PDA

View Full Version : QH vs gá md có bao

sg112
17-11-2019, 07:03
Mong anh chị diễn đàn tư vấn giùm em vs ạ . tối hôm qua do lúc. say sỉn lên đã qun hệ td vs gái md mà 2 lần em đều đeo bao cao su . lúc đó do em ko yên tâm lên em vào tole kiểm tra và cho zô vòi nước . nhưng lo thấY bcs bị gì nhưng . lúc tháo bao ra dương vật em . có rất nhiều chất nhờn bên trog em no sợ dịch âm đạo cô gái ấy chàn zô . mong anh chị bqt tư vấn em có cần uống thuốc không em hoang mang quá

Tuanmecsedec
17-11-2019, 07:04
Mong anh chị diễn đàn tư vấn giùm em vs ạ . tối hôm qua do lúc. say sỉn lên đã qun hệ td vs gái md mà 2 lần em đều đeo bao cao su . lúc đó do em ko yên tâm lên em vào tole kiểm tra và cho zô vòi nước . nhưng lo thấY bcs bị gì nhưng . lúc tháo bao ra dương vật em . có rất nhiều chất nhờn bên trog em no sợ dịch âm đạo cô gái ấy chàn zô . mong anh chị bqt tư vấn em có cần uống thuốc không em hoang mang quá

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

sg112
17-11-2019, 07:08
dạ cám ơn anh tuấn đã tư vấn mà . lúc em qh xong rút bao ra trong dương vật em cứ có nhiều chất nhờn em no lăng trog khi qh dịch âm đạo người đó đi vào dương vật em ạ

Tuanmecsedec
17-11-2019, 07:11
dạ cám ơn anh tuấn đã tư vấn mà . lúc em qh xong rút bao ra trong dương vật em cứ có nhiều chất nhờn em no lăng trog khi qh dịch âm đạo người đó đi vào dương vật em ạ

Chất nhờn là của bạn,làm gì mà dịch âm đạo vào được.

sg112
17-11-2019, 07:14
dạ hiz mà dương vật em lúc rút bao ra nó nhờn ướt . huhu em ko biết do gì mà ướt vậy anh ạ

Charles
17-11-2019, 07:19

dạ hiz mà dương vật em lúc rút bao ra nó nhờn ướt . huhu em ko biết do gì mà ướt vậy anh ạ

BCS không bị gì thì bạn yên tâm không có nguy cơ, chất nhờn bên trong đó một phần có sẵn trong BCS, phần là của bạn nên không có gì phải lo lắng nhé.

Tuanmecsedec
17-11-2019, 07:20

Thường trong abo cao su khi sản xuất có dịch nhờn bôi trơn sẵn trong đó bạn.

Trần Quang Vinh
17-11-2019, 14:19
Rút bao ra mà vẫn bị ướt thì đó là tinh dịch cuat bạn chứ của ai