PDA

View Full Version : Bị tụt bao cao su

Nadang
23-12-2019, 13:11
Chào mọi người ! Em có qh với gmd có đeo bao cao su đầy đủ nhưng khi quan hệ thì bao su bị tụt 1 nữa dv em cương cứng chỉ 70%, em có kéo lại rồi qh tiếp khi xuất tinh dương vật em xìu đi nhưng dv em vẫn còn ở trong âm đạo gmd, dịch âm đạo ra rất nhiều, nếu trong lúc qh dịch âm đạo tràn vào bên trong bcs và lúc em rút ra lấy bao su ra khỏi dv dịch âm đạo của gmd có bị dính lên đầu của dv thì em có nguy cơ cao không ạ

Thanh Hiep
23-12-2019, 13:56
Chào mọi người ! Em có qh với gmd có đeo bao cao su đầy đủ nhưng khi quan hệ thì bao su bị tụt 1 nữa dv em cương cứng chỉ 70%, em có kéo lại rồi qh tiếp khi xuất tinh dương vật em xìu đi nhưng dv em vẫn còn ở trong âm đạo gmd, dịch âm đạo ra rất nhiều, nếu trong lúc qh dịch âm đạo tràn vào bên trong bcs và lúc em rút ra lấy bao su ra khỏi dv dịch âm đạo của gmd có bị dính lên đầu của dv thì em có nguy cơ cao không ạ

Bạn quan hệ có bcs, bcs vẫn trùm đầu khấc dương vật thì không sao

Nadang
23-12-2019, 13:58
Mà bcs bị lỏng anh ơi em có nguy cơ không ạ

Thanh Hiep
23-12-2019, 14:16

Không có nguy cơ bạn

Trần Quang Vinh
23-12-2019, 16:42

Miễn sao bcs vẫn còn che đầu dv là an toàn

Tuanmecsedec
23-12-2019, 20:35

Bạn yên tâm không có nguy cơ.