PDA

View Full Version : Anh chị ơi cứu em với xét nghiệm 24 ngày âm tinh hiv combo?

toiloiqua
29-12-2013, 08:38
Như trước giờ chắc các anh chị cũng đã biết hành vi của em là Gái MD có os cho em. e cũng biết là GMD đó bị nhiễm H (GMD dùng tay kích thích DV e rất mạnh bằng tay làm tấy đỏ luôn không biết là có xảy ra chảy máu hay sơ xuất gì không..... rùi lấy khăn giấy chùi và gậm DV của e, e thì có sờ tay vô AD của cô ta chứ e ko có làm ăn gì dc)....sau 24 ngày nguy cơ em có đi làm compo bên HH có KQ at, nhưng em bị nấm lưỡi. các anh chị cho em hỏi tại sao xn HIV lại có chung với soi tìm nấm vậy em đang suy nghĩ không biết có phải cái lưỡi mình xẽ tổn thương bị nấm trước rồi nó mới có kháng thể ở máu không. BS có cho e toa thuốc ra ngoài mua thì ngta hoi em bị nhiễm H hả.về nhà đọc cái tác dụng thì toàn dùng cho người nhiễm H không...em hoang mang quá anh chị ơi...có phải em tiêu rùi phải không mọi người:sosad:

joolee91
29-12-2013, 09:51
Như trước giờ chắc các anh chị cũng đã biết hành vi của em là Gái MD có os cho em. e cũng biết là GMD đó bị nhiễm H (GMD dùng tay kích thích DV e rất mạnh bằng tay làm tấy đỏ luôn không biết là có xảy ra chảy máu hay sơ xuất gì không..... rùi lấy khăn giấy chùi và gậm DV của e, e thì có sờ tay vô AD của cô ta chứ ko có làm ăn gì dc)....sau 24 ngày nguy cơ em có đi làm compo bên HH có KQ at, nhưng em bị nấm lưỡi. các anh chị cho em hỏi tại sao xn HIV lại có chung với soi tìm nấm vậy em đang suy nghĩ không biết có phải cái lưỡi mình xẽ tổn thương bị nấm trước rồi nó mới có kháng thể ở máu không. BS có cho e toa thuốc ra ngoài mua thì ngta hoi em bị nhiễm H hả.về nhà đọc cái tác dụng thì toàn dùng cho người nhiễm H không...em hoang mang quá anh chị ơi...có phải em tiêu rùi phải không mọi người:sosad:

Ko sao đâu e . Mọi thứ chỉ dừng lại ở đó và ko QHTD thì mọi vấn đề ko đáng bận tâm :) BJ là tình dục an toàn , còn OS ko thuộc diện có nguy cơ w H nhưng các bệnh Std thì có thể có . Nấm lưỡi ko đến nhanh vậy đâu e , phải cỡ đến giai đoạn AIDS thì nó mới xuất hiện ( Nếu e đã nhiễm) . Mọi chuyện còn sớm nên hãy dừng lại , đừng QHTD w những đối tượng GMD nếu có phải dùng condom e nhé .

Tuanmecsedec
29-12-2013, 10:29
Như trước giờ chắc các anh chị cũng đã biết hành vi của em là Gái MD có os cho em. e cũng biết là GMD đó bị nhiễm H (GMD dùng tay kích thích DV e rất mạnh bằng tay làm tấy đỏ luôn không biết là có xảy ra chảy máu hay sơ xuất gì không..... rùi lấy khăn giấy chùi và gậm DV của e, e thì có sờ tay vô AD của cô ta chứ e ko có làm ăn gì dc)....sau 24 ngày nguy cơ em có đi làm compo bên HH có KQ at, nhưng em bị nấm lưỡi. các anh chị cho em hỏi tại sao xn HIV lại có chung với soi tìm nấm vậy em đang suy nghĩ không biết có phải cái lưỡi mình xẽ tổn thương bị nấm trước rồi nó mới có kháng thể ở máu không. BS có cho e toa thuốc ra ngoài mua thì ngta hoi em bị nhiễm H hả.về nhà đọc cái tác dụng thì toàn dùng cho người nhiễm H không...em hoang mang quá anh chị ơi...có phải em tiêu rùi phải không mọi người:sosad:

Bạn yên tâm 24 ngày âm tính HIV Combo.Vì trường hợp của bạn,mọi người đã tư vấn không có nguy cơ.

Anh chị ơi giúp em với Gái mại dâm quan hệ bằng miệng (http://www.diendanhiv.vn/threads/6429-Anh-chi-oi-giup-em-voi-Gai-mai-dam-quan-he-bang-mieng)

Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

HIV/AIDS.
29-12-2013, 10:33
trường hợp bạn ko có nguy cơ nên Xn lúc nào cũng âm tính

songchungvoi_HIV
29-12-2013, 11:17
Như những chia sẻ lần trước:
OS không có nguy cơ với HIV bạn nhé, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như không tồn tại, nhưng OS dễ mắc các bệnh STDs: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và viên gan B, vì trong nước bọt các xoắn khuẩn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà (HPV) Và Viêm gan B lại tồn tại, bạn nên XN STDs sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần, Bạn có thể bấm vào đây để tham khảo về STDs nhé:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://www.diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi).

toiloiqua
29-12-2013, 12:00
Các anh chị cho em hỏi tại sao người ta xn HIV copo lại có thêm xn nấm lưỡi vậy. không lẽ 2 cái đó nó đi chung với nhau hả......như vậy chắc e chết quá mọi người ơi :sosad:

Tuanmecsedec
29-12-2013, 12:08
Các anh chị cho em hỏi tại sao người ta xn HIV copo lại có thêm xn nấm lưỡi vậy. không lẽ 2 cái đó nó đi chung với nhau hả......như vậy chắc e chết quá mọi người ơi :sosad:

HIV là HIV riêng biệt không liên quan tới bệnh khác.Không phải ai bị nấm lưỡi là nhiễm HIV.

songchungvoi_HIV
29-12-2013, 12:08
Nếu bạn k yêu cầu thì làm sao họ soi nấm????? Thường OS ngoài các bệnh Giang Mai, Lâu Mồng Gà, Viêm gan B còn có cả Nâm Candida

Slows
06-01-2014, 11:56
Như các anh chị nói ở trên bạn ko có nguy cơ với HIV mà chỉ có nguy cơ với các bệnh như giang mai, lậu, viêm gan B, bạn hãy yên tâm đi đừng lo lắng. Bạn nên đi xét nghiệm các bệnh đó nếu AT thì yên tâm rùi. Chúc bạn AT