PDA

View Full Version : Hỏi về nơi xét nghiệm combo

Ldl
26-12-2019, 20:42
Chào các anh chị trên diễn đàn. Em muốn hỏi anh chị là ở bỉm sơn có chỗ nào xét nghiệm combo hiv không ạ
Em cảm ơn

Nguyen Ha
26-12-2019, 20:43
Chào các anh chị trên diễn đàn. Em muốn hỏi anh chị là ở bỉm sơn có chỗ nào xét nghiệm combo hiv không ạ
Em cảm ơn

Bỉm Sơn chưa có xét nghiệm combo.

Ldl
26-12-2019, 20:44
Vậy anh cho em hỏi phải đi đâu trong thanh hoá mới có xét nghiệm combo ạ

Tuanmecsedec
26-12-2019, 21:02
Vậy anh cho em hỏi phải đi đâu trong thanh hoá mới có xét nghiệm combo ạ

Hiện tại Thành Hóa chưa nghe có cơ sở nào xét nghiệm HIV Combo.

Tuvan09
27-12-2019, 10:25
Cho e hỏi e xét nghiệm viêm gan b.c và hiv sau 12 tuần âm tính an toàn chưa ạ

Ldl
27-12-2019, 11:09

An toàn rồi bạn ơi. Bạn k có nguy cơ cứ hỏi hoài

Trần Quang Vinh
27-12-2019, 11:32
Âm tính ở tuần thứ 12 là an toàn tuyệt đối rồi bạn

Tuvan09
27-12-2019, 12:59
Âm tính ở tuần thứ 12 là an toàn tuyệt đối rồi bạn
Zay là an tâm được phải không chú Tuấn cô Hà

Thanh Hiep
27-12-2019, 13:38
Zay là an tâm được phải không chú Tuấn cô Hà
Yên tâm rồi bạn

Tuanmecsedec
27-12-2019, 14:14

Sau 12 tuần là an toàn 100% tất cả bạn.

Tuvan09
28-12-2019, 12:18
Dạ nguy cơ của e là tiếp xúc máu người lạ qua vết thương hở ạ...e lo lắng bị mất bệnh truyền nhiễm ..và sau 12 tuần e có đi xét nghiệm ở bệnh viện bao gồm hiv viêm gan b viêm gan c ...tất cả đều âm tính ...như thế có thể an tâm chưa ạ....và có thễ chở về cuộc sống bình thường được chưa ạ...có cần tái khám gì nữa không

Tuanmecsedec
28-12-2019, 14:44
Dạ nguy cơ của e là tiếp xúc máu người lạ qua vết thương hở ạ...e lo lắng bị mất bệnh truyền nhiễm ..và sau 12 tuần e có đi xét nghiệm ở bệnh viện bao gồm hiv viêm gan b viêm gan c ...tất cả đều âm tính ...như thế có thể an tâm chưa ạ....và có thễ chở về cuộc sống bình thường được chưa ạ...có cần tái khám gì nữa không

Bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài khi đã tư vấn rồi.

Charles
28-12-2019, 16:31

Dù bạn thực sự có nguy cơ cao thì XN sau 12 tuần âm tính là an toàn 100%.

Tuvan09
28-12-2019, 17:30
Dù bạn thực sự có nguy cơ cao thì XN sau 12 tuần âm tính là an toàn 100%.
Zạy viêm gan b và c củng an toàn luôn hả chú...

Trần Quang Vinh
28-12-2019, 18:34
Tư vấn rồi giờ quay lại hỏi cũng an toàn hã chú

Charles
28-12-2019, 18:42

Những bệnh bạn đã XN an toàn hết rồi.

Tuvan09
28-12-2019, 18:47
Tư vấn rồi giờ quay lại hỏi cũng an toàn hã chú
Dạ con xin lỗi ...tại tháng sau con cưới...con đọc trên mạng nói xét nghiệm viêm gan c sau 12 tuần âm tính cần xét nghiệm thêm 6 tháng cho chắc chắn hơn...giờ con hoang mang lắm ...con không biết con cần phải làm gì...lở có gì tội nghiệp vợ con ạ

Charles
28-12-2019, 19:35
Dạ con xin lỗi ...tại tháng sau con cưới...con đọc trên mạng nói xét nghiệm viêm gan c sau 12 tuần âm tính cần xét nghiệm thêm 6 tháng cho chắc chắn hơn...giờ con hoang mang lắm ...con không biết con cần phải làm gì...lở có gì tội nghiệp vợ con ạ

An toàn tuyệt đối rồi bạn yên tâm đi.

Tuvan09
29-12-2019, 17:11
An toàn tuyệt đối rồi bạn yên tâm đi.
Dạ cho con hỏi ...nếu mình bị nhiễm viêm gan B hoặc C có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm HiV sau 12 tuần không ạ...nó có dẫn tới kháng thễ muộn hay không...và đồng nhiễm viêm gan C có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm hay ko ....con mong cô chú giải đáp thắc mắc của con được không ạ...con đọc nhiều đọc tài liệu trên mạng con không phân biệt cái nào đúng và sai ...con mong cô chú giải đáp thắc mắc cho con...càng đọc càng rối...có trang mạng nói đồng nhiễm viêm gan c kéo dài thời gian cữa sổ tới 6 tháng ...con được biết diễn đàn mình có uy tính trong tư vấn hiv và các bệnh truyền nhiễm khác..con mong diễn đàn có thễ trình bày cho con được không...

Charles
29-12-2019, 18:04
Dạ cho con hỏi ...nếu mình bị nhiễm viêm gan B hoặc C có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm HiV sau 12 tuần không ạ...nó có dẫn tới kháng thễ muộn hay không...

Không ảnh hưởng bạn.

Tuvan09
29-12-2019, 18:33
Không ảnh hưởng bạn.
Dạ ...Zay đồng nhiễm không gây ảnh hưởng gì ạ..tại con đọc trên trang mạng có nói đồng nhiễm viêm gan C có thễ kéo dài sau 6 tháng...con không biết Thông tin đó đúng hay sai...con biết diễn đàn mình có uy tính là 1 diễn đàn lớn...

Trần Quang Vinh
29-12-2019, 18:40
Dạ cho con hỏi ...nếu mình bị nhiễm viêm gan B hoặc C có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm HiV sau 12 tuần không ạ...nó có dẫn tới kháng thễ muộn hay không...và đồng nhiễm viêm gan C có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm hay ko ....con mong cô chú giải đáp thắc mắc của con được không ạ...con đọc nhiều đọc tài liệu trên mạng con không phân biệt cái nào đúng và sai ...con mong cô chú giải đáp thắc mắc cho con...càng đọc càng rối...có trang mạng nói đồng nhiễm viêm gan c kéo dài thời gian cữa sổ tới 6 tháng ...con được biết diễn đàn mình có uy tính trong tư vấn hiv và các bệnh truyền nhiễm khác..con mong diễn đàn có thễ trình bày cho con được không...
Không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm bạn nhép

Tuanmecsedec
29-12-2019, 19:13
Dạ ...Zay đồng nhiễm không gây ảnh hưởng gì ạ..tại con đọc trên trang mạng có nói đồng nhiễm viêm gan C có thễ kéo dài sau 6 tháng...con không biết Thông tin đó đúng hay sai...con biết diễn đàn mình có uy tính là 1 diễn đàn lớn...

Không có ảnh hưởng nhé.