PDA

View Full Version : Bị chất lỏng bay vào mắt

duongtrannghianhan
13-12-2019, 21:19
Lúc nãy đang chạy xe ngoài đường thì có gì đó rất ướt bay vào mắt em cảm giác hơi cay , nếu đó là máu hoặc dịch cơ thể chứa hiv thì em có nguy cơ ko ạ ?

Tuanmecsedec
13-12-2019, 21:24
Lúc nãy đang chạy xe ngoài đường thì có gì đó rất ướt bay vào mắt em cảm giác hơi cay , nếu đó là máu hoặc dịch cơ thể chứa hiv thì em có nguy cơ ko ạ ?

Bạn lo lắng suy diễn vớ vẩn thôi,máu và dịch ở đâu bay vào mắt.Vấn đề tư vấn không có chữ nếu nhé,chủ đề dạng suy diễn mơ hồ không rõ ràng thì ban quản trị không có tư vấn.

duongtrannghianhan
13-12-2019, 21:32
thì đâu biết dc nó là gì đâu anh, lấy tay dụi thì thấy hơi nhầy thôi. Tại em chỉ muốn biết nguy cơ như thế nào trong trường hợp đó thôi à, tại giờ ko biết hỏi ai với lên mạng thì thông tin tùm lum làm sợ quá nên mới lên đây hỏi

Tuanmecsedec
13-12-2019, 21:36
thì đâu biết dc nó là gì đâu anh, lấy tay dụi thì thấy hơi nhầy thôi. Tại em chỉ muốn biết nguy cơ như thế nào trong trường hợp đó thôi à, tại giờ ko biết hỏi ai với lên mạng thì thông tin tùm lum làm sợ quá nên mới lên đây hỏi

Bạn chỉ lo lắng vớ vẩn.

Nguyen Ha
13-12-2019, 22:20

Bạn làm ngang như HIV bay nhảy lung tung được ngoài không khí vậy.

duongtrannghianhan
14-12-2019, 10:39
Bạn làm ngang như HIV bay nhảy lung tung được ngoài không khí vậy.
Tiếp xúc với oxy là hiv ko còn khả năng lây nhiễm phải ko anh

Charles
14-12-2019, 10:50

Tiếp xúc với oxy là hiv ko còn khả năng lây nhiễm phải ko anh

Trường hợp bạn chỉ suy diễn hoang tưởng, không có gì phải xoắn hết.