PDA

View Full Version : Massage

namnamha
14-12-2019, 13:14
Hqua e có đi massage gái dùng tay kích dục cho em. Gái có liếm tinh hoàn cho e thì trong trường hợp này có nguy cơ stds ko ạ? Gái chỉ liếm tinh hoàn không mút đầu dv

Tuanmecsedec
14-12-2019, 13:49
Hqua e có đi massage gái dùng tay kích dục cho em. Gái có liếm tinh hoàn cho e thì trong trường hợp này có nguy cơ stds ko ạ? Gái chỉ liếm tinh hoàn không mút đầu dv

Không có nguy cơ bệnh nào hết bạn.

namnamha
14-12-2019, 13:59
Trong th gái có bệnh stds cũng ko lây hả a? Nếu trong th bìu e có vết thương hở thì sao ạ?

Tuanmecsedec
14-12-2019, 14:13
Trong th gái có bệnh stds cũng ko lây hả a? Nếu trong th bìu e có vết thương hở thì sao ạ?

100% không sao bạn.

namnamha
14-12-2019, 14:22
Em hiểu là da bìu cũng là da trên bất kỳ chỗ nào.
Nếu có vết thương hở là vết thương chưa đóng mạc, có chảy máu nhiều thì đau lắm sao đi massage hay liếm chỗ đó đc với cả máu ra nv gái cũng đâu dám liếm

và chỉ khi có nguy cơ khi gái mút đầu dv vì nước bọt có chứa virut stds đi vào lỗ sáo mới có nguy cơ
Em hiểu nv đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
14-12-2019, 14:24
Nếu có vết thương hở là vết thương chưa đóng mạc, có chảy máu nhiều thì đau lắm sao đi massage hay liếm chỗ đó đc với cả máu ra nv gái cũng đâu dám liếm

và chỉ khi có nguy cơ khi gái mút đầu dv vì nước bọt có chứa virut stds đi vào lỗ sáo mới có nguy cơ
Em hiểu nv đúng ko ạ?

Đúng rồi bồ Tèo.

Trần Quang Vinh
14-12-2019, 15:11

Em hiểu nv đúng ko ạ? Nói quá chuẩn nên ko có gì để tư vấn

namnamha
14-12-2019, 15:23
Cho em hỏi thêm là liếm bìu thì ko có nguy cơ thế thì liếm lỗ hậu thì có nguy cơ ko ạ?

Simon
14-12-2019, 15:29
Cho em hỏi thêm là liếm bìu thì ko có nguy cơ thế thì liếm lỗ hậu thì có nguy cơ ko ạ?

Cũng không có nguy cơ luôn bạn

namnamha
04-07-2020, 02:27
Hnay em đi maxa, có móc ađ của gái mx, xong vô tình e có đưa tay đó lên dụi mắt. Có bị ảnh hưởng dính bệnh gì không ạ?

Tuanmecsedec
04-07-2020, 05:45
Hnay em đi maxa, có móc ađ của gái mx, xong vô tình e có đưa tay đó lên dụi mắt. Có bị ảnh hưởng dính bệnh gì không ạ?

Không có sao bạn.

namnamha
04-07-2020, 09:49
V là phải khi ad chà trực tiếp vào mắt tgian >1p như qhe tình dục bình thường thì mới có nguy cơ đúng không ạ a?

Tuanmecsedec
04-07-2020, 13:42
V là phải khi ad chà trực tiếp vào mắt tgian >1p như qhe tình dục bình thường thì mới có nguy cơ đúng không ạ a?

Đúng rồi bạn.

namnamha
11-07-2020, 04:26
Dạ anh

Em cũng không nhớ rõ thời gian từ khi tay dính dịch ad đến khi em đưa lên mắt
Cho em hỏi tay vừa móc ad có dính nhiều dịch ad ở tay, cho thẳng ngay vào mắt luôn thì có nguy cơ với bệnh nào không ạ a?

Thanh Hiep
11-07-2020, 05:55
Dạ anh

Em cũng không nhớ rõ thời gian từ khi tay dính dịch ad đến khi em đưa lên mắt
Cho em hỏi tay vừa móc ad có dính nhiều dịch ad ở tay, cho thẳng ngay vào mắt luôn thì có nguy cơ với bệnh nào không ạ a?

Không sao bạn

namnamha
11-07-2020, 06:23
V là theo em hiểu

1. Bệnh hiv và stds ko lây nhiêm gián tiếp nv?
2. Dịch ad không đủ nhiều để lây nhiễm?
3. Thời gian lây nhiễm chưa đủ? <1p mà phải tiếp xúc trực tiếp

em hiểu nv có đúng ko ạ?

Tuanmecsedec
11-07-2020, 06:28
V là theo em hiểu

1. Bệnh hiv và stds ko lây nhiêm gián tiếp nv?
2. Dịch ad không đủ nhiều để lây nhiễm?
3. Thời gian lây nhiễm chưa đủ? <1p mà phải tiếp xúc trực tiếp

em hiểu nv có đúng ko ạ?

Đúng rồi bạn.

namnamha
11-07-2020, 07:19
Đúng rồi bạn.
Dạ anh.

V là cho dù tay vừa móc ad và dính dịch ad cho lên ngay mắt
Và mắt có dính dịch ad cho dù dịch có nhiều cỡ nào cũng ko vde gì hả a?

Tuanmecsedec
11-07-2020, 08:08
Dạ anh.

V là cho dù tay vừa móc ad và dính dịch ad cho lên ngay mắt
Và mắt có dính dịch ad cho dù dịch có nhiều cỡ nào cũng ko vde gì hả a?

Tư vấn bạn không sao thì yên tâm đi.

namnamha
13-07-2020, 01:20
Dạ em hiểu

Dù là tay có dính tèm nhèm nhiều dịch ad xong đưa tay lên dụi mắt ngay thì vẫn không có nguy cơ vs hiv và stds đung không ạ?

Cho em hỏi trong trường hợp của em (tay dính dịch ad xong lên dụi mắt) thì tiếp xúc ntn hay điều kiện gì mới gọi là có nguy cơ ạ? Vì trong dịch có chứa virus, e lại đưa tay có dính dịch lên dụi vào mắt niêm mạc. Em đang thấy hoang mang khó hiểu ạ

namnamha
13-07-2020, 05:59
Em nhớ là e dùng tay đó dụi nhử nhèm ạ :(

Tuanmecsedec
13-07-2020, 06:40
Em nhớ là e dùng tay đó dụi nhử nhèm ạ :(

Tuanmecsedec khẳng định lần nữa không có sao.

namnamha
13-07-2020, 08:10
Dạ em cảm ơn anh

em cũng tham khảo trên diendan trường hợp của em cũng giống như tay dính dịch ad chạm vào lỗ sáo dv đúng không anh ạ?

Dù tay có dính tèm nhèm dịch ad nhưng ko thể nhiễm được bệnh gì vì chỉ là gián tiếp vì phải tiếp xúc trực tiếp như dv vs ad hay ad vs mắt mới có nguy cơ đúng ko ah a?

Thanh Hiep
13-07-2020, 11:42
Dạ em hiểu

Dù là tay có dính tèm nhèm nhiều dịch ad xong đưa tay lên dụi mắt ngay thì vẫn không có nguy cơ vs hiv và stds đung không ạ?

Cho em hỏi trong trường hợp của em (tay dính dịch ad xong lên dụi mắt) thì tiếp xúc ntn hay điều kiện gì mới gọi là có nguy cơ ạ? Vì trong dịch có chứa virus, e lại đưa tay có dính dịch lên dụi vào mắt niêm mạc. Em đang thấy hoang mang khó hiểu ạ

Hiv không lây qua trung gian. Khi ra môi trường ngoài vi rút bất hoạt ngay. Khi nào bạn đổ 1 chén dịch vào mắt mới có nguy cơ

namnamha
13-07-2020, 23:08
V tay là trung gian trừ khi ad tiếp xuc trực tiếp với mắt, dịch ad dính vào mắt mới có nguy cơ hả a?

em thấy a nói chén dịch thì cái chén là vật trung gian rồi (dịch ra cái chén thì là ra môi trường ngoài sẽ chết?) hay ý a nói 1 chén dịch là dịch nhiều, nồng độ nhiều ạ?

Charles
14-07-2020, 06:33
V tay là trung gian trừ khi ad tiếp xuc trực tiếp với mắt, dịch ad dính vào mắt mới có nguy cơ hả a?

em thấy a nói chén dịch thì cái chén là vật trung gian rồi (dịch ra cái chén thì là ra môi trường ngoài sẽ chết?) hay ý a nói 1 chén dịch là dịch nhiều, nồng độ nhiều ạ?

Vấn đề của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, bạn cảm thấy không yên tâm thì đi XN vậy nhé.

namnamha
14-07-2020, 06:46
Dạ vâng anh

Em chỉ muốn hỏi là ntn là tiếp xúc trực tiếp và gián tiếp

Dịch qua tay hoặc qua chén đổ vào thì là gián tiếp đúng không ạ a?

V 2 cái này có gì khác nhau a ạ?

Charles
14-07-2020, 06:49
Dạ vâng anh

Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ cần quan tâm câu trả lời của BQT là "CÓ NGUY CƠ" hoặc "KHÔNG CÓ NGUY CƠ". Còn bạn muốn tìm hiểu thêm thì tự bỏ thời gian tìm hiểu nhé.

namnamha
14-07-2020, 07:16
Dạ e cũng tìm hiểu nhưng chưa thấy e mới lên hỏi ac ạ

namnamha
14-07-2020, 07:16
Khi bạn đặt câu hỏi thì chỉ cần quan tâm câu trả lời của BQT là "CÓ NGUY CƠ" hoặc "KHÔNG CÓ NGUY CƠ". Còn bạn muốn tìm hiểu thêm thì tự bỏ thời gian tìm hiểu nhé.

dạ vâng a ạ :(

Tuanmecsedec
14-07-2020, 07:21
Dạ vâng anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

namnamha
14-07-2020, 07:35
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

vâng em cảm ơn anh. Em hiểu là e ko có nguy cơ vì e lấy tay dụi, tay là gián tiếp

Còn theo như các anh tư vấn trên là đổ trực tiếp như lấy chén đổ vào em vẫn chưa hiểu lắm ạ vì đổ ra chén, theo e hiểu chén cũng như tay lầ vật gián tiếp và virus ra môi trường ngoài thì bất hoại rồi

Thì em vẫn chưa hiểu là đổ cả chén dịch vào mắt là ntn? Là trực tiếp hay là gián tiếp ạ :(

Tuanmecsedec
14-07-2020, 08:20
vâng em cảm ơn anh. Em hiểu là e ko có nguy cơ vì e lấy tay dụi, tay là gián tiếp

Còn theo như các anh tư vấn trên là đổ trực tiếp như lấy chén đổ vào em vẫn chưa hiểu lắm ạ vì đổ ra chén, theo e hiểu chén cũng như tay lầ vật gián tiếp và virus ra môi trường ngoài thì bất hoại rồi

Thì em vẫn chưa hiểu là đổ cả chén dịch vào mắt là ntn? Là trực tiếp hay là gián tiếp ạ :(

Đổ cả chén tức là đổ trực tiếp vào mắt.Nói tóm lại Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa 100% bạn không có nguy cơ,bạn không được Spam hỏi lại vấn đề này nữa.

namnamha
14-07-2020, 09:37
Dạ anh. Em hiểu rồi ạ
anh cho em hỏi thêm 1 câu nếu như ngón tay đó mà lỡ dụi thẳng vào nhãn cầu, con mắt hay con ngươi thì có vde gì ko ạ?

Thanh Hiep
14-07-2020, 09:40
Dạ anh. Em hiểu rồi ạ
anh cho em hỏi thêm 1 câu nếu như ngón tay đó mà lỡ dụi thẳng vào nhãn cầu, con mắt hay con ngươi thì có vde gì ko ạ?
không sao đâu bạn. bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Charles
14-07-2020, 09:42
Dạ anh. Em hiểu rồi ạ

Vấn đề này bạn chỉ suy diễn, vì khi kích thích AD thì dùng ngón tay, còn khi dụi mắt thì dùng mu bàn tay, chứ không ai dùng ngón tay chọc thẳng vào mắt mà dụi.

BQT đã tư vấn bạn không có nguy cơ rồi, nếu bạn không tin thì đi XN. Chủ đề này BQT thấy không cần thiết tư vấn thêm nên khóa lại.