PDA

View Full Version : Nguy cơ lúc massage

Luongthanhhai2019
15-12-2019, 20:15
kính chào anh Tuấn,

2 tuần trước em có đi massage, ktv có kích dục bằng cách liếm vùng rốn em,...
Rốn em hay bị viêm nên hay bị chảy máu, sau khi về nhà e để ý thì rốn e bị chảu 1 ít máu.
Anh Tuấn cho em hỏi HIV có thể lay qua đường này không anh?
Sau 2 tuần thì em bị bệnh giống như cúm, cả người đau nhức, và sốt 38 độ! E đọc thì thấy đó là triệu chứng của bị nhiễm HIV nên em rất lo lắng. Em mong anh Tuấn tư vấn giúp em, em đang rất lo lắng
Em cảm ơn anh nhiều,

Tuanmecsedec
15-12-2019, 21:41
kính chào anh Tuấn,

Rốn em hay bị viêm nên hay bị chảy máu, sau khi về nhà e để ý thì rốn e bị chảu 1 ít máu.
Sau 2 tuần thì em bị bệnh giống như cúm, cả người đau nhức, và sốt 38 độ! E đọc thì thấy đó là triệu chứng của bị nhiễm HIV nên em rất lo lắng. Em mong anh Tuấn tư vấn giúp em, em đang rất lo lắng
Em cảm ơn anh nhiều,

Bạn yên tâm 100% không có sao.

Thanh Hiep
16-12-2019, 09:51
kính chào anh Tuấn,

Em cảm ơn anh nhiều,
Những gì bạn kể không có sao

Luongthanhhai2019
17-12-2019, 17:37
Em xin cảm ơn anh Tuấn.
Nhưng a Tuấn cho em hỏi thêm, rốn em có vết thương, ktv liếm lên tức là HIV đã tiếp xúc với vết thương hở rồi...
Như vậy cũng không sao hả anh Tuân?

Em cảm ơn anh

Trần Quang Vinh
17-12-2019, 19:02
Em xin cảm ơn anh Tuấn.
Nhưng a Tuấn cho em hỏi thêm, rốn em có vết thương, ktv liếm lên tức là HIV đã tiếp xúc với vết thương hở rồi...

Em cảm ơn anh Liếm như vậy cũng ko lây đâu bạn

Luongthanhhai2019
17-12-2019, 20:11
Sau 2 tuần thì em bị sốt cao và bị nổi ban! Đó có phải là triệu chứng của hiv không anh? Em lo là hiv sẽ lây qua vết thương hở ở rốn em!

Tuanmecsedec
17-12-2019, 20:34
Em xin cảm ơn anh Tuấn.

Em cảm ơn anh

Không có sao bạn.

Trần Quang Vinh
18-12-2019, 14:28
Sau 2 tuần thì em bị sốt cao và bị nổi ban! Đó có phải là triệu chứng của hiv không anh? Em lo là hiv sẽ lây qua vết thương hở ở rốn em!
Hiv ko có triệu chứng chỉ có xét nghiệm mới biết , Bạn ko có Nguy cơ lây nhiễm