.thanks anh

Sùi mào gà phải theo dõi thêm. Sau 90 ngày không có biểu hiện mới yên tâm không bị.

Trần Quang Vinh
06-12-2019, 21:55
Khi nhiễm HPV chỉ sau 2 tuần đến 2 tháng là lòi U Nhú
Xem chủ đề này:
Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Cách tự phát hiện HPV ở nam giới hiệu quả (http://diendanhiv.vn/threads/12962-Cach-tu-phat-hien-HPV-o-nam-gioi-hieu-qua)

Tuanmecsedec
07-12-2019, 06:42

Biểu hiện sùi mào gà từ 10>90 ngày,bạn sau 28 ngày chưa có biểu hiện thì khả năng không bị là rất cao.