PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD, tay bị đứt

Tsl
10-12-2019, 06:43
Kính gửi các anh chị
Tối chủ nhật em có quan hệ với GMD sau khi uống say, có dùng bcs. Em xin hỏi 1 số câu vì em lo lắng quá ạ
1. Em sử dụng bcs của gmd, khi xong em có để ý vẫn trùm đầu DV, em tháo ra nhưng ko kiểm tra, không tắm rửa và ngủ luôn. Sau đó vài tiếng em về vợ bắt quan hệ nên cứ thế quan hệ luôn. Xin hỏi như vậy có nguy cơ j cho vợ em ko ạ
2. Tay em bị 1 vết cứa bằng dao và 1 vết xé xước măng rô cả 2 đều sâu và chảy máu nhiều cách đó khoảng 12 tiếng. Em có cho tay kích thích AD và dính nhiều dịch. Xin hỏi có sao ko ạ
3. Thời gian vẫn còn, hy vọng các anh giúp em sớm huhu

Tuanmecsedec
10-12-2019, 07:01
Kính gửi các anh chị
Tối chủ nhật em có quan hệ với GMD sau khi uống say, có dùng bcs. Em xin hỏi 1 số câu vì em lo lắng quá ạ
1. Em sử dụng bcs của gmd, khi xong em có để ý vẫn trùm đầu DV, em tháo ra nhưng ko kiểm tra, không tắm rửa và ngủ luôn. Sau đó vài tiếng em về vợ bắt quan hệ nên cứ thế quan hệ luôn. Xin hỏi như vậy có nguy cơ j cho vợ em ko ạ
2. Tay em bị 1 vết cứa bằng dao và 1 vết xé xước măng rô cả 2 đều sâu và chảy máu nhiều cách đó khoảng 12 tiếng. Em có cho tay kích thích AD và dính nhiều dịch. Xin hỏi có sao ko ạ

Bạn yên tâm những gì bạn lo lắng không có nguy cơ.

Tsl
10-12-2019, 07:27
Cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ.
Trường hợp em ko rửa gì sau khi quan hệ với GMD rồi quan hej với vợ em luôn nên em sợ dịch của GMD vẫn dính trên gốc DV hoặc ở trên thân vì bcs của gái chỉ ôm dc 1/2 thân dv thôi ạ. Như vậy vợ em ko có nguy cơ gì hả anh?

Tuanmecsedec
10-12-2019, 07:51
Cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ.
Trường hợp em ko rửa gì sau khi quan hệ với GMD rồi quan hej với vợ em luôn nên em sợ dịch của GMD vẫn dính trên gốc DV hoặc ở trên thân vì bcs của gái chỉ ôm dc 1/2 thân dv thôi ạ. Như vậy vợ em ko có nguy cơ gì hả anh?

Bạn yên tâm,vợ bạn cũng không sao luôn.

Thanh Hiep
10-12-2019, 08:22
Kính gửi các anh chị
Những gì bạn kể không có nguy cơ

Tsl
10-12-2019, 08:41
Cảm ơn các anh nhiều. Thật sự em rất lo lắng về hành vi của mình. Từ hôm đó đến giờ không dám ngủ chỉ nghĩ ví dụ bcs bị rách mình có phát hiện ra không? Tay nếu còn chảy máu thì có sao không? Nhìn vợ con mà chỉ muốn đi chết cho đỡ xấu hổ thôi ạ.

Tsl
10-12-2019, 09:25
Bạn yên tâm,vợ bạn cũng không sao luôn.
Cảm ơn anh. Thật sự em cũng lo lắm vì say và mệt nên ko để ý. Tuy nhiên nếu BCS mà có vấn đề thì chắc mình nhận ra ngay chứ đúng không anh Tuấn.
Vấn đề về xước măng rô hay vết đứt em cũng đã tìm hiểu trên diễn đàn nhiều rồi nhưng vẫn lo lắng là khi đưa vào AD GMD vết đứt bị hở miệng lại ạ. Thật sự em cũng là người bị ám ảnh với H nên vẫn lo lắm ạ, chỉ định đi mua thuốc uống thôi ạ

Nguyen Ha
10-12-2019, 09:50
Cảm ơn anh. Thật sự em cũng lo lắm vì say và mệt nên ko để ý. Tuy nhiên nếu BCS mà có vấn đề thì chắc mình nhận ra ngay chứ đúng không anh Tuấn.
Vấn đề về xước măng rô hay vết đứt em cũng đã tìm hiểu trên diễn đàn nhiều rồi nhưng vẫn lo lắng là khi đưa vào AD GMD vết đứt bị hở miệng lại ạ. Thật sự em cũng là người bị ám ảnh với H nên vẫn lo lắm ạ, chỉ định đi mua thuốc uống thôi ạ

Bạn yên tâm không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Tsl
10-12-2019, 10:50
Bạn yên tâm không cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Dạ cảm ơn chị, hồi nãy em thử bóp vết đứt tay vẫn chảy máu ( bóp mạnh), em cũng không rõ là khi đưa vào AĐ GMD có bị chảy ko nữa huhu. Ngoài đưa vào AD thì cũng dùng chính tay đó tháo BCS luôn nữa ạ.

Thanh Hiep
10-12-2019, 10:52
Dạ cảm ơn chị, hồi nãy em thử bóp vết đứt tay vẫn chảy máu ( bóp mạnh), em cũng không rõ là khi đưa vào AĐ GMD có bị chảy ko nữa huhu. Ngoài đưa vào AD thì cũng dùng chính tay đó tháo BCS luôn nữa ạ.
Bạn yên tâm đi

Tsl
10-12-2019, 11:03
Vâng, được các anh chị tư vấn cũng thấy an tâm nhưng vẫn nghĩ linh tinh và đặt ra nhiều tình huống, giả thiết do mình say không nhớ rõ thì sao, huhu

Nguyen Ha
10-12-2019, 12:06
Vâng, được các anh chị tư vấn cũng thấy an tâm nhưng vẫn nghĩ linh tinh và đặt ra nhiều tình huống, giả thiết do mình say không nhớ rõ thì sao, huhu

Các bạn muốn tư vấn chính xác thì phải đưa ra tình huống chính xác và cụ thể chứ không tư vấn theo kiểu giả thiết.

Trần Quang Vinh
10-12-2019, 12:20
Không có chuyện giả thiết bạn . Vì tư vấn phải dựa vài nguy cơ thực sự và đã xảy ra
P/s những gì bạn kể không có khả năng lây nhiễm

Tsl
10-12-2019, 12:20
Các bạn muốn tư vấn chính xác thì phải đưa ra tình huống chính xác và cụ thể chứ không tư vấn theo kiểu giả thiết.
Vâng. Em hiểu ạ. Đấy là em nghĩ thế, còn thực tế thì có sử dụng bao cs và vết đứt đã được 12h như em nói ở trên ạ.

Trần Quang Vinh
10-12-2019, 12:24
Vâng. Em hiểu ạ. Đấy là em nghĩ thế, còn thực tế thì có sử dụng bao cs và vết đứt đã được 12h như em nói ở trên ạ.
Vết đứt sau 12h thì niêm mạc đã đóng kín vết thương ko cho các Virut xâm nhập vào cơ thể , vì vậy trường hợp này ko có nguy cơ

Tsl
10-12-2019, 12:58
Vết đứt sau 12h thì niêm mạc đã đóng kín vết thương ko cho các Virut xâm nhập vào cơ thể , vì vậy trường hợp này ko có nguy cơ

Kể cả trong trường hợp bị va chạm mạnh nên rỉ chút máu cũng ko sao hả anh?

Trần Quang Vinh
10-12-2019, 13:07
Kể cả trong trường hợp bị va chạm mạnh nên rỉ chút máu cũng ko sao hả anh?
Để lây nhiễm vết thương phải đủ sâu , rộng và máu chảy te tua mới có cửa ngỏ chi hiv xâm nhập bạn nhé

Tsl
10-12-2019, 13:23
Để lây nhiễm vết thương phải đủ sâu , rộng và máu chảy te tua mới có cửa ngỏ chi hiv xâm nhập bạn nhé

Tại vì em sợ nên cứ thấy máu chảy là nghĩ có nguy cơ cao rồi ạ. Anh có thể ví dụ vết thương cỡ như nào không ạ. Ngoài ra trường hợp bị bôi dịch âm đạo lên DV hoặc lỗ sáo em cũng thấy nói là không có nguy cơ nhưng khi thâm nhập thì lại có nguy cơ cao mà đều là tiếp xúc với dịch, thậm chí dịch AĐ tiếp xúc trên tay khi cầm DV cảm giác nhiều hơn ( vì tay ướt và dính) ạ.

Thanh Hiep
10-12-2019, 13:35
Tại vì em sợ nên cứ thấy máu chảy là nghĩ có nguy cơ cao rồi ạ. Anh có thể ví dụ vết thương cỡ như nào không ạ. Ngoài ra trường hợp bị bôi dịch âm đạo lên DV hoặc lỗ sáo em cũng thấy nói là không có nguy cơ nhưng khi thâm nhập thì lại có nguy cơ cao mà đều là tiếp xúc với dịch, thậm chí dịch AĐ tiếp xúc trên tay khi cầm DV cảm giác nhiều hơn ( vì tay ướt và dính) ạ.
Vi rút không tồn tại được ở môi trường ngoài cơ thể, chỉ lây khi thâm nhập trực tiếp mà không có bảo vệ. Còn lây ngoài cơ thể thì lượng máu, tinh dịch/dịch âm đạo phải mới, số lượng nhiều và vết thương của bạn phải sâu, rộng, đang chảy máu thì mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
10-12-2019, 13:49

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Tsl
10-12-2019, 14:30
Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Dạ. Vậy em không cần mua thuốc hoặc xét nghiệm gì đúng không ạ

Thanh Hiep
10-12-2019, 14:31
đúng rồi bạn

Tuanmecsedec
10-12-2019, 14:37

Không cần gì hết bạn.

Tsl
10-12-2019, 14:52
Không cần gì hết bạn.

Dạ cảm ơn anh nhiều. Chắc em bị ám ảnh quá nên hay suy diễn. HIV cũng không dễ lây như em ám ảnh ạ.

Thanh Hiep
10-12-2019, 15:18
Dạ cảm ơn anh nhiều. Chắc em bị ám ảnh quá nên hay suy diễn. HIV cũng không dễ lây như em ám ảnh ạ.
yên tâm đi bạn.

Tsl
10-12-2019, 16:17
yên tâm đi bạn.

Dạ cảm ơn các anh. Cũng muốn yên tâm lắm nhưng em bị ám ảnh nhiều. Đặc biệt là đã qh với vợ như đã nói nên lo lắng quá. Cảm ơn các anh chị nhiều ạ.