PDA

View Full Version : Dv bị bỏng lúc rửa sau khi qhtd

nguyenhoanghai
21-12-2019, 23:24
Thưa anh chị em vừa mới qhtd với bạn gái mới quen có dùng bcs an toàn nhưng em rất Hoang mang là : sau khi QH xong lúc rửa dương vật em xả nhầm nước nóng vào cốc rồi dội rửa , làm bỏng dv ,rất rát và xót.Vậy khi bị bỏng rồi dính lẫn dịch âd ở bcs làm em có nguy cơ HIV ko ạ.Em xin cảm ơn .

Tuanmecsedec
22-12-2019, 06:54
Thưa anh chị em vừa mới qhtd với bạn gái mới quen có dùng bcs an toàn nhưng em rất Hoang mang là : sau khi QH xong lúc rửa dương vật em xả nhầm nước nóng vào cốc rồi dội rửa , làm bỏng dv ,rất rát và xót.Vậy khi bị bỏng rồi dính lẫn dịch âd ở bcs làm em có nguy cơ HIV ko ạ.Em xin cảm ơn .

Như vậy không có sao bạn.

nguyenhoanghai
22-12-2019, 10:14

Dv em lúc đó đỏ bỏng rát đỏ hết lên ý ạ

Tuanmecsedec
22-12-2019, 13:46

Không có sao đâu bạn.

Trần Quang Vinh
22-12-2019, 18:47

Ko có nguy cơ lây nhiễm như vậy bạn

nguyenhoanghai
01-01-2020, 15:39

Thưa anh, bài mà em đăng vừa nãy là trường hợp : lo Xà phòng + Dịch âd có vào trong lỗ sáo làm xót ạ.

Tuanmecsedec
01-01-2020, 15:47
Thưa anh, bài mà em đăng vừa nãy là trường hợp : lo Xà phòng + Dịch âd có vào trong lỗ sáo làm xót ạ.

Không có sao nhé.

P/S : Bạn lưu ý đã mở chủ đề không được mở chủ đề mới nữa,nếu còn thắc mắc thì post tiếp vào chủ đề đã có.

nguyenhoanghai
01-01-2020, 16:43
Không có sao nhé.

P/S : Bạn lưu ý đã mở chủ đề không được mở chủ đề mới nữa,nếu còn thắc mắc thì post tiếp vào chủ đề đã có.

Vâng ạ em cảm ơn