PDA

View Full Version : QH với GMD có dùng bao nhưng lo sợ, mong ac giúp đỡ

thoigianvogia
22-11-2019, 01:35
Chào anh chị diễn đàn,

Mới đây, không kiềm chế nên em có qh với gmd. Em khá lo so nên mong anh chị tư vấn giúp trường hợp bcs ở quán massage có tỉ lệ an toàn cao không, dương vật bị xìu nhưng vẫn qh, dịch ađ dính nhiều vào gốc dv, phòng ốc sơ sài nên em vệ sinh sơ sài cho đến lúc về.

Mong anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ bệnh tật không. Cảm ơn anh chị nhiều.

Simon
22-11-2019, 05:02
Miễn trong lúc quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su không tuột không rách thì không sao hết bạn

thoigianvogia
22-11-2019, 05:33
Cảm ơn anh đã tư vấn giúp em.

Anh tư vấn giúp em chỗ dịch AD dính nhiều vào gốc DV, vào quần và da có làm sao không, vì em lo có vết xước da mà không để ý. Em thấy bcs vẫn bình thường khi lấy ra, không tuột, không cảm giác rách, nhưng trường hợp bao rách thì em vẫn lo, có phải bao rách sẽ toạc lớn không. Trường hợp thủng lỗ liệu có nguy cơ không... Cảm ơn anh.

Tuanmecsedec
22-11-2019, 07:12
Chào anh chị diễn đàn,

Mới đây, không kiềm chế nên em có qh với gmd. Em khá lo so nên mong anh chị tư vấn giúp trường hợp bcs ở quán massage có tỉ lệ an toàn cao không, dương vật bị xìu nhưng vẫn qh, dịch ađ dính nhiều vào gốc dv, phòng ốc sơ sài nên em vệ sinh sơ sài cho đến lúc về.

Mong anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ bệnh tật không. Cảm ơn anh chị nhiều.

Cảm ơn anh đã tư vấn giúp em.

Anh tư vấn giúp em chỗ dịch AD dính nhiều vào gốc DV, vào quần và da có làm sao không, vì em lo có vết xước da mà không để ý. Em thấy bcs vẫn bình thường khi lấy ra, không tuột, không cảm giác rách, nhưng trường hợp bao rách thì em vẫn lo, có phải bao rách sẽ toạc lớn không. Trường hợp thủng lỗ liệu có nguy cơ không... Cảm ơn anh.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Trần Quang Vinh
22-11-2019, 07:47
Chào anh chị diễn đàn,

Mong anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ bệnh tật không. Cảm ơn anh chị nhiều. Bcs của ai ko quan trọng , chỉ cần quan hệ có dùng bcs ko rách ko tuột là an toàn

thoigianvogia
22-11-2019, 12:48
Cảm ơn các anh nhiều!!