PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su

binh2213
22-11-2019, 12:41
Chào mọi người,
Cho em hỏi, em có quen 1 bạn nữ cùng trường Đại học năm nhất, sau đó em với bạn đó có quan hệ miệng với nhau. Hành vi của e là quan hệ miệng cho nhau nhưng lúc đó e có bị nhiệt miệng, nên không biết dịch tiết âm đạo có lây hiv qua miệng không? Đồng thời em có quan hệ dùng bao cao su được khoảng 15p thì e lột bao và đưa vào nhấp được 2 cái thì e rút ra sau đó e nằm nghỉ. Vậy cho e hỏi thời gian tiếp xúc như vậy có lây k ạ? Em có hỏi bạn ý, bạn ý nói là lần đầu.

Em cảm ơn

Tuanmecsedec
22-11-2019, 14:07
Chào mọi người,
Cho em hỏi, em có quen 1 bạn nữ cùng trường Đại học năm nhất, sau đó em với bạn đó có quan hệ miệng với nhau. Hành vi của e là quan hệ miệng cho nhau nhưng lúc đó e có bị nhiệt miệng, nên không biết dịch tiết âm đạo có lây hiv qua miệng không? Đồng thời em có quan hệ dùng bao cao su được khoảng 15p thì e lột bao và đưa vào nhấp được 2 cái thì e rút ra sau đó e nằm nghỉ. Vậy cho e hỏi thời gian tiếp xúc như vậy có lây k ạ? Em có hỏi bạn ý, bạn ý nói là lần đầu.

Em cảm ơn

Quan hệ bằng miệng chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi,còn HIV thì không sao.

binh2213
22-11-2019, 14:30
A ơi, còn cái lúc mà e tháo bao và nhấp thêm 2 cái á, có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
22-11-2019, 14:47

Chỉ nhấp 2 cái không sao bạn.

Simon
22-11-2019, 19:09

Thời gian ngắn như vậy thì không sao đâu bạn

Thanh Hiep
22-11-2019, 22:30

Không sao bạn

Charles
24-11-2019, 07:12
Chào mọi người,

Em cảm ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

binh2213
02-10-2020, 14:16
Bạn yên tâm không có nguy cơ HIV trong trường hợp này.

A ơi, nếu bạn đó có H cũng không sao luôn ạ? E mới biết bạn đó là gmd và cũng đang có H ạ

Tuanmecsedec
02-10-2020, 14:20
A ơi, nếu bạn đó có H cũng không sao luôn ạ? E mới biết bạn đó là gmd và cũng đang có H ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.