PDA

View Full Version : Xin tư vấn về vấn đề Os mà bị đau

Lanhmanh11
13-11-2019, 15:43
Em xin chào cả nhà! trường hợp của em là cách đây 6 tháng hơn em có đi matxa! Nữ nhân viên có Os hun và mút tinh hoàn của em nhưng em bị cảm giác đau do lông ở chỗ tinh hoàn có đứt ra do vùng đó nhạy cảm! Em không biết nếu miệnh nữ nhân viên bị chảy máu virus có vô được vùng tổn thương đó không ah! Do bị đau cũng gần 1 ngày ah
Em cảm ơn mọi người ah!

Lanhmanh11
13-11-2019, 15:44
Em nói thêm luôn là tại ở chỗ tinh hoàn em thấy có nhiều mạch máu lắm ah!

Charles
13-11-2019, 15:47
Em xin chào cả nhà! trường hợp của em là cách đây 6 tháng hơn em có đi matxa! Nữ nhân viên có Os hun và mút tinh hoàn của em nhưng em bị cảm giác đau do lông ở chỗ tinh hoàn có đứt ra do vùng đó nhạy cảm! Em không biết nếu miệnh nữ nhân viên bị chảy máu virus có vô được vùng tổn thương đó không ah! Do bị đau cũng gần 1 ngày ah
Em cảm ơn mọi người ah!

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
13-11-2019, 15:52
Em cảm ơn mọi người ah!

Không có sao bạn.

Lanhmanh11
14-11-2019, 10:47
Dạ! Em cảm ơn anh tuanmec và anh charles nhiều lắm ah! Chúc hai anh một ngày làm việc thuận lợi ah