PDA

View Full Version : không biết có dính hiv không

khanhcoi123
17-12-2019, 08:06
E có quan hệ với gái md khoảng 1 tháng trước, có dùng bao. mình bj cho gái khoảng 1 phút(để bôi trơn thôi). tự nhiên mấy hôm nay bị sốt nhẹ(thêm ho và mệt một chút, nhưng không có dấu hiệu gì khác nữa). ko biết có nhiễm HIV không, vì giống mấy dấu hiệu đọc trên mạng. Hay do thời tiết( dạo này ngày nóng ngày lạnh, mình ở TP HCM), Ba mình cũng bị sốt trước mình, nên ko biết có bị ổng lây sốt không. xin tư vấn giúp.

Nguyen Ha
17-12-2019, 13:20
E có quan hệ với gái md khoảng 1 tháng trước, có dùng bao. mình bj cho gái khoảng 1 phút(để bôi trơn thôi). tự nhiên mấy hôm nay bị sốt nhẹ(thêm ho và mệt một chút, nhưng không có dấu hiệu gì khác nữa). ko biết có nhiễm HIV không, vì giống mấy dấu hiệu đọc trên mạng. Hay do thời tiết( dạo này ngày nóng ngày lạnh, mình ở TP HCM), Ba mình cũng bị sốt trước mình, nên ko biết có bị ổng lây sốt không. xin tư vấn giúp.

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.
Đối với lậu, nếu sau nguy cơ 7 ngày không có biểu hiện tiểu nóng, buốt, rát, chảy mủ thì yên tâm không bị.
Đối với mào gà, nếu sau nguy cơ 10-90 ngày không thấy biểu hiện các u nhú sần sùi xuất hiện và phát triển thì yên tâm không bị.
Đối với giang mai và viêm gan b phải xét nghiệm mới rõ, bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần bằng phương pháp TPHA hoặc xét nghiệm bằng 2 phương pháp RPR (VDRL) + Syphilis (Siemens) đối với giang mai và phương pháp HBsAg đối viêm gan b.

Tuanmecsedec
17-12-2019, 14:19

Bạn không có nguy cơ HIV.

Trần Quang Vinh
17-12-2019, 19:12
E có quan hệ với gái md khoảng 1 tháng trước, có dùng bao. mình bj cho gái khoảng 1 phút(để bôi trơn thôi). tự nhiên mấy hôm nay bị sốt nhẹ(thêm ho và mệt một chút, nhưng không có dấu hiệu gì khác nữa). ko biết có nhiễm HIV không, vì giống mấy dấu hiệu đọc trên mạng. Hay do thời tiết( dạo này ngày nóng ngày lạnh, mình ở TP HCM), Ba mình cũng bị sốt trước mình, nên ko biết có bị ổng lây sốt không. xin tư vấn giúp. Bạn ko có nguy cơ lây nhiễm

khanhcoi123
17-12-2019, 19:43
cảm ơn mấy bạn đã tư vấn