PDA

View Full Version : Anh chị em cho em xin í kiến với ạ

Vuongquocanh90
30-11-2019, 11:31
Trong lần sinh nhật của em mới đây e có sử dụng ma tuý ke vs kẹo trong lúc phê ko biết là tỉnh hay thật mà e nhớ có bạn nữ qh với e
e có đi hỏi lại mọi người thì mọi người đều bảo là không có
sáng hsau về e thấy dương vật mình đau đau 3 ngày nay thấy đau đau hạch 2 bên bện mỗi khi di chuyển thấy vướng vướng đau đau 3 ngày nay e rất mệt mỏi chán ăn bụng nó cứ râm râm bồn chồn
ace cho e hỏi đó có phải triệu chứng của bxh gì ko ạ
em cảm ơn anh chị rất nhiều ! Cảm ơn

Nguyen Ha
30-11-2019, 11:50
Trong lần sinh nhật của em mới đây e có sử dụng ma tuý ke vs kẹo trong lúc phê ko biết là tỉnh hay thật mà e nhớ có bạn nữ qh với e
sáng hsau về e thấy dương vật mình đau đau 3 ngày nay thấy đau đau hạch 2 bên bện mỗi khi di chuyển thấy vướng vướng đau đau 3 ngày nay e rất mệt mỏi chán ăn bụng nó cứ râm râm bồn chồn

Về hành vi nguy cơ có xảy ra hay không bạn là người trong cuộc bạn không biết thì không thể tư vấn có nguy cơ hay không. Còn về triệu chứng bạn bạn miêu tả không nói lên điều gì.

Vuongquocanh90
30-11-2019, 12:21
E cảm ơn a nhé
nói các a c đừng cười e chỉ nhớ ko biết thật hay ảo chỉ nhớ có người hỏi lông chim a đâu e bảo là cắt hết r còn đâu còn e ko nhớ gì hết e thấy triệu chứng nv nên sợ

Nguyen Ha
30-11-2019, 12:54
E cảm ơn a nhé
nói các a c đừng cười e chỉ nhớ ko biết thật hay ảo chỉ nhớ có người hỏi lông chim a đâu e bảo là cắt hết r còn đâu còn e ko nhớ gì hết e thấy triệu chứng nv nên sợ

Sử dụng ma túy ke kẹo thì còn mệt, còn chán ăn, bụng còn râm râm bồn chồn nhiều.

Tuanmecsedec
30-11-2019, 13:51

E cảm ơn a nhé

Vấn đề của bạn không nhỡ rõ thì làm sao tư vấn,các chủ đề hỏi mà không rõ ràng thì ban quản trị sẽ không tư vấn và khóa lại.