PDA

View Full Version : OS khi người cho đang ngậm tinh trùng của người khác

deny9009
05-12-2019, 19:59
Em chào anh Tuấn,

Vừa rồi em có cho 1 bạn khác OS cùng với 1 người khác. Lúc đó bạn đó OS cho bạn kia xong thì bạn đó trong miệng có tinh dịch của bạn đó thì quay qua OS cho em.
Lúc OS cho em thì em có cảm giác răng bạn đó cấn vào dương vật của em, em có thấy một chỗ đỏ nhưng dùng nước muối thì không thấy rát.
Anh cho em hỏi, khi bạn đó OS cho em mà trong miệng lại có tinh trùng của người khác với vết đỏ trên dương vật của em, em có nên uống PEP không ạ?

Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
05-12-2019, 20:55
Em chào anh Tuấn,

Vừa rồi em có cho 1 bạn khác OS cùng với 1 người khác. Lúc đó bạn đó OS cho bạn kia xong thì bạn đó trong miệng có tinh dịch của bạn đó thì quay qua OS cho em.
Lúc OS cho em thì em có cảm giác răng bạn đó cấn vào dương vật của em, em có thấy một chỗ đỏ nhưng dùng nước muối thì không thấy rát.
Anh cho em hỏi, khi bạn đó OS cho em mà trong miệng lại có tinh trùng của người khác với vết đỏ trên dương vật của em, em có nên uống PEP không ạ?

Em cảm ơn anh

Vần đề này bạn đã được tư vấn rồi,nếu biết sợ thì không ai tái phạm như bạn,còn việc có dùng Pep hay không thì bạn đọc lại chủ đề trước đây đã được tư vấn.

Chủ đề: Hành vi nhận OS và HJ (https://diendanhiv.vn/threads/68848-Hanh-vi-nhan-OS-va-HJ)

deny9009
05-12-2019, 21:01
Dạ em xin lỗi anh :(

Nhưng nãy bất ngờ quá nên em không trở tay kịp, mà anh cho em hỏi lần này là trong miệng bạn đó có tinh trùng rồi OS cho mình thì sao ạ :(

deny9009
05-12-2019, 21:21
Anh giúp em lần này nha, em sợ lắm rồi :(

Tuanmecsedec
05-12-2019, 21:25
Dạ em xin lỗi anh :(

Nhưng nãy bất ngờ quá nên em không trở tay kịp, mà anh cho em hỏi lần này là trong miệng bạn đó có tinh trùng rồi OS cho mình thì sao ạ :(

Với HIV không có nguy cơ nhé.

Trần Quang Vinh
06-12-2019, 13:52
Anh giúp em lần này nha, em sợ lắm rồi :(
Không Có Nguy Cơ bạn nhé ! Tinh trùng khi ngậm trong miệng đã ngủn rồi bạn

deny9009
06-12-2019, 17:28
Em cảm ơn anh Tuấn,

Vậy là khi bạn đó vừa ngậm tinh trùng thì nếu coa H đã bị bất hoạt liền luôn hả anh. Em sợ có trầy xước dv mà liti mình không rõ rồi chạm phải tinh trùng đó vì

Trần Quang Vinh
06-12-2019, 18:14
Em cảm ơn anh Tuấn,

Vậy là khi bạn đó vừa ngậm tinh trùng thì nếu coa H đã bị bất hoạt liền luôn hả anh. Em sợ có trầy xước dv mà liti mình không rõ rồi chạm phải tinh trùng đó vì
ko có nguy cơ