PDA

View Full Version : Cần tư vấn HIV sau khi quan hệ với GMD.

dothanhtung
18-12-2019, 20:47
Chào admin và mọi người.
10 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm.
cô ấy liếm vú em và để lại 2 vết xước nhỏ bằng đầu tăm
Oral Sex khoảng 20s không bao cao su
tay em có sờ bên ngoài âm đạo của cô ấy và có dính chút dịch âm đạo
sau đó em đeo bao cao su vào và bắt đầu quan hệ
khi quan hệ xong em dùng chính tay vừa sờ vào âm đạo của cô ấy để rửa dương vật.

- Triệu chứng:
+ Sau 3 ngày em bị tiêu chảy tới bây giờ và nổi một số (khoảng 20) mẩn đỏ ở bàn tay và cánh tay.
+ Sau 4 ngày bị đau khớp vai và đầu gối 2 ngày sau khỏi
+ sau 1 tuần bị viêm bẹn
+ sau 10 ngày hôm này em bắt đầu ho, sổ mũi, viêm họng nhẹ và sốt nhẹ, phía trong hàm dưới nổi vài cục sưng lên không đau.

- Xét nghiệm:
+ Sau 5 ngày em có đi xét nghiệm HIV ở Pastuer (âm tính), sau 10 ngày em đi xét nghiệm giang mai (âm tính).
+ Hiện tại em đang bị viêm nấm nên được bác sỹ kê đơn uống 2 loại kháng sinh Vinocylin 50 và Augmentin 1g
Em biết thời gian quá sớm nên kết quả chưa chính xác.
Mong admin và mọi người tư vấn giúp em các triệu chứng trên có phải do em sử dụng kháng sinh không ạ, và em có nguy cơ bị nhiễm HIV, bệnh xã hội không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Tuanmecsedec
18-12-2019, 20:49
Chào admin và mọi người.
10 ngày trước em có quan hệ với gái mại dâm.
cô ấy liếm vú em và để lại 2 vết xước nhỏ bằng đầu tăm
Oral Sex khoảng 20s không bao cao su
tay em có sờ bên ngoài âm đạo của cô ấy và có dính chút dịch âm đạo
sau đó em đeo bao cao su vào và bắt đầu quan hệ
khi quan hệ xong em dùng chính tay vừa sờ vào âm đạo của cô ấy để rửa dương vật.

- Triệu chứng:
+ Sau 3 ngày em bị tiêu chảy tới bây giờ và nổi một số (khoảng 20) mẩn đỏ ở bàn tay và cánh tay.
+ Sau 4 ngày bị đau khớp vai và đầu gối 2 ngày sau khỏi
+ sau 1 tuần bị viêm bẹn
+ sau 10 ngày hôm này em bắt đầu ho, sổ mũi, viêm họng nhẹ và sốt nhẹ, phía trong hàm dưới nổi vài cục sưng lên không đau.

- Xét nghiệm:
+ Sau 5 ngày em có đi xét nghiệm HIV ở Pastuer (âm tính), sau 10 ngày em đi xét nghiệm giang mai (âm tính).
+ Hiện tại em đang bị viêm nấm nên được bác sỹ kê đơn uống 2 loại kháng sinh Vinocylin 50 và Augmentin 1g
Em biết thời gian quá sớm nên kết quả chưa chính xác.
Mong admin và mọi người tư vấn giúp em các triệu chứng trên có phải do em sử dụng kháng sinh không ạ, và em có nguy cơ bị nhiễm HIV, bệnh xã hội không ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

dothanhtung
18-12-2019, 20:52
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em lo lắng cả tuần nay stress luôn rồi.

dothanhtung
20-12-2019, 09:30
Anh ơi cho em hỏi thêm chút xíu. Em có cần phải đi xét nghiệm xem mình có bị nhiễm HIV không ạ?
Anh có thể cho em biết sau bao lâu thì em có thể đi xét nghiệm và có kết quả chính xác nhất ạ.

Thanh Hiep
20-12-2019, 09:33
Anh ơi cho em hỏi thêm chút xíu. Em có cần phải đi xét nghiệm xem mình có bị nhiễm HIV không ạ?
Anh có thể cho em biết sau bao lâu thì em có thể đi xét nghiệm và có kết quả chính xác nhất ạ.
Bạn không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

dothanhtung
20-12-2019, 11:40
Bạn không có nguy cơ không cần xét nghiệm.
Dạ em cảm ơn anh. Tại mấy nay em cứ nhức đầu, số mũi, viêm họng (như kiểu bị cảm cúm) hoài không khỏi mà chả hiểu tại sao nên bị chút tâm lý.

Thanh Hiep
20-12-2019, 13:16
Dạ em cảm ơn anh. Tại mấy nay em cứ nhức đầu, số mũi, viêm họng (như kiểu bị cảm cúm) hoài không khỏi mà chả hiểu tại sao nên bị chút tâm lý.
Thời tiết này ai cũng bị bạn

Tuanmecsedec
20-12-2019, 13:59

Có nguy cơ đâu mà xét nghiệm cho phí tiền,phí máu.

dothanhtung
20-12-2019, 14:48
Dạ. Giờ em bớt tâm lý rồi ạ. Em cảm ơn 2 anh đã tư vấn giúp em ạ.