PDA

View Full Version : kích dục bằng tay bị trày dương vật và chảy máua

noisototcung
28-11-2019, 16:43
Chào mọi người cách đây khoảng 2 tuần em có đi massage và gmd có kích dục bằng tay cho em ạ nhưng do làm hơi mạnh tay quá nên đầu dương vật của em bị trày da và chảy máu ạ, em xin hỏi vậy là em có nguy cơ không ạ, chỉ kích dục bằng tay không kích dục bằng miệng và quan hệ ạ, em cũng không kích dục âm đạo của gmd ạ

Tuanmecsedec
28-11-2019, 19:06
Chào mọi người cách đây khoảng 2 tuần em có đi massage và gmd có kích dục bằng tay cho em ạ nhưng do làm hơi mạnh tay quá nên đầu dương vật của em bị trày da và chảy máu ạ, em xin hỏi vậy là em có nguy cơ không ạ, chỉ kích dục bằng tay không kích dục bằng miệng và quan hệ ạ, em cũng không kích dục âm đạo của gmd ạ

Không có sao bạn.

Simon
29-11-2019, 00:38

100% không sao hết bạn

Trần Quang Vinh
29-11-2019, 12:27
Chào mọi người cách đây khoảng 2 tuần em có đi massage và gmd có kích dục bằng tay cho em ạ nhưng do làm hơi mạnh tay quá nên đầu dương vật của em bị trày da và chảy máu ạ, em xin hỏi vậy là em có nguy cơ không ạ, chỉ kích dục bằng tay không kích dục bằng miệng và quan hệ ạ, em cũng không kích dục âm đạo của gmd ạ Kích dục bằng tay là an toàn bạn nhé

noisototcung
09-12-2019, 13:26
Kích dục bằng tay là an toàn bạn nhé
Kể cả khi bị chảy máu hả mấy anh chị

Thanh Hiep
09-12-2019, 13:37
kích dục bằng tay thì dù dương vật bạn chảy máu cũng không sao

Trần Quang Vinh
09-12-2019, 17:17
Kích dục bằng tay là an toàn

Tuanmecsedec
09-12-2019, 19:12

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa không có nguy cơ.

noisototcung
20-12-2019, 00:35
tại e thấy đầu dương vật chảy máu cũng hơi nhiều, lỡ như trường hợp gmd đó bàn tay có bị vết thương hở nào cũng hk sao hả mấy anh chị

Tuanmecsedec
20-12-2019, 06:39
tại e thấy đầu dương vật chảy máu cũng hơi nhiều, lỡ như trường hợp gmd đó bàn tay có bị vết thương hở nào cũng hk sao hả mấy anh chị

Chuyện LỠ của bạn không bao giờ có,vì khi tay có vết thương đang chảy máu thì rất đau rát,không ai dùng tay đó làm cho bạn.Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi,nếu không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Trần Quang Vinh
20-12-2019, 21:16
Yên tâm những gì đã được tư vấn