PDA

View Full Version : Quan hệ GMD có bcs xin được tư vấn

kanturu
21-11-2019, 22:20
Thưa anh Tuấn và anh chị tư vấn, em muốn xin được tư vấn. Cách đay 3 hôm em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su. Khi quan hệ xong rút ra thì bao ko thủng ko rách. Em có đổ nước vào bao kiểm tra thì nhìn bằng mắt thường thấy bao còn nguyên. Em chỉ lo lắng là do BCS em mua ở tiệm thuốc tây tư nhân 3 cái 50k hiệu Durex màu đỏ. Em chỉ lo sợ mua phải BCS giả. Em ko bít có cách nào phân biệt bao thật hay giả ạ. Xin bác sĩ hướng dẫn cách phân biệt với ạ. Hai là cho em hỏi với nguy cơ này em có bị dính bệnh gì không ạ? Em xin cảm ơn

Simon
22-11-2019, 05:06
Miễn không tuột không rách thì không sao, bao cao su giả thông thường dễ bị rách hơn thôi. Miễn không rách thì vẫn an toàn..

Tuanmecsedec
22-11-2019, 07:11
Thưa anh Tuấn và anh chị tư vấn, em muốn xin được tư vấn. Cách đay 3 hôm em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su. Khi quan hệ xong rút ra thì bao ko thủng ko rách. Em có đổ nước vào bao kiểm tra thì nhìn bằng mắt thường thấy bao còn nguyên. Em chỉ lo lắng là do BCS em mua ở tiệm thuốc tây tư nhân 3 cái 50k hiệu Durex màu đỏ. Em chỉ lo sợ mua phải BCS giả. Em ko bít có cách nào phân biệt bao thật hay giả ạ. Xin bác sĩ hướng dẫn cách phân biệt với ạ. Hai là cho em hỏi với nguy cơ này em có bị dính bệnh gì không ạ? Em xin cảm ơn

Miễn sao bao cao su không bị rách hay tuột là tình dục an toàn bạn.

Trần Quang Vinh
22-11-2019, 07:48
Thưa anh Tuấn và anh chị tư vấn, em muốn xin được tư vấn. Cách đay 3 hôm em có quan hệ với GMD có dùng bao cao su. Khi quan hệ xong rút ra thì bao ko thủng ko rách. Em có đổ nước vào bao kiểm tra thì nhìn bằng mắt thường thấy bao còn nguyên. Em chỉ lo lắng là do BCS em mua ở tiệm thuốc tây tư nhân 3 cái 50k hiệu Durex màu đỏ. Em chỉ lo sợ mua phải BCS giả. Em ko bít có cách nào phân biệt bao thật hay giả ạ. Xin bác sĩ hướng dẫn cách phân biệt với ạ. Hai là cho em hỏi với nguy cơ này em có bị dính bệnh gì không ạ? Em xin cảm ơn bcs giả hay thiệt ko quan trọng , chỉ quan trọng khi quan hệ có dùng bsc ko rách ko tuột là an toàn