PDA

View Full Version : Giúp em với ạ

Nhocacanh
23-12-2019, 18:16
Em có vừa chơi gmd trong lúc suất e vẫn để bên trong dương vật khi đó cũng sỉu e rút ra thì e không để ý bao tuột hay gì nhưng khi rút ra tinh dịch rơi ra ngoài và bao tuột ra ngoài e có nên dùng thuốc trong TH này k ạ

Nhocacanh
23-12-2019, 18:59
Có ai không ạ tư vấn cho em với ạ

Trần Quang Vinh
23-12-2019, 19:29
Em có vừa chơi gmd trong lúc suất e vẫn để bên trong dương vật khi đó cũng sỉu e rút ra thì e không để ý bao tuột hay gì nhưng khi rút ra tinh dịch rơi ra ngoài và bao tuột ra ngoài e có nên dùng thuốc trong TH này k ạ

Khi bạn rút ra thì bcs mới bị tuột , vậy thì an toàn bạn

Nhocacanh
23-12-2019, 19:43
Khi e rút ra bị tuột a ạ

Nhocacanh
23-12-2019, 19:50
E quan hệ khi đổi tư thế rồi nhấp dc vài nhấp là e ra e để dv bên trong khoảng 20-30s rồi rút ra khi đó dv cũng sỉu rồi rút ra e thấy tinh trùng rớt ra ngoài và bao tuột ra ngoài có vấn đề gì k ạ

Charles
23-12-2019, 20:25

Như bạn kể là rút ra bao mới bị tụt. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
23-12-2019, 20:40

Khi e rút ra bị tuột a ạ

E quan hệ khi đổi tư thế rồi nhấp dc vài nhấp là e ra e để dv bên trong khoảng 20-30s rồi rút ra khi đó dv cũng sỉu rồi rút ra e thấy tinh trùng rớt ra ngoài và bao tuột ra ngoài có vấn đề gì k ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nhocacanh
23-12-2019, 21:13
E lo quá nhưng thiết nghĩ nếu bao tuột ở bên trong thì tinh dịch sẽ ở trong âm đạo nhưng khi e rút ra cả bao và tinh dịch đều rớt ra giường a à

Tuanmecsedec
23-12-2019, 21:23
E lo quá nhưng thiết nghĩ nếu bao tuột ở bên trong thì tinh dịch sẽ ở trong âm đạo nhưng khi e rút ra cả bao và tinh dịch đều rớt ra giường a à

Thì khi rút ta bị tuột nên mới như vậy.

Nhocacanh
23-12-2019, 21:24
Vậy là k có nguy cơ và k cần dùng thuốc ạ khi tối e cũng gọi cho a a tuấn ạ

Tuanmecsedec
23-12-2019, 21:28

Không cần dùng thuốc phơi nhiễm bạn.

Trần Quang Vinh
24-12-2019, 11:46
Mua Pepsi mà uống