PDA

View Full Version : Giúp em với ạ

Damempro
23-11-2019, 16:01
Hôm qua em có đi massa thì em kia có dùng khăn tắm lau người em với mặt em (trước đó khăn đó đã xài e vào thì khoảng 5p ) thì trường hợp này có gọi là. Nguy cơ ko mấy a tư vấn giúp em

Tuanmecsedec
23-11-2019, 16:16
Hôm qua em có đi massa thì em kia có dùng khăn tắm lau người em với mặt em (trước đó khăn đó đã xài e vào thì khoảng 5p ) thì trường hợp này có gọi là. Nguy cơ ko mấy a tư vấn giúp em

100% không có nguy cơ kiểu vậy bạn.

Damempro
23-11-2019, 16:55
Trước đó khăn có dính máu H thì sau 5 phút lau mặt dỡ dính vào mắt thì sao anh tại em đi massa kích dục nên lo anh ạ

Simon
23-11-2019, 17:05
Trước đó khăn có dính máu H thì sau 5 phút lau mặt dỡ dính vào mắt thì sao anh tại em đi massa kích dục nên lo anh ạ

Sau 5 phút vi rút bị bất hoạt thì không lây được bạn. Với lại lúc lau mặt thì bạn phải nhắm mắt lại mới lau được chứ, cho dù khăn có dính máu mà mắt bạn mở trừng trừng để khăn cọ xát vào thì cũng không có nguy cơ kiểu như vậy đâu bạn

Trần Quang Vinh
23-11-2019, 19:07

Khi virut hiv ko lây qua các vật trung gian . Như khăn tắm , dùng chung chén , dĩa

Charles
24-11-2019, 07:19

100% không có nguy cơ bạn.